VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Các mẹ chỉ e chỗ nào xem bói đúng với ạh..gấp gấp

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 42.2K Lượt đọc
  • 269 Trả lời

• 284 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em có bà chị, chị ấy đang có nhiều chuyện buồn, nhất về đường tình duyên, chị ấy cứ lận đận quá, chị ấy đang muốn đi xem bói xem số phận thế nào. Có mẹ nào có địa chỉ nào xem bói đúng ( đừng xem kiểu đồng bóng nhé hix), thì chỉ cho e với nhé, e đang cần gấp lắm, e cảm ơn ạh.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

hôm thứu 7 vừa rồi, mình có dẫn 1 mẹ đi xem 1 cô gần nhà mình.
    :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: :Laughing::Laughing::Laughing:
    Lúc ra về. Vừng ơi, sao lại đúng thế được nhỉ. Chuyện gì cô ý cũng nói đúng là sao.
    mẹ Mickeo đó bạn hỏi thêm. Nếu muốn mình đưa qua.
    Buồn cười nhất lúc cô ý bảo mẹ Mickeo đi đẻ tự mình quyết định đẻ mổ, ko cần ý kiến bác sĩ.
    Hoá ra là đúng thật. mẹ ý đi lại nhiều quá, đau không chịu nổi, Tự quyết định đẻ mổ dù từ trước bác sĩ bảo đẻ thường được.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Lộc Vừng; 15/01/2009 vào lúc 08:48 PM.
    Yêu là biết vượt qua. Yêu là biết hi sinh cho nhau. Yêu là biết bỏ qua quá khứ. Yêu là cùng nhìn về 1 tương lai tươi sáng. Nhớ lắm ánh mắt, giọng nói, nụ cười của anh. ( Lộc Vừng - Ku Anh ) :Laughing::Laughing::LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 193 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Bạn Lộc Vừng ơi cho mình địa chỉ với mình cũng đang có nhiều chuyện buồn và muốn đi xem.
    Cám ơn bạn nhé
    Cuộc đời lạ lùng.....
    Cuộc đời ước mơ những điều viển vông...
    Lòng người lạ lùng thường hay mong nhớ những điều hư không.....
    • 2,921 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Bạn Lộc Vừng ơi, cho mình xin địa chỉ với, muốn đi xem quá ah
    • 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

nhà cô này ở dưới Mai Động. Gần nhà em. Nếu các mẹ muốn đi xem thì pm trước cho em. Em đón rồi dẫn vào.
    Yêu là biết vượt qua. Yêu là biết hi sinh cho nhau. Yêu là biết bỏ qua quá khứ. Yêu là cùng nhìn về 1 tương lai tươi sáng. Nhớ lắm ánh mắt, giọng nói, nụ cười của anh. ( Lộc Vừng - Ku Anh ) :Laughing::Laughing::LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss:
    • 284 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lộcvừng_2709 Xem bài viết
    nhà cô này ở dưới Mai Động. Gần nhà em. Nếu các mẹ muốn đi xem thì pm trước cho em. Em đón rồi dẫn vào.
    chị ơi, thầy bói đó nói về đường tình duyên có đúng ko ạh?
    • 284 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

còn mẹ nào có địa chỉ khác ko nữa ahj"? share cho e với, e cảm ơn trước nhé hihi
    • 962 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Em có xem một cô tên Tâm ở Điện Biên Phủ, cô này em thấy toàn ngồi quán cafe 22b xem. em và mấy đứa bạn xem đều thấy đúng. Hôm đấy 2 vợ chồng em xem, vừa lật bài cô ấy đã phán đúng hết nghề nghiệp, gia cảnh 2 nhà của vợ chồng em từ bố mẹ đên bon em... nói chung em thấy đc.
    • 149 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

bạn Nana_86 ơi, tớ cũng biết tiếng cô Tâm này lâu rùi, nghe con bạn kể cô ý hay ngối xem ở quán cà phê trên phố Lê Hồng Phong hay sao ý. Nhưng tớ chịu ko biết nhà, ko biết cách nào liên lạc được với cô ý. Bạn chỉ cho tớ với nhé.thanks
    Chỉnh sửa lần cuối bởi greencry; 16/01/2009 vào lúc 06:24 PM.
    • 65 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các chị ơi,em nghe con bạn em nói là có cô đồng Vân nào ở Khâm Thiên ý,hình như 85 Khâm Thiên thì là hàng giày dép...gần đó có 1 quán nước,cạnh quán nước là cái ngõ đi vào.Đến hỏi cô đồng Vân ai cũng biết.Nó xem kêu đúng lắm mà em ko biết sao nữa.
    Các chị,chị nào xem chỗ nào thấy người ta phán nhiệt tình và nói hết thì chỉ em với.Em khó chịu nhất đi xem họ hời hợt ăn tiền xong thôi.
    Em cũng muốn đi xem quá,mà ko biết địa chỉ nào đáng tin.Em xem về tình duyên,sự nghiệp.
    Có cần hẹn trước hay gì ko các chị?
    Giúp em với nhé!
    Có khi nào trên đường đời tấp nập
    Ta vô tình vấp phải xấp...đô la
    Y!M : metieulong

• 109 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em cũng máu me vụ này
    chị lộc vừng ui chỗ chị rổ giá bao nhiêu vậy???
    • 2,921 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Lộc vừng ơi, cho tớ yahoo hay SDT của bạn đi, 1, 2 ngày nữa tớ qua xem với. Tớ cùng muốn đi xem quá.
    Yahoo của tớ: email_hangnguyen
    • 962 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi greencry Xem bài viết
    bạn Nana_86 ơi, tớ cũng biết tiếng cô Tâm này lâu rùi, nghe con bạn kể cô ý hay ngối xem ở quán cà phê trên phố Lê Hồng Phong hay sao ý. Nhưng tớ chịu ko biết nhà, ko biết cách nào liên lạc được với cô ý. Bạn chỉ cho tớ với nhé.thanks
    Cô ý mới chuyển ra 22b Điện Biên Phủ( tớ không nhớ chính xác lắm), cô chỉ xem từ 2h đến 6h chiều, trước khi đến bạn gọi điện thoại trước nhé 0918369649.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 284 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nana_86 Xem bài viết
    Cô ý mới chuyển ra 22b Điện Biên Phủ( tớ không nhớ chính xác lắm), cô chỉ xem từ 2h đến 6h chiều, trước khi đến bạn gọi điện thoại trước nhé 0918369649.
    chị àh, cô ấy xem bằng bài tây ạh? đường tình duyên có đúng ko ạh? giá rổ thế nào hả chị? còn mẹ nào có biết ai xem tử vi ấy, em muốn đi xem tử vi , hii
    • 670 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

các chị ơi, chị nào định đi xem ở chỗ em lộc vừng thì fix 1 ngày nào đấy đi rồi nhờ em ý dắt đi 1 thể đc ko :Smiling:
    • 1,294 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

mình củng thích cái vụ này lắm, có thời gia đi xem liên tục, nhưng các thầy bói đoán quá khứ và những gì mới vừa trải qua thì đúng hết, còn tương lai thì chẳng dúng gì hết ah.
    sao Locvung ko cho đia chỉ luôn nhỉ, vậy sẻ tiện hơn.
    • 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

tại nhà cô trong làng. Em chỉ sợ mọi người không tìm được. :Smiling::Smiling:
    • 696 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

em thấy phải hợp vía mới coi đúng dc. Em thấy có người thầy xem cho thì rất đúng, nhưng có những người thì thầy lại phán trật lất:RaisedEye
    • 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ viviane Xem bài viết
    em thấy phải hợp vía mới coi đúng dc. Em thấy có người thầy xem cho thì rất đúng, nhưng có những người thì thầy lại phán trật lất:RaisedEye
    đúng roài đới ạ. :Smiling::Smiling::Smiling:
    • 42 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nana_86 Xem bài viết
    Em có xem một cô tên Tâm ở Điện Biên Phủ, cô này em thấy toàn ngồi quán cafe 22b xem. em và mấy đứa bạn xem đều thấy đúng. Hôm đấy 2 vợ chồng em xem, vừa lật bài cô ấy đã phán đúng hết nghề nghiệp, gia cảnh 2 nhà của vợ chồng em từ bố mẹ đên bon em... nói chung em thấy đc.
    Chị Tâm này xem bằng bài Tây mình thấy cũng được và nhiều người nói vậy. Đầu năm mình hay gọi chị ấy qua cơ quan xem cho khoảng chục chị 1 lúc, các chị có gia đình xem thì đúng hơn, còn mình chưa có gia đình nên chị ấy hay nói yêu đương anh nọ anh kia thì mình không thấy đúng.