VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Các mẹ thường mua thắt lưng cho anh xã ở đâu???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.55K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 2,666 Bài viết

• 946 Được cảm ơn

Tớ đang có nhu cầu mua thắt lưng làm quà tặng SN anh xã ( cũng thiện thể vì thắt lưng cũ đã hỏng) nhưng không biết cửa hàng nào bán thắt lưng chất lượng tốt, giá cả hợp lý, các mẹ biết chỉ giúp với. Cảm ơn các mẹ nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 280 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

mẹ nó chuyển sang bên Chăm sóc bố, mẹ chắc sẽ nhận được nhiều comment hơn bên này ít người tgia
    Nếu mẹ nó ưa dùng hàng chuẩn của các công ty made in VN thì vào Việt Tiến, May 10... cũng có bán thắt lưng đó nhưng mà không nhiều mẫu đâu.
    Còn không thì mua hàng xách tay, da đẹp và giá cũng cao hơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 55 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hàng thật của Ý, USA, Pháp chẳng bao giờ có cái giá 220K đến 250K, toàn là hàng của Khựa nhái hết.
    Nếu thực sự mẹ cần một hàng đẹp dùng lâu mà không khác lúc mời là bao nhiêu thì cứ mua tắt lưng da cá sấu hoặc da rắn (rẻ hơn). Loại của Việt Nam làm thôi, mẹ có thế mua trong các cửa hàng tại Sân bay với giá từ 750 đến 1800K, đảm bảo dùng 5-7 năm chất lượng không hề giảm mà lúc nào nhùn cũng đẹp.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu muốn mua đồ da thì cậu nên chọn 1 sản phẩm từ ý vì đồ da của ý đẹp mà chất lượng được đảm bảo.Mình từng mua tặng ông xã nhà mình thắt lưng ý.đúng là đẹp mà chất lượng thì đáng kinh ngạc.hơn 1 năm rồi mà vẫn như mới.so với cái thắt lưng ông xã mình mua tại vincom thì còn mới và đẹp hơn nhiều,Địa chỉ là 40b hòa mã hà nội.nếu ở hn thì nên đến tại cửa hàng để xem.vì ở đây có cả giày da ý và ví da nam rất đẹp.Còn nếu bạn ở xa thì xem trên web cũng chẳng sao vì đây là công ti nên làm ăn uy tín lắm còn có chế độ bảo hành 12 tháng.Hình như của hàng đang trog thời gian giảm giá tất cả thắt lưng và nhiều mẫu mới về đó.Mình không nhớ rõ web nhưng cậu cứ nên gg rồi sear minichino là được ấy mà
    • 79 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình thì ưa dùng hàng WT. Giá cũng ko rẻ lắm, tầm 700-900k. Nhưng rất bền, mẫu mã cũng nhiều. Anh xã nhà mình dùng 2 năm rồi nhìn vẫn như mới.