VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Các vấn đề liên quan đến bảo hiểm sức khỏe

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 150K Lượt đọc
  • 1.1K Trả lời

97 Người đang theo dõi

• 638 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

Con mình đc 3 tháng ,mình vừa chơi cho con Prudentia mỗi năm là đóng hơn 9 triệu các mẹ à
    あいじょう Khánh Giang

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bé nhà mình được 5 tháng rồi, mình định mua bảo hiểm cho bé, cuộc sống chẳng ai biết trước được điều gì, chắc các mẹ cũng như mình, đều muốn con cưng của mình có tương lai tốt đẹp. Mình định mua bảo hiểm cho bé, nhưng không biết mua sản phẩm gì, của công ty nào, mẹ nào đã mua cho con, hoặc mẹ nào làm tư vấn, thì giúp mình với nhé. có thể trả lời trên diễn đàn hoặc mail cho mình theo địa chỉ này nhe: thom216vcb@gmail.com, cảm ơn các mẹ nhìu. Bác admin ơi đừng xóa bài của em nhé,
    "Hạnh phúc là có việc để làm, có người để yêu và có điều để hy vọng"

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

N
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hienntt1234; 24/08/2011 vào lúc 09:01 AM.

• 78 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

co me nào mua bảo hiểm sức khỏe của bên bảo việt có bảo lãnh ở VIỆT PHÁP, HÔNG NGỌC không share kinh nghiêm vơi a.
    be nha em đang 1 tuổi đang muốn mua vì thấy bạn tư vấn bảo hiếm bảo này chấp nhận ơ tát ca bệnh viên phòng khám và quyền lợi bảo hiểm khá cao.

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chỉnh sửa lần cuối bởi hienntt1234; 20/09/2011 vào lúc 02:04 PM.

• 304 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

E cũng mới mua của BV, hết hơn 4tr, được giảm giá 10% còn 3tr7

• 201 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuxu1986vn Xem bài viết
    Bạn mua loại nào mà rẻ vậy? Mình mới mua cho bé nhà mình dưới 1 tuổi loại Inter Care của BV hết hơn 8tr. Tầm tuổi này hay ốm mà mình hay khám cho con ở Hồng Ngọc và Tự Nguyện A, tính ra thì vẫn lãi vì chỉ cần đi khám vài lần thuốc men đã hết bằng đấy rồi trong khi tầm nhỏ này hay ốm vặt lắm.

• 304 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Danlee Xem bài viết
    Bạn mua loại nào mà rẻ vậy? Mình mới mua cho bé nhà mình dưới 1 tuổi loại Inter Care của BV hết hơn 8tr. Tầm tuổi này hay ốm mà mình hay khám cho con ở Hồng Ngọc và Tự Nguyện A, tính ra thì vẫn lãi vì chỉ cần đi khám vài lần thuốc men đã hết bằng đấy rồi trong khi tầm nhỏ này hay ốm vặt lắm.
    Em mua gói mở rộng bao gồm điều trị nội trú và ngoại trú đó chị hihi

• 2,131 Bài viết

• 957 Được cảm ơn

e ơi cho chị contact mua BH với. Chị có thấy gói nào cho trẻ dưới 1 tuổi mà ít thế đâu. E mua riêng cho Bim hay mua cùng e?

• 201 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Em mua gói mở rộng bao gồm điều trị nội trú và ngoại trú đó chị hihi
    Mình cũng cả nội trú và ngoại trú. Nhung có thể khoản bồi thường của bạn nhỏ hơn???? Mình mua nội trú được 20,000$ và ngoại trú được 750$.