• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.76K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ trong diễn đàn! Mình là thành viên mới ra nhập vào diễn đàn. Hôm nay mình có chút chuyện muốn hỏi kinh nghiệm của các mẹ. Chuyện là thế này: Mình mới bị hôm 29/5, đến ngày 16/6 vc mình có quan hệ, nhưng đến sáng hôm sau ngủ dậy thì mình thấy bị ra chút máu màu nâu nâu rồi đến trưa thì thấy ra tiếp nhưng ko nhiều như khi có kinh. Đến hôm sau và cả ngày hôm nay thì vẫn thế nó cứ ra ít ít và máu thì màu đỏ nâu. MÌnh thấy lo lắng quá định đi khám bác sĩ nhưng bận nên chưa đi được. Mẹ nào có kinh nghiệm trong chuyện này chỉ giúp cho mình xem mình bị làm sao với. Cảm ơn các mẹ nhiều! Chúc các mẹ luôn vui vẻ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 597 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Bạn mua que về thử xem liệu có phải có bầu không nhé, mà kể cả có bầu cũng càng nên khám bác sĩ
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cảm ơn lời khuyên của Jimcarrey nhiều nhé!
    • 180 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bameyeusoc Xem bài viết
    Chào các mẹ trong diễn đàn! Mình là thành viên mới ra nhập vào diễn đàn. Hôm nay mình có chút chuyện muốn hỏi kinh nghiệm của các mẹ. Chuyện là thế này: Mình mới bị hôm 29/5, đến ngày 16/6 vc mình có quan hệ, nhưng đến sáng hôm sau ngủ dậy thì mình thấy bị ra chút máu màu nâu nâu rồi đến trưa thì thấy ra tiếp nhưng ko nhiều như khi có kinh. Đến hôm sau và cả ngày hôm nay thì vẫn thế nó cứ ra ít ít và máu thì màu đỏ nâu. MÌnh thấy lo lắng quá định đi khám bác sĩ nhưng bận nên chưa đi được. Mẹ nào có kinh nghiệm trong chuyện này chỉ giúp cho mình xem mình bị làm sao với. Cảm ơn các mẹ nhiều! Chúc các mẹ luôn vui vẻ!
    em cũng bị ra máu màu nâu, em nghĩ là do âm đạo bị trầy xước bên trong, vả lại em mới may lại tầng sinh môn nên nó cũng hơi hẹp
    • 307 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

Mình cũng đang bị như vậy. Nhưng chỉ ra một ngày xong hết. Có lẽ bị viêm lộ tuyến cổ tử cung. Và có lẽ là bị nặng rồi nên sau khi quan hệ mới bị ra máu. Sợ quá
    • 216 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

em thì lâu lâu bị 1 lần, máu của em thì có lúc đỏ tươi, lúc nâu sậm, nhưng cũng chỉ ra có 1 xíu ngay sau khi quan hệ xong thôi, rồi nó hết hẳn .
    mấy ngày sau tiếp thì ko có , rồi thi thoảng lại có, em cũng ko biết bị gì nữa, vừa bận, vừa ngại nên chưa dám đi khám nữa .
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bichvanken Xem bài viết
    em thì lâu lâu bị 1 lần, máu của em thì có lúc đỏ tươi, lúc nâu sậm, nhưng cũng chỉ ra có 1 xíu ngay sau khi quan hệ xong thôi, rồi nó hết hẳn .
    mấy ngày sau tiếp thì ko có , rồi thi thoảng lại có, em cũng ko biết bị gì nữa, vừa bận, vừa ngại nên chưa dám đi khám nữa .
    Em cũng bị hệt như thế, nhưng vì không thấy bị đau bụng hay mệt mỏi cơ thể gì cả nên nghĩ chắc là không sao...