VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Các mẹ mách giúp địa chỉ xem tử vi tốt ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 96K Lượt đọc
  • 213 Trả lời

24 Người đang theo dõi

• 2,552 Bài viết

• 3,113 Được cảm ơn

Ngày sinh trên giấy tờ của e là ngày 29-10,giờ sửu.E đi xem khá nhiều chỗ,ai ai cũng k phản đối,và đều nói đây là ls của e nhé,hạn tháng cũng đúng luôn( toàn thầy...)

Chỉ riêng ông ý không công nhận e sinh đêm ngày 29,thế chứ

Mẹ e nhớ nhất là : sau khi nguyệt thực tắt năm 1985 là sinh e( sau khi ở nhà ông TRứ về,e mới quan tâm mò mẫm lại ngày sinh)
    Hôm e mới tra từ điển KiWi,nguyệt thực năm 1985 là đúng đêm 28-10-1985,chứ không phải đêm 29-10-1985

E phục Mr Trứ luôn từ đây
    I got a boiiii

• 798 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết
    Nhiều mẹ chê Mr Trứ,nhưng e thấy ông ý pro nhất đấy nhé
    Nếu ai bảo e bỏ 400k ra xem tử vi thì chỉ có ông ý lấy được tiền xem tv của e thôi.PHần luận giải thì cũn bình thường,vì e cũng biết biết về tv,nhưng nhà ông ý có ngón nghề hay,đó là : nhìn mặt,và xem ls có đúng của người đấy không

Cái sự tích về ls của e nó cũng dài ngoằng ra
    Hôm e đến nhà ông ý bị ông ý nói xơi xơi vào mặt : ai bảo ls này của cô,cô ko thể sinh ngày này,giờ này được.Làm e rất ức nhé
    Sau nhờ có ông ý quả quyết mà e đã tìm đúng ngày sinh của mình đấy
    Nếu ông ý k báng bổ,k xơi xơi vào mặt thì cũng chả để tâm mà tìm hiểu lại ngày sinh của mình,cứ để nó sai toét ...như mình đã sai
    mình cũng xem ông Trứ bao năm rồi, nhưng giờ bác già và lẫn lộn cũng khá nhiều nên không bằng ngày trước. Nhưng mình rất phục, mình xem nhiều nơi, không thầy tử vi nào nói được mình đã kết hôn, đã li hôn tập 1. Tết vừa rồi xem thì bác Trứ khẳng định năm nay mình sẽ lấy chồng tập 2, rồi nhiều chuyện khác nữa, mà lúc đấy mình còn chưa có bạn trai thì lấy được ai thế mà giờ mình đã chuẩn bị cưới rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 54 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hic, thế các mẹ cho em xin cái số đt của bác ý cho em vs ah. em cảm ơn ah

• 2,552 Bài viết

• 3,113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vithao Xem bài viết
    mình cũng xem ông Trứ bao năm rồi, nhưng giờ bác già và lẫn lộn cũng khá nhiều nên không bằng ngày trước. Nhưng mình rất phục, mình xem nhiều nơi, không thầy tử vi nào nói được mình đã kết hôn, đã li hôn tập 1. Tết vừa rồi xem thì bác Trứ khẳng định năm nay mình sẽ lấy chồng tập 2, rồi nhiều chuyện khác nữa, mà lúc đấy mình còn chưa có bạn trai thì lấy được ai thế mà giờ mình đã chuẩn bị cưới rồi
    Ông Trứ già rồi,hơi lẩn thẩn và khó tính lắm
    Vd mình có lẫn lộn 1 tẹo cũng bị cho về ngay ý,chứ k tra lại theo ý mình đâu,ghê
    Bị sai,thì lâu lâu sau quay lại...mới được tra lại

@ trâng : e lên google tìm địa chỉ,ông ý không có sdt đâu,địa chỉ dễ tìm
    I got a boiiii

• 798 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Anh Long con trai bác Trứ xem cũng chuẩn không kém, mỗi tội a í lười hay sao nói rất ít, chỉ nói điểm chính thôi, nhưng nói điểm nào trúng điểm đó, đầu năm mình cũng xem cả anh Long, a í cũng bảo năm nay mình lấy tập 2, có tiền mất tiền,.. ngoài ra mình còn phục hơn ở chỗ anh í bảo mình sẽ có phương tiện đi lại mới, nếu đang xe máy thì sẽ lên oto, đang oto thì sẽ đổi xe xịn hơn, đúng là mình chẳng nghĩ sẽ mua đâu, nhưng đc zai tập 2 chuẩn bị mua cho rồi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,552 Bài viết

• 3,113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vithao Xem bài viết
    Anh Long con trai bác Trứ xem cũng chuẩn không kém, mỗi tội a í lười hay sao nói rất ít, chỉ nói điểm chính thôi, nhưng nói điểm nào trúng điểm đó, đầu năm mình cũng xem cả anh Long, a í cũng bảo năm nay mình lấy tập 2, có tiền mất tiền,.. ngoài ra mình còn phục hơn ở chỗ anh í bảo mình sẽ có phương tiện đi lại mới, nếu đang xe máy thì sẽ lên oto, đang oto thì sẽ đổi xe xịn hơn, đúng là mình chẳng nghĩ sẽ mua đâu, nhưng đc zai tập 2 chuẩn bị mua cho rồi
    Chà,e cũng nghe nói anh Long xem đc,thế mà mấy lần đến ông Trứ,k đc xem,k nhớ ra a Long
    Mà anh ý nói cái điểm chính là ok rùi,dài hơn cũng chỉ là thêm câu chữ cho miên man thôi chị
    I got a boiiii

• 54 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em chỉ tìm ra đc là ở đường Nguyễn an Ninh thôi, không biết là đoạn nào NAN. giúp em với để chiều em sang lun. Thanks chị nhiu ah

• 2,552 Bài viết

• 3,113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranglh86 Xem bài viết
    Em chỉ tìm ra đc là ở đường Nguyễn an Ninh thôi, không biết là đoạn nào NAN. giúp em với để chiều em sang lun. Thanks chị nhiu ah
    :P.Ngõ 55,số nhà 40, NAN
    Không xem đc ông Trứ,sang anh Long nhé( trong ngõ đấy luôn,gần nhà ông Trứ,k bik địa chỉ cụ thể,hỏi mấy bà hàng nước ý)
    I got a boiiii

• 798 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết
    :P.Ngõ 55,số nhà 40, NAN
    Không xem đc ông Trứ,sang anh Long nhé( trong ngõ đấy luôn,gần nhà ông Trứ,k bik địa chỉ cụ thể,hỏi mấy bà hàng nước ý)
    Nhà anh Long ngõ 43 Nguyễn An Ninh, vào ngõ hỏi nhà anh long xem tử vi thì ai cũng biết

• 159 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diephong279 Xem bài viết
    Chia sẻ với các mẹ vào điều về chuyện xem tử vi. Em cũng có nghiên cứu qua 1 chút về tử vi nhưng chỉ ở dạng bập bẹ thôi. Hồi đầu em có đi xem ông Trứ, công nhận ông này đông khách thật nhưng ông này phán rằng lá số của em sai giờ sinh. Mà mẹ em là người rất cần thận + em sinh thường nên không thể sai được. Thế là em bị đuổi về nên ko mất tiền. Tuy nhiên sau này em có nhờ 1 số anh, chị xem cho và học thêm 1 chút thfi biết lá số của em hoàn toàn đúng giờ sinh và kiểm chứng một số sự kiện của bản thân, gia đình, tình trạng sức khỏe thì giờ sinh hoàn toàn chuẩn.
    Em cũng có xem qua anh Quý ở Bia Bà, anh này rát có kiến thức về tử vi và rất nhiệt tình nữa. Em mang lá số về ngẫm và học theo sách thì thì thấy anh ý nói khá đúng, phải đến 70% đấy. 30 % còn lại thì còn phải tùy duyên và anh ý trau dồi thêm kiến thức.
    Em cũng đi xem 1 ông gì rất già ở Hà Đông ( không nhớ tên) làm bộ đội về hưu, ông rất vui tính, nhưng phần vì em đã nghiên cứu khá kĩ lá số của bản thân, phần vì học qua rồi nên em thấy ông nói quá sơ sài.
    Chuyện các anh chị nói bác Trúc hay Tây Đô Đạo Sỹ thì theo em nghĩ thế này. Bác là ngừoi rất nhiệt huyết trên diễn đàn ( em cũng là thành viên trên diễn đàn) kiến thức của bác phải nói rất uyên thâm, tuy nhiên bác quan niệm hướng con ngừoi tới đạo Phật, về nhân quả, tu nhân tích đức thế nên có lẽ một số anh, chị hiểu nhầm. Còn chuyện xem số tính phí là chuyện rất bình thường, xem được 1 lá số đâu có đơn giản. Tuy nhiên tính được đại hạn và tiểu hạn là phần khó nhất của tử vi, rất mât thời gian và rất mệt, có thể xem onl nên có nhiêu hạn chế.
    Đôi điều chia sẻ.
    Bác Trứ và cả aLong đều bảo em sai ngày giờ sinh đây ạ, mà 2 giờ cạnh đó vẫn ko đúng nữa chứ, e bấn loạn quá ko biết rút cuộc e sinh ngày giờ nào , còn mẹ e thì vẫn chắc như đinh đóng cột là ko thể sai đc :-s
    Những con đường anh đi rồi cũng đưa anh về bên em...