VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Các mẹ mách giúp địa chỉ xem tử vi tốt ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 112K Lượt đọc
  • 229 Trả lời

37 Người đang theo dõi

• 22 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thấy các mẹ bên này ca ngợi cụ Trứ với anh Long ở NAN quá mà mình phát oải ạ vì nói thật là cụ Trứ thì già roài nên nhiều cái lẩn thẩn lại đanh đá nữa, vợ chồng chị họ mình sang xem đặt tiền rồi mà cứ khẳng định lá số con chị ấy ko đúng giờ sinh, chả nhẽ bố mẹ đi xem cho con lại ko nhớ đúng con mình sinh giờ nào sao chứ, hehe, rồi cụ đuổi về mà cũng ko trả lại tiền đặt lễ. Chạy luôn sang nhà anh Long thì bị kêu về vì hôm nay ko phải ngày xem, ặc ặc..bó tay luôn. Mình thì hay đi xem bói hơn nhưng đầu năm vừa rồi lần đầu đi xem tử vi của anh Hoạt bên Bạch mai thì phải nói giờ tử vi đang là đam mê học hỏi của mình ạ, hihi. Không biết có mẹ nào đã sang anh Hoạt xem chưa nhưng nói thật là đi xem anh ấy rất thoải mái tâm lý, xem cẩn thận, hỏi được nhiều, xếp lịch xem chuẩn giờ chứ ko phải chờ đợi và quan trọng là xem các ý chính thì đến giờ cuối năm ngẫm lại chuẩn quá. Mình lại mách nước các bạn đến đó xem xem thế nào nhé. Anh Hoạt tử vi địa chỉ số 12 ngách 67 ngõ 295 Bạch Mai - HN, số đt: 0918 099 040<br>
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 283 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

em hỏi hơi lạc đề tý,nếu ai bít trả lời giúp em với nha.Em muốn đi xem thầy Vương số nhà 17 phố Đông Các,ai biết chỉ giùm em ở đấy đến ngày nào,hẹn thầy như thế nào thì đc gặp ạ?ai có sdt thì cho em luôn với.Em có tới 4 lần,cả 4 lần về tay ko.ko gặp đc,huhu
    Bao ngày mẹ ngóng,bao ngày mẹ trông...Bé yêu ơi,mau về với bố mẹ nha.Mong con vô cùng
    • 2,564 Bài viết

• 3,129 Được cảm ơn

Anh Hoạt thấy hàng xóm bảo đông khách,nhưng e cũng chưa đến
    Gần nhà,hôm nào qua thị sát 1 chuyến xem sao
    Giảng giải tử vi không khó đâu ạ,cái chính là xác địn ngày sinh,giờ sinh chuẩn
    Fire,fire fireman
    Anh sẽ xóa tan ngọn lửa trong em,anh sẽ lạnh như một que kem...
    Anh sẽ là người hùng của em
    • 22 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết
    Anh Hoạt thấy hàng xóm bảo đông khách,nhưng e cũng chưa đến
    Gần nhà,hôm nào qua thị sát 1 chuyến xem sao
    Giảng giải tử vi không khó đâu ạ,cái chính là xác địn ngày sinh,giờ sinh chuẩn
    Giờ mình cũng đang học hỏi tìm hiểu về tử vi nên cũng biết như bạn nói...lại nói về vụ xác định giờ sinh nhé, mình đưa ông anh đến nhà anh Hoạt xem tử vi nhưng anh mình lại ko biết chính xác giờ sinh chuẩn nên anh Hoạt phải kiểm tra thông tin va xác định giờ sinh chuẩn cho anh mình đấy...vụ xác định giờ sinh thì ông anh mình cũng fai gật đầu là chính xác 100% rồi...có gì bạn cứ qua xem cho biết...mình mách nước vậy thôi...
    • 95 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miumiu02 Xem bài viết
    Mình không thích đi xem bói, xem tử vi có khoa học hơn 1 chút. Mình đi xem bói và tử vi cũng nhiều rồi nhưng đến nhà thấy tử vi này mình phải tâm phục khẩu phục. Thầy luận giải lá số chuẩn cực kỳ luôn. Mà đặt tiền thì tùy tâm. Hôm đó đến nhà thầy, thấy nhiều chị gái lớn tuổi đến cắt duyên âm và làm bùa yêu nhưng mình chỉ biết số điện thoại của đệ tử của thầy thôi.xin chia sẻ với các bạn 0948405048
    Chỉ cần vào google tra số điện thoại trên sẽ ra rất nhiều điều thú vị đấy. Các mẹ cần thận kẻo bị lừa nhé.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu Các mẹ ở hà nội thì mình có một địa chỉ rất đáng tin cậy mà mìng mới đi về thầy yến ở gần cầu mai động mình mới đi lần đầu kg nhớ đường, nhà c-ô ấy kg thờ cúng đồng bóng nhìn cô ấy rất giản dị ' nhưng nói đâu chúng đó mính có số điện thoại bạn nào có nhu cầu thì qua nhé.0978795679
    • 20 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tranthu011282 Xem bài viết
    Chị cho em contac với em đang cần lắm chị à.

Thanks chị nhiều nhiều nhé
    Chào bạn,

Mình đang muốn xem tử vi của mình năm 2013, bạn cho mình số của Bác Trúc - Cần Thơ để mình xem nhé,

Cám ơn bạn!

Huyền
    • 39 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jbr2009 Xem bài viết
    Chào bạn,

Mình đang muốn xem tử vi của mình năm 2013, bạn cho mình số của Bác Trúc - Cần Thơ để mình xem nhé,

Cám ơn bạn!

Huyền
    Số của bác Trúc nè: 01686439492
    Có điều xem của bác Trúc mình thấy hơi chung chung, phần xem hạn k tốt lắm.
    • 2,564 Bài viết

• 3,129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mailam0703 Xem bài viết
    Số của bác Trúc nè: 01686439492
    Có điều xem của bác Trúc mình thấy hơi chung chung, phần xem hạn k tốt lắm.
    Muốn xem kỹ hạn,thì phải hỏi kỹ
    Cái chính là : không phải ai cũng bik để hỏi kỹ được
    Công nhận bác ý xem chung chung,vì mik cũng xem rùi
    Fire,fire fireman
    • 39 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Bạn có cụ nào xem hạn tốt tốt ngoài HN, giới thiệu mình cái. Trừ cụ Trứ ra nhé, cụ Trứ xem cho con bé em nhà mình thì lại sai bét be. Cụ bảo nó cả đời k làm được cái gì ra hồn, tiền k kiếm được, dật dờ, sống dựa chồng dựa con, trong khi hồi nó đi xem cụ, nó đã tự tay mua được nhà, mua được xe, họ nội họ ngoại 2 bên, một tay nó lo liệu.

Muốn xem kỹ hạn,thì phải hỏi kỹ
    Cái chính là : không phải ai cũng bik để hỏi kỹ được
    Công nhận bác ý xem chung chung,vì mik cũng xem rùi
    • 107 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Cụ Trứ lẩn thẩn rồi, xem sai bét. Lập lá số giờ Thìn thành giờ Tỵ, thật là bó tay....
    • 2,564 Bài viết

• 3,129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mailam0703 Xem bài viết
    Bạn có cụ nào xem hạn tốt tốt ngoài HN, giới thiệu mình cái. Trừ cụ Trứ ra nhé, cụ Trứ xem cho con bé em nhà mình thì lại sai bét be. Cụ bảo nó cả đời k làm được cái gì ra hồn, tiền k kiếm được, dật dờ, sống dựa chồng dựa con, trong khi hồi nó đi xem cụ, nó đã tự tay mua được nhà, mua được xe, họ nội họ ngoại 2 bên, một tay nó lo liệu.
    Các cụ e nghe và biết tiếng,chắc bây giờ cũng rơi vào tầm lẫn cẫn như ông Trứ rồi

Cơ mà e thấy có ông Hoạt ở trên,ngõ 195 Bạch Mai ấy,là được
    Vì ông ý còn tìm hiểu,viết sách Kinh Dịch nữa

Nhưng mà,xem ít nhất là 500k,nên cũng chưa dám bon chen.Nếu chị có đk,nên đến xem nhà ông ý

Mà ông ý không xem hạn kiểu tử vi như bình thường,mà xem kiểu tự ông ý sáng tác ra,trên nền tảng Kinh Dịch thì phải( ...cái này không rõ mấy,chỉ biết là ông ý có phương pháp xem khác mọi người )
    Fire,fire fireman
    • 165 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Chú Hùng mà bạn nói ở trên giờ chuyển về phố Tôn Thất Tùng rồi bạn ạ.Số đt của chú ấy là 0979858597, bạn nào muốn xem tử vi thì phải gọi đt đặt số trước để chú ấy lên lịch vì chú ấy khá đông người xem, đợi lịch chú hơi lâu. Mình 2 năm vừa rồi, năm nào cũng đến chú xem, năm nay thì bận quá mình chưa có thời gian đi xem. Cảm nhận của mình là chú nói đúng nhưng không nói nhiều nên nếu bạn nào muốn đi xem thì hãy chuẩn bị câu hỏi thật nhiều vào.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caffe Xem bài viết
    Chờ trên diễn đàn lâu + ko được luận giải nhiều, kỹ như nói chuyện trực tiếp qua đt hay yahoo.
    Bạn nào cần contact cứ pm mình nhé.
    Chị cho em contact chú ấy với, em cảm ơn chị
    • 39 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Các cụ e nghe và biết tiếng,chắc bây giờ cũng rơi vào tầm lẫn cẫn như ông Trứ rồi

Cơ mà e thấy có ông Hoạt ở trên,ngõ 195 Bạch Mai ấy,là được
    Vì ông ý còn tìm hiểu,viết sách Kinh Dịch nữa

Nhưng mà,xem ít nhất là 500k,nên cũng chưa dám bon chen.Nếu chị có đk,nên đến xem nhà ông ý

Mà ông ý không xem hạn kiểu tử vi như bình thường,mà xem kiểu tự ông ý sáng tác ra,trên nền tảng Kinh Dịch thì phải( ...cái này không rõ mấy,chỉ biết là ông ý có phương pháp xem khác mọi người )
    Anh Quang bên HHT thì sao em? Thấy các bạn bên tuvilyso giới thiệu
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm nay em vừa đi xem cô Hà ở Đại La, tiện làm review cho các mẹ, nếu mẹ nào thấy ổn có thể đi

Em xin nói trc là cô Hà chỉ nhận xem do người quen giới thiệu, em cũng là do người quen đưa đi, các mẹ nào mà đến lần đầu thì có thể nói khó với cô , em thấy cô cũng là người dễ tính, cởi mở, nếu thái độ thành khẩn chắc là cũng xem được thôi ạ.

Cô Hà em thần túy là tử vi, chỉ hỏi tên, ngày sinh và giờ sinh, không cần giờ chính xác.Cô tính giờ theo mùa nên có thể tùy vào tháng âm mà giờ sinh thay đổi , cách tính này khác so với trên mạng và không phổ biến lắm (vd như em thì sinh lúc hơn 3g sáng nhưng vẫn quy thành giờ sửu, bình thường là dần).

Lá tử vi cô vẽ chi tiết lắm.Cô nói về tính cách và gia đình em thấy là tương đối chuẩn trên 90%, đúng nhất cái khoản tính nết của em và chuyện nhà cửa có lục đục đôi chỗ.Sau cô cũng khuyên em về khoản ăn nói và cách nhẫn vì nói là mệnh nhà em nó thế r, e giải k đc đâu, phải tự lo cho mình.Về sự nghiệp với tài lộc thì nói chung là đi theo đường quan trường thì phải có ô dù , theo kinh doanh thì phải chuyên môn giỏi, nhưng theo cái j thì số e cũng gắn vs nhiều tính toán lo nghĩ (ngẫm ra thì hình như đời là vậy), cô bảo em có thiên hướng kinh doanh tốt hơn.Số em tay trắng lập nghiệp.Cô cũng phán la e đc hưởng phúc từ nhà mẹ đẻ lẫn nhà chồng và sơ bộ thì chồng em là kiểu người abc xyz gì đó, nhưng phải nhanh tay chộp lấy k thì tuột mất.

Về cơ bản cô phán chung là thế, nói kỹ, hơn cả tiếng, thái độ 10/10, nhưng về cơ bản em vẫn thấy khá chung chung, em muốn hỏi kỹ hơn nữa nhưng chưa chuẩn bị câu hỏi và cô cũng chỉ khuyên lại mấy điều như cũ thôi, mấy mẹ mấy chị muốn đi xem tổng quan cuộc đời và nghe khuyên sơ bộ thì có thể gặp cô

Ngõ 101 đại la, đi vào ngõ 5m có duy nhất 1 nhà treo cái đèn ý ạ, là nhà cô

Xem xong đừng có chìa tiền, đặt luôn 200k (giá cố định) lên bàn thờ, chấm hết
    • 2,564 Bài viết

• 3,129 Được cảm ơn

A Quang bên HHT,e có nghe,nhưng e không ưng lắm.Có nhẽ vì e cũng hơi biết biết a b c ,về tử vi,nên yêu cầu hơi cao hơn bình thường 1 chút
    Vì nhỡ biết nhiều sau "hậu trường " nên ...tìm chỗ nào xem cũng bị khó.Nghe thầy nào cũng thấy chỗ chưa ưng.2 năm lọ mọ,chưa ưng chỗ nào

Ưng mỗi ông Trứ thì giờ lẫn cẫn rồi,mà đến xem chầu trực,thấp thỏm,xong...bị đi về,mệt tinh thần lắm
    Còn chỗ bác Kế,Bùi Ngọc Dương,nghe cũng ưng
    Nhưng tầm này đi xem thì yên tâm là đợi 5,6 tháng ý .Ng ta xếp hàng hết từ đầu năm rùi

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Fire,fire fireman
    • 39 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

A Quang bên HHT,e có nghe,nhưng e không ưng lắm.Có nhẽ vì e cũng hơi biết biết a b c ,về tử vi,nên yêu cầu hơi cao hơn bình thường 1 chút
    Vì nhỡ biết nhiều sau "hậu trường " nên ...tìm chỗ nào xem cũng bị khó.Nghe thầy nào cũng thấy chỗ chưa ưng.2 năm lọ mọ,chưa ưng chỗ nào

Ưng mỗi ông Trứ thì giờ lẫn cẫn rồi,mà đến xem chầu trực,thấp thỏm,xong...bị đi về,mệt tinh thần lắm
    Còn chỗ bác Kế,Bùi Ngọc Dương,nghe cũng ưng
    Nhưng tầm này đi xem thì yên tâm là đợi 5,6 tháng ý .Ng ta xếp hàng hết từ đầu năm rùi

Uh, chị cũng đi xem nhiều thày lắm rồi mà chưa ưng thày nào. Đa số các thày chỉ xem tổng quát được thôi, sang đến phần hạn là thấy yếu ngay. Sao thấy nhiều người tìm được thày giỏi ghê, mà mình tìm k được?! Hic

Bác Kế cũng nghe tiếng rồi mà chờ đợi lâu quá cũng oải.
    • 2,564 Bài viết

• 3,129 Được cảm ơn

Vì xem hạn khó chị ơi, với lại mỗi thầy xem hạn khác nhau,khó để mấy thầy cùng ra 1 đáp án được
    Nếu chị muốn xem hạn kỹ thì bác Hoạt xem được,vì 1 lần e đc bác ý xem free hạn cho 1 năm
    Thì đúng 4/5 gạch đầu dòng
    Hạn xảy ra theo đúng thứ tự bác ý xem,chứ k lộn xộn
    Thường thì bác ý k xem chung chung,lan man chỉ gạch đầu dòng trong tầm 5,6 ý thôi

Fire,fire fireman
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caffe Xem bài viết
    Chờ trên diễn đàn lâu + ko được luận giải nhiều, kỹ như nói chuyện trực tiếp qua đt hay yahoo.
    Bạn nào cần contact cứ pm mình nhé.
    nói như kiểu PR ấy nhỉ