• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.99K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 70 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Tình hình là mùa hè đến rồi, và em cũng sắp đến ngày được tự do hoạt động thể dục thể thao sau 3 tháng ở cữ. Em đang tìm một khách sạn có bể bơi, yêu cầu là phải sạch sẽ (và phí càng rẻ càng tốt) để tập luyện lấy lại vóc dáng như thời con gái:Clown:. Các mẹ có thông tin chia sẻ, e xin cám ơn.
    P/S: nhà em ở Thanh Xuân Bắc, nếu có địa điểm gần nhà thì tốt quá!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 254 Bài viết

• 669 Được cảm ơn

KS Asian ở Chùa Bộc có bể bơi đấy mẹ nó ạ. Giá em nhớ năm ngoái là 55K/vé.
    Mẹ yêu Chíp nhất trần đời :LoveStruc::LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 310 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Em cũng đang muốn cho con đi bơi nhưng không biết mấy. Hôm trước cơ quan OX đi Tản Đà Resort nên vợ chồng em cũng cho con đi cùng, vào đấy khoái nhất cái vụ bơi lội. Giờ cứ đến cuối tuần em lại muốn cho con đi bơi ở đâu đó mà tiêu chí là "sạch-đẹp-rẻ". Cuối tuần vừa rồi cả nhà em đi Công viên nước Hồ Tây. Nhìn chung thì giá vé 40K/người/lượt (em vào lúc 5h chiều) thì cũng tạm OK, khuôn viên rộng rãi thoáng mát, không khí vui vẻ...nhưng cũng chính vì cái vui vẻ bởi quá đông người này nên em thấy chất lượng nước ở đấy không được tốt :Silly:
    Em cũng vừa mới gọi điện hỏi bể bơi KS La Thành và bể bơi KS Bảo Sơn để hỏi về giá cả và thời gian bơi xong.
    Giá vé vào cửa bể bơi KS Bào Sơn là: <1,2m: 50K/người/lượt (cuối tuần thêm 10K/người/lượt)
    >1,2m: 60K/người/lượt (cuối tuần thêm 10K/người/lượt)
    Giá vé vào cửa bể bơi KS La Thành (rẻ giật mình):
    <1,4m: 15K/lượt >1,4m:20K/lượt
    Em nghĩ bể ở KS Bảo Sơn thì chắc là sạch sẽ rồi vì giá cũng tương đối, nhưng còn bể ở KS La Thành thì không biết thế nào? Em sợ vào đó lại lộm nhộm, nước bẩn thì chết tội. Nhưng cũng nghĩ tới cái mác là "Khách sạn" thì không biết có yên tâm được không? Con gái em thì hào hứng với bơi lội lắm nên em nhờ cả nhà tư vấn giúp.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi meocon2011; 19/05/2010 vào lúc 04:39 PM.