VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Các mẹ mách giúp địa chỉ xem tử vi tốt ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 109K Lượt đọc
  • 227 Trả lời

34 Người đang theo dõi

• 235 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caffe Xem bài viết
    Chờ trên diễn đàn lâu + ko được luận giải nhiều, kỹ như nói chuyện trực tiếp qua đt hay yahoo.
    Bạn nào cần contact cứ pm mình nhé.
    Bạn pm cho mình với. Cám ơn bạn nhiều
    • 325 Bài viết

• 323 Được cảm ơn

Em mởi đi xem tử vi của một anh còn trẻ lắm, ở mạn Trung Tự. Vì anh ý không có nhiều thời gian và không phải "dân xem tử vi chuyên nghiệp kiếm tiền" nên anh ý chỉ xem giúp theo lá số lập trên lyso.vn thôi. Tuy nhiên, anh ý sẽ kiểm tra lại các sự kiện trong quá khứ, thậm chí những ngày gần đấy để kiếm chứng xem lá số có đúng hay không - Cá nhân em thì những sự kiện anh ý nói đều đúng. Điểm cộng là em thấy anh ý còn trẻ mà có học vấn, tức là anh ý có thể phân tích cho mình nghe, ví dụ thế nào gọi là Liêm Trinh, Liêm Trinh đóng ở cung này cung kia thì sao, Tuần - Triệt là như thế nào, Căn Cơ ra sao để mình không hoang mang ý. Thêm nữa đây là một hoạt động của một nhóm rất trẻ (có thêm cả xem bài Tarot, bản đồ sao tên là TADA không biết có chị nào biết không) nên không chú trọng đến lợi nhuận, mà mình đi xem, tùy tâm gửi tiền gọi là donate thôi ạ (Hợp với sinh viên). Điểm trừ là không có nhiều thời gian, nên muốn anh ý lập lá số bằng tay thì hơi khó, anh ý sẽ hẹn sau, và nếu đi xem thì phải chuẩn bị sẵn câu hỏi trước để tránh bị nói chung chung ạ. Em nghĩ cái này không tốn kém, xa xôi lắm. Các chị nào có thời gian thì thử đi xem, có khi lại thấy thích hơn là cầu thầy nọ thầy kia
    Bao ngày mẹ ngóng, bao ngày mẹ trông
    Bao ngày mẹ mong con chào đời

• 3,434 Bài viết

• 1,528 Được cảm ơn

Từ những trang đầu tiên của topic mà bác Trúc lập trên lyso, em đã gửi lá số lên nhờ bác xem giúp. Lúc đó, chưa thấy bác nói đến vấn đề thu phí, có điều bác cũng không xem kĩ, mang tính khuyên bảo định hướng con người nhiều hơn là xem tử vi. Bác chỉ nói chung chung là cuộc đời em buồn nhiều hơn vui. Trang web lyso giờ có hội quán ở 29 Quốc Tử Giám, đã có chị nào đến xem cho em xin ý kiến với. Kể ra nhiều sự kiện lớn lại đi theo đúng quỹ đạo của lá số. Cách đây 1-2 năm, em từng nhờ 1 chị, chỉ là dân không chuyên thôi xem giùm lá số, chị ấy kể được các sự việc quá khứ khá đúng, kể cả việc năm lớp 7 em từng được giải thưởng nho nhỏ gì đó cũng đúng. Hồi đó mới yêu, chị ấy bảo đến năm nay là chia tay thôi, vì hạn gặp nhiều sao xấu lại có Quả tú, lúc đấy cũng hơi không thoải mái. Nhưng đến giờ thì chia tay thật rồi.
    • 78 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucua217 Xem bài viết
    thôi xin can mọi người ạ , xem của bác trúc này các bạn cứ lên mạng gõ máy vi tinh cho nó lành , hôm trước mình nghe chị cafe giwowis thiệu mình cũng hăm hở add nick bác ý , mình bảo muốn bác xem tử vi cho mình , bác hỏi muốn xem có tính phí hay ko , mình bảo có , hôm sau mình nhân được mail, thật sự mình thât vọng toàn tập , nói thì rất chung chung , chẳng đúng được cái gì , chẳng nói đến anh em , bố mẹ , nhưng thông tin như thế mình có thể lên trang web xem tử vi để gõ có khi con kĩ hơn năm nay cũng chẳng nói được tốt hay xấu với mình nói chung xem xong chan toàn tập, còn 1 chị ở cty thi chi add nick bác ỷ , hỏi là muốn xem bác ý hỏi là thích xem miễn phí hay mất phí ( câu này là câu của miệng ) chị ý bảo là muốn xem thử không mất phí trước , bác ý bao luôn hiện giờ rất bận con nhieu người khác xem mất phí nên ko thể xem cho chị ý được , chi ý bảo là ko sao bao giờ bá ranh xem cũng được mà , bác ý bảo cứ lên trang web nhờ nt xem cho, xin lỗi nếu bác muốn tính phí thì sao bác còn nói câu đó làm gì ,mình thấy cách hành xử của bác này thế nào ý , lá số tử vi gif mà chẳng nói đến nhưng mốc quan trong của con người , nói rât khải quát, ai cần xem mình gửi cho cái mà bác ý đã guiwr cho mình
    Uầy, mình cũng có tham gia trên diễn đàn lyso, và cũng có xem qua bác Tây Đô (bác Trúc) xem cho mọi người. Có lần mình cũng nhờ bác ý xem qua, nói mình ghê lắm, đại khái là toàn nói về nghiệp chướng, nhân quả, cũng thấy không đúng lắm, tuy nhiên mình thấy cũng cảm kích những người như bác ý vì để cho mọi người ngộ ra cái gọi là nhân quả mà sống tốt hơn, nhưng hôm nay đọc đến cái này, nếu quả thật bác ý là người như thế thì đúng là chả còn gì để nói nữa. Thấy sao sao, thất vọng hoàn toàn!
    Anh Quang ở phố Vĩnh Phúc thì mình cũng có xem qua rồi, nói chung chung lắm, thấy bình thường. Bác Kế thì cũng đã xem, nói chung là sai nhiều, nhất là hạn năm đó. Mình trước đây cũng hay xem của anh Biên ở Đê La Thành, anh này nói thì cũng thẳng thắn, nhưng cũng lúc đúng, lúc sai.
    Vậy kết luận là thôi thì mặc kệ vậy, rảnh thì xem cho vui rồi thì chiêm nghiệm xem nó thế nào. Vì tất tần tật cũng chỉ có hơn 500 nghìn lá số mà có cả 7 tỉ người trên hành tinh này, chẳng nhẽ có rất nhiều người số phận giống nhau sao. Nó còn phụ thuộc vào nhiều thứ lắm, chẳng hạn như môi trường sống, hoàn cảnh gia đình và nhiều thứ khác nữa thì phải. Mong các mẹ có những lựa chọn sáng suốt nhé!
    ĐI ĐÂU LOANH QUANH CHO ĐỜI MỎI MỆT.........
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,759 Bài viết

• 5,591 Được cảm ơn

mình cũng định qua 29 quốc tử giám
    nhưng ko biết gặp ai và qua vào sáng hay chiều?
    thù lao cho mọi người thế nào nữa
    tks
    Cuộc đời đó, có bao lâu mà hững hờ- Dành hết cho con
    "Bản ngã phù du như khói sương- Thân tâm cát bụi ở ven đường
    Một lòng theo Phật tìm Vô ngã- Pháp giới chỉ là một khối thương"
    • 325 Bài viết

• 323 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cốm 2006 Xem bài viết
    mình cũng định qua 29 quốc tử giám
    nhưng ko biết gặp ai và qua vào sáng hay chiều?
    thù lao cho mọi người thế nào nữa
    tks
    Hay chị thử qua xem bạn Lộc ở Trung Tự đi. Bạn ý cũng là thành viên lâu năm của lyso đấy ạ. Xem rất có tâm, tuy hơi kiêu
    Bao ngày mẹ ngóng, bao ngày mẹ trông
    Bao ngày mẹ mong con chào đời

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 750 Bài viết

• 2,360 Được cảm ơn

heheeee, mẹ chồng mình, em chồng mình thì tin bà Còng ở Bình Đà sái cổ. Mình thì chưa vào trực tiếp bao giờ.
    CÚN CHƠI NGOAN, ĂN NHANH, NGỦ YÊN, MẸ YÊU CÚN NHIỀU
    • 1,759 Bài viết

• 5,591 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi .::Alone::. Xem bài viết
    Hay chị thử qua xem bạn Lộc ở Trung Tự đi. Bạn ý cũng là thành viên lâu năm của lyso đấy ạ. Xem rất có tâm, tuy hơi kiêu
    mẹ nó cho tớ xin thêm thông tin nhé
    vì hôm qua tớ 29 QTG đến thì gặp mỗi cô Lavie xem bói bài và bốc quẻ nên tớ cần gấp ok luôn
    lúc sau thì có thầy cường về
    nhưng thấy xem nhanh quá nên tớ cũng ko xin hẹn gặp
    cảm ơn bạn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi là ở 29 QTG nhiều thầy lắm à?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,759 Bài viết

• 5,591 Được cảm ơn

ở 29 qtg là trụ sở của diễn đàn lý số
    nên có nhiều đồng chí tham gia sinh hoạt trên diễn đàn có thể off ở đấy
    mình hiểu nôm na thế