VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Các mẹ mách giúp địa chỉ xem tử vi tốt ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 11 Lượt chia sẻ
  • 125K Lượt đọc
  • 237 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 30 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mẹ nào có số đt của Bác Hoạt Bạch Mai ko ạ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình địa chỉ nhà chú ấy vs
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhinhi_92 Xem bài viết
    bạn ơi cho mình địa chỉ nhà chú ấy vs
    Chào các mẹ ạ !!!
    Em có ông chú hàng xóm, chú đã về hưu dăm năm nay, trước chú công tác ở Bộ Xây dựng.
    Chú có nghề xem tử vi, coi tướng số rất tốt nhưng từ trước tới giờ chỉ coi giùm anh em họ hàng trong gia đình thôi; Hôm nọ ngồi nói chuyện với chú em có gợi ý với chú sao chú coi tốt vậy mà ko coi cho mọi người thứ nhất cũng là công việc cho đỡ buồn khi về hưu mà lại có thể kiếm thêm thu nhập…
    Chú có thể xem những lãnh vực sau:

- Xem phong thủy, chọn hướng tốt cho gia chủ…
    - Xem ngày tốt/xấu cho việc cưới hỏi, tang gia…
    - Xem tử vi trọn đời
    - Xem vận hạn, tư vấn cách giải hạn cho gia chủ
    - Tư vấn về Tâm linh

Chi phí thì TÙY TÂM ạ

Các mẹ có nhu cầu hoặc biết ai có nhu cầu xin giới thiệu giùm ạ.
    Liên lạc: Chú Thái; Tel: 0123.94.22.082; Địa chỉ: 125 Nguyễn Ngọc Vũ
    Cám ơn cả nhà ạ!!!
    • 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caffe Xem bài viết
    Tớ xem bác Trúc nhiều lần và thấy rất đúng, bác cũng nhiệt tình. Tuy nhiên đó là cảm nhận của riêng tớ. Bạn nào đã hoặc đang nhờ xem sau khi có kết quả thì để lại phản hồi để những mẹ khác cùng biết nhé.
    Bạn có thể nói cụ thể là bạn nhờ bác xem thế nào ? và phí hết bao nhiêu k?
    • 72 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Xem cho bạn thôi, chứ nếu muốn lập tử vi cho bé thì các thầy tử vi thường không lập cho các bé đâu
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho minh hoi ty ban hanhphucmoi83 oi, minh dang can gap vi nhieu chuyen, nha anh o dau?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lovevn
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn có thể cho mình xin sđt của chú Trúc được ko vậy? gmail của mình thuyloan.hlu@gmail.com
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi greencat1975 Xem bài viết
    Chào các mẹ ạ !!!
    Em có ông chú hàng xóm, chú đã về hưu dăm năm nay, trước chú công tác ở Bộ Xây dựng.
    Chú có nghề xem tử vi, coi tướng số rất tốt nhưng từ trước tới giờ chỉ coi giùm anh em họ hàng trong gia đình thôi; Hôm nọ ngồi nói chuyện với chú em có gợi ý với chú sao chú coi tốt vậy mà ko coi cho mọi người thứ nhất cũng là công việc cho đỡ buồn khi về hưu mà lại có thể kiếm thêm thu nhập…
    Chú có thể xem những lãnh vực sau:

- Xem phong thủy, chọn hướng tốt cho gia chủ…
    - Xem ngày tốt/xấu cho việc cưới hỏi, tang gia…
    - Xem tử vi trọn đời
    - Xem vận hạn, tư vấn cách giải hạn cho gia chủ
    - Tư vấn về Tâm linh

Chi phí thì TÙY TÂM ạ

Các mẹ có nhu cầu hoặc biết ai có nhu cầu xin giới thiệu giùm ạ.
    Liên lạc: Chú Thái; Tel: 0123.94.22.082; Địa chỉ: 125 Nguyễn Ngọc Vũ
    Cám ơn cả nhà ạ!!!
    C oi chu co xem buoi toi ko a ?
    • 555 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Các mẹ ạ
    Em là thành viên lâu năm của lyso.vn, tuy là kẻ hậu học tử vi nhưng em cũng biết xem chút ít,mẹ nào muốn xem thì các mẹ cứ gửi giờ ngày tháng năm sinh của mình vào mail này cho em, em sẽ coi giùm các mẹ, phí thì em không cần đâu ạ, sau này em mà thành thầy các mẹ quảng bá cho em để em chuyển nghề nha.
    email của em:congnghe_action@yahoo.com
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 183 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

chào mẹ anhdao-nguyen022011 em vừa gửi email cho bác , mong bác bớt chút thời gian giúp em . xin cảm ơn nhiều .
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi chồng bạn còn xem không mình muốn qua xem không biết địa chỉ và sđt thế nào?Ltrước chat YM mà không thấy chồng bạn trả lời.P.m mình sớm nhé.Mình đang cần xem gấp
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ! Em về nước và có việc khá quan trọng, em muốn đi xem vận để giảm sợ hãi và thêm tự tin. Em tìm mãi mới được mấy địa chỉ xem vận hay, địa chỉ đầu tiên là ở Hà Đông, bà Hồng gần bệnh viện 103 - chỗ này không đáng tin lắm, nói ngắn gọn, không cho hỏi, tiền lễ thì đòi hỏi. Địa chỉ thứ hai là ở chỗ Bưởi,chỗ bác Huy này là xem tử vi em không kết lắm vì quá sách vở lễ thì quy định giá quá cao. Đúng là không quá tam ba bận, em đến địa chỉ cuối cùng ở thầy Huy Mỹ Đình, đến đây em thấy khá hài lòng, có sự hỏi han thoải mái, lễ tạ tùy tâm, nếu không nhầm số lộc này cũng là tiền làm từ thiện, mọi sự chia sẻ thoải mái không hạn chế, đúng là nhẹ lòng. Em có chia sẻ bên phần kia để các mẹ biết vì thời đại này lừa đảo nhiều cần đề phòng, bởi thế giúp các mẹ không mất oan tiền, nhưng mình không thấy phần đó nữa, có thể là bị khóa vì dài quá, nay các mẹ muốn xem thì thử đến chỗ này. Mình không tiện viết số và mình viết bằng chữ, số của thầy là - Không chín không hai hai hai hai sáu chín hai nhé, cứ nhắn tin, có duyên là thầy trả lời, vì thầy khá đông khách phải đặt lịch. Tiếp đến còn chỗ nào tin tưởng, các mẹ cùng đưa ra, để cùng nhau tránh bị lừa các mẹ nhé.
    • 2,943 Bài viết

• 1,222 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeMinhDuy0709 Xem bài viết
    Xem cho bạn thôi, chứ nếu muốn lập tử vi cho bé thì các thầy tử vi thường không lập cho các bé đâu
    Không bình giải sâu như người lớn. Chứ lập lá số có gì cản trở đâu bạn.
    • 21 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

https://www.facebook.com/pages/lysov...93?sk=timeline

CHƯƠNG TRÌNH LUẬN GIẢI HUYỀN HỌC GÂY QUỸ TỪ THIỆN VÀ XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN

Chào các bạn!

Theo kế hoạch, trong tháng 11 này hội Lý Số Việt Miền Bắc - Diễn Đàn http://lysoviet.com/ sẽ tổ chức luận giải huyền học gây quỹ từ thiện.

MỤC ĐÍCH.

Nhằm khơi dậy những giá trị nhân văn tốt đẹp trong mỗi con người, những giá trị đã trở thành truyền thống của dân tộc ta, đó là tinh thần tương thân tương ái, sự sẻ chia với những gia đình còn khó khăn, những mảnh đời bất hạnh để thông qua đó ươm trồng nên những mầm thiện, tạo phúc, tích đức và làm cho mọi người đến gần nhau hơn, xã hội tốt đẹp hơn.

NỘI DUNG.

Chương trình sẽ tư vấn các lĩnh vực về

Phong thủy
    Dịch lý
    Chọn ngày
    Xem số điện thoại
    Tử vi
    Nhân tướng
    Đông y
    Lục nhâm
    Phù chú

Những người tư vấn là những người có chuyên môn cao, đã sát cánh cùng chúng tôi trong nhiều lần tổ chức luận giải trước đó và nhận được sự tín nhiệm cao trong giới học thuật và những nhà hảo tâm.

Thời gian tổ chức: Từ 08h00 đến 18h00 ngày 23 tháng 11năm 2014 (Một ngày duy nhất .Tức ngày chủ nhật)

Địa điểm: Tại quán café Mộc 299 Cầu Giấy _ Hà Nội

Chương trình rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn đam mê huyền học, của các nhà hảo tâm, sự giúp đỡ của các bạn tình nguyện viên và các thành viên trên diễn đàn.

Thay mặt hội Lý Số Việt Miền Bắc

Người Lái Đò — tại 299 cầu giấy cafe Mộc.
    Một Bước Sa Chân Ngàn Bước Lỡ .
    Quay Đầu Nhìn Lại Đã Trăm Năm
    • 21 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

CHƯƠNG TRÌNH LUẬN GIẢI HUYỀN HỌC GÂY QUỸ TỪ THIỆN VÀ XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN

Chào các bạn!

Theo kế hoạch, trong tháng 11 này hội Lý Số Việt Miền Bắc - Diễn Đàn http://lysoviet.com/ sẽ tổ chức luận giải huyền học gây quỹ từ thiện.

MỤC ĐÍCH.

Nhằm khơi dậy những giá trị nhân văn tốt đẹp trong mỗi con người, những giá trị đã trở thành truyền thống của dân tộc ta, đó là tinh thần tương thân tương ái, sự sẻ chia với những gia đình còn khó khăn, những mảnh đời bất hạnh để thông qua đó ươm trồng nên những mầm thiện, tạo phúc, tích đức và làm cho mọi người đến gần nhau hơn, xã hội tốt đẹp hơn.

NỘI DUNG.

Chương trình sẽ tư vấn các lĩnh vực về

Phong thủy
    Dịch lý
    Chọn ngày
    Xem số điện thoại
    Tử vi
    Nhân tướng
    Đông y
    Lục nhâm
    Phù chú

Những người tư vấn là những người có chuyên môn cao, đã sát cánh cùng chúng tôi trong nhiều lần tổ chức luận giải trước đó và nhận được sự tín nhiệm cao trong giới học thuật và những nhà hảo tâm.

Thời gian tổ chức: Từ 08h00 đến 18h00 ngày 23 tháng 11năm 2014 (Một ngày duy nhất .Tức ngày chủ nhật)

Địa điểm: Tại quán café Mộc 299 Cầu Giấy _ Hà Nội

Chương trình rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn đam mê huyền học, của các nhà hảo tâm, sự giúp đỡ của các bạn tình nguyện viên và các thành viên trên diễn đàn.

Thay mặt hội Lý Số Việt Miền Bắc

Người Lái Đò — tại 299 cầu giấy cafe Mộc.

https://www.facebook.com/pages/lysov...93?sk=timeline
    Một Bước Sa Chân Ngàn Bước Lỡ .
    Quay Đầu Nhìn Lại Đã Trăm Năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban oi! cho mình nick của chú ấy được không
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tiếc quá vào muộn nên không biết có sự kiện lysoviet.com tổ chức.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào có sdt.mail chú Trúc gui vào mail mình: hoainam0350@gmail.com.hoac sdt 0988907871.mình trân trọng cam ơn.mình muốn hỏi về bé nhà mình.bé sinh giờ và ngày đều đại kị.xấu