KINH NGHIỆM HAY

Ai đam mê đồ si đa ở sg ko???

Đến trả lời mới nhất
  • 257 Lượt chia sẻ
  • 139K Lượt đọc
  • 366 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 1,638 Bài viết

• 773 Được cảm ơn

Mình cũng định thứ 3 này, 18/11 đi Sài Gòn tìm hàng về Cần Thơ bán. Mình tìm đồ của em bé, hàng đẹp để treo bán. Mẹ nào biết chỗ chỉ mình nha. Lội mấy chục trang của tóp rồi, cũng lụm ra được mấy địa chỉ, nhưng có cái thời gian lâu rồi nên chưa biết sao, đợi sáng mai gọi đt hỏi thăm. Thanks cả nhà

• 109 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xenakinray Xem bài viết
    mình k lựa quần áo nhiều vì lựa quần áo si mình...bị mệt >.< bơi bơi 1 hồi mình hoa cả mắt lun. hix hix. Tuy nhiên có 1 lần mình dc dắt đi wa cái chợ j bên Hòa Bình ih, gần đầm sen, trong chợ có cái nhà đó chuyên bán sida, cứ khui kiện là 25k còn sau đó là 10k, đổ cả 1nhà vô bơi bơi lát ra mua 600k mà chở zìa 1 đống @.@
    Sở thix của mình là mua giày si cơ, lúc trc cũng có wa HHT nhưng thấy nó trộn hàng tàu dỏm nhìu wá, k có hàng hiệu nhiều. Tuần rồi đi w dì wa Bàn Cờ thấy nó khui cả chục kiện, ngta bu vô như kiến ih @.@ đó h mới thấy cảnh giành giật như trên tv, đôi giày mình đang cầm trên tay mà cũng bị giựt ngang nữa >.< nhưng dc cái hàng đẹp k, dì mình mua đôi GUESS mới tinh, có 180k
    Bạn oi, cho mình địa chỉ cụ thể chợ gì, nó nằm ỏ dg hoà bình hả ban? Vì mình muốn dẫn may cô mình o HN đi mua, thank ban .
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để khỏi mất thời gian và công sức ngồi lựa đồ si, mời các chị, các bạn ghé Fanpage: www.facebook.com/dosithuy để xem mẫu quần áo, đầm và giỏ xách. Mình có phối sẵn để bán theo danh combo, nếu không thích bạn cũng có thể mua riêng.
    Rất mong có bộ lọt vào mắt xanh của mọi người. Cảm ơn.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhvivo Xem bài viết
    chào cả nhà nhé. Đam mê của em đây rùi (-:, chị em mình có đi mua đồ si ở chợ Hoàng Hoa Thám thì cùng rủ nhau đi chung cho dzui nhé. Kinh nghiệm của em là phải đi từ hai người trở lên mới chiến đấu được ợ.
    khi nào b đi nữa? Rủ m với. 0949091421 h đag đọc lại từng trang 1, thấy ghiền, muốn đi liền. Mà bài này lâu roì thì phải
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chuyên dùng đồ si, kinh nghiệm là :
    - lựa lúc mới khui kiện
    - chọn sản phẩm đơn giản còn mới
    - trả giá thấp nhất có thể ^^
    • 173 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Cửa hang e ở q8.
  1. Video có thể bạn quan tâm

• 173 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Cửa hàng e ở q8 có bán hàng si. Các chị ủng hộ.

Các chị có the vào Facebook e để tham khảo. Tên face Cat's House avatar con mèo. Hix. E làm mẫu luôn ak.