Ai đam mê đồ si đa ở sg ko???

• 257 Lượt chia sẻ
  • 149K Lượt đọc
  • 372 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 1,710 Bài viết

• 797 Được cảm ơn

Mình cũng định thứ 3 này, 18/11 đi Sài Gòn tìm hàng về Cần Thơ bán. Mình tìm đồ của em bé, hàng đẹp để treo bán. Mẹ nào biết chỗ chỉ mình nha. Lội mấy chục trang của tóp rồi, cũng lụm ra được mấy địa chỉ, nhưng có cái thời gian lâu rồi nên chưa biết sao, đợi sáng mai gọi đt hỏi thăm. Thanks cả nhà
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 121 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xenakinray Xem bài viết
    mình k lựa quần áo nhiều vì lựa quần áo si mình...bị mệt >.< bơi bơi 1 hồi mình hoa cả mắt lun. hix hix. Tuy nhiên có 1 lần mình dc dắt đi wa cái chợ j bên Hòa Bình ih, gần đầm sen, trong chợ có cái nhà đó chuyên bán sida, cứ khui kiện là 25k còn sau đó là 10k, đổ cả 1nhà vô bơi bơi lát ra mua 600k mà chở zìa 1 đống @.@
    Sở thix của mình là mua giày si cơ, lúc trc cũng có wa HHT nhưng thấy nó trộn hàng tàu dỏm nhìu wá, k có hàng hiệu nhiều. Tuần rồi đi w dì wa Bàn Cờ thấy nó khui cả chục kiện, ngta bu vô như kiến ih @.@ đó h mới thấy cảnh giành giật như trên tv, đôi giày mình đang cầm trên tay mà cũng bị giựt ngang nữa >.< nhưng dc cái hàng đẹp k, dì mình mua đôi GUESS mới tinh, có 180k
    Bạn oi, cho mình địa chỉ cụ thể chợ gì, nó nằm ỏ dg hoà bình hả ban? Vì mình muốn dẫn may cô mình o HN đi mua, thank ban .
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để khỏi mất thời gian và công sức ngồi lựa đồ si, mời các chị, các bạn ghé Fanpage: www.facebook.com/dosithuy để xem mẫu quần áo, đầm và giỏ xách. Mình có phối sẵn để bán theo danh combo, nếu không thích bạn cũng có thể mua riêng.
    Rất mong có bộ lọt vào mắt xanh của mọi người. Cảm ơn.
    image

image

image

image

image

image
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhvivo Xem bài viết
    chào cả nhà nhé. Đam mê của em đây rùi (-:, chị em mình có đi mua đồ si ở chợ Hoàng Hoa Thám thì cùng rủ nhau đi chung cho dzui nhé. Kinh nghiệm của em là phải đi từ hai người trở lên mới chiến đấu được ợ.
    khi nào b đi nữa? Rủ m với. 0949091421 h đag đọc lại từng trang 1, thấy ghiền, muốn đi liền. Mà bài này lâu roì thì phải
    • 5 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình chuyên dùng đồ si, kinh nghiệm là :
    - lựa lúc mới khui kiện
    - chọn sản phẩm đơn giản còn mới
    - trả giá thấp nhất có thể ^^
    • 182 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Cửa hang e ở q8.
    • 182 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Cửa hàng e ở q8 có bán hàng si. Các chị ủng hộ.
    2015_08_16_13_52_01_602

2015_08_16_13_48_51_860
    Các chị có the vào Facebook e để tham khảo. Tên face Cat's House avatar con mèo. Hix. E làm mẫu luôn ak.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đồ si khui kiện nước đầu mà giá 25k là hàng nước đuôi tổng hợp của mấy kiện gộp lại nha mấy bạn. Khi mấy bạn lựa kiện nuoc 1 thật sự rất đẹp. Khi đó mấy bạn không còn muốn lựa hàng 25k nữa đâu. Tuy nhiên giá của nó sẽ đắt hơn, nhưng đẹp" khong đụng hàng. So với vô shop mua đồ mới thì hàng Si thật sự Chất và rẻ hơn nhiều
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bán đồ si hầu như bạn nào cũng sợ rủi ro khi lấy kiện hết vì 1 kiện cả chục triệu mà xui 1 cái cắt ra hàng xấu thì coi như là mất tiền mà ko làm gì được người bán cả , vì thế bên mình Sỉ và lẻ đồ si , tuy nhiên mình bán theo lô : hàng nước 1 được tuyển lựa sẵn đẹp đều toàn bộ . Bạn nào quan tâm thì qua xem banh chành luôn , thấy ưng thì lấy về bán ko ưng thì xem như làm quen , chẳng sợ xui rủi tí nào ^^
    sdt : 01227 787 306
    mình ở quận 7
    page trên fb : siêu thị đồ si
    Chỉnh sửa lần cuối bởi shinaq7; 29/09/2015 vào lúc 09:21 PM.
    • 164 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

em cũng thích đồ si vì nó rẻ, có chổ em lựa 1c/10k thích quá, lần nào lựa e cũng ngốn 100k. 1 tuần chổ này bán 2 lần , em cứ phái mua, chắc tại vì nó rẻ.
    có lần em mua được 7 cái áo sơ mi, về mặc tha hồ đi làm. có khi 10k e mua dược cái tommyhight luôn á.. mê thiệt.
    có lần chổ chị này về lô giỏ HÀN QUỐC, da thì đẹp khỏi chê,dây kéo vàng đẹp lắm chưa bị cũ, nhưng có điều đè nhiều quá nên nó bị cấn k đẹp mắt thôi, e độn giấy giời gian cũng ok, vì e tò mò e lên google gõ tên hiệu giỏ. giá của nó khi về VN cũng trên 5trieu,mà e mua chưa tới 120k...
    e ở bình dương lận, muốn đi chợ HHT thử nhưng sợ giá nó đắt đỏ quá à. chắc đồ e lựa là hàng xôn, mà đc gần 10cai, lỡ e đi mua nước đầu thì không biết tiền đâu mà trả quá... hihi
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn nào biết chỗ nào bán đồ si tại quận 1 khônG?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm bữa tình cờ lang thang trên mạng kiếm chỗ bán đồ si, may sao gặp đúng topic này, em nghiền ngẫm hết tất tần tật comment của các mẹ luôn ^^ Xong note ra 1 số nơi được vote nhiều nhất và rủ đồng nghiệp đi cùng, rồi sau 1 thời gian lăn lộn tơi bời, em chốt lại ở chỗ bé Linh bên Phú Nhuận Giờ mới có thời gian lên đây lập nick và 8 với các mẹ cho vui hihi

1: Nhiệt tình: Như em thấy các mẹ hay khen ở đây, công nhận cô bé Linh này nhiệt tình, vui tính và dễ thương, kiểu sao cũng được. Bữa em qua đó thử, nghĩ bụng chắc mua cũng ít ah, ai dè đâu gom cả đống luôn mà mang ko có đủ tiền. Đang ngại gần chết thì cô bé nói ok ko sao đâu chị, em cho chị thiếu. Xong em cũng nói em biết chị là ai mà dám cho thiếu, em í nói em ko cần biết chị là ai, thiếu bữa sau trả. Troài oai, lần đầu tiên đi mua đồ mà gặp con nhỏ bán chịu chơi vậy )))))))))

2. Đồ chất lượng: Hình như bán đồ si cũng phân khúc khách hàng phải ko các mẹ. Em đi lựa cũng nhiều shop lắm, chợ cũng có nữa, như HHT, Bà Chiểu, Bàn Cờ, mà em thấy chỗ bé Linh, hầu như lần nào qua cũng thấy đa số là dân công sở, cỡ tuổi em ko ah, tầm 2 mấy tới 3 mấy, cứ đi cả nhóm vậy á, vui lắm. Emhay mua đồ công sở và đầm đi đám cưới, mà lần nào qua e cũng lựa được đồ chất lắm, hàng hiệu nhiều mà đồ nguyên tag ko ah, em có giới thiệu cho đồng nghiệp và mấy đứa bạn em, thấy đều nhận xét giúng em vậy.

3. Gía cả hợp lý: Em ko nói đắt hay rẻ, mà em thấy hợp lý. Ko biết mọi người nghĩ sao chứ em đi mua đồ thì quan niệm tiền nào của đó, rẻ cũng thích nhưng rẻ mà đi kèm với chất lượng ko tốt thì em cũng ko ham. Ở đây em thấy đầm từ 150k - 200k, mấy món khác cũng từ 60k, 70k nên em thấy là ok

Nói chung kiếm được chỗ ưng bụng ở cái SG rộng lớn này để có chỗ lui tới xả stress là em thấy vui lắm rồi ^^ Cảm ơn các mẹ đã nhiệt tình chỉ chỗ. Để em xem có chỗ nào hay ho thì em sẽ lên đây í ới ngay. Ah quên để em để lại số đt và địa chỉ cho các mẹ chưa biết chỗ Linh Si: Cư xá Nhiêu Tứ, Trần Kế Xương, Phú Nhuận - 0949 23 23 77
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho c linh nay e cung ghe 1l roi, bua do len e k lua dc cai nao,hihi, cug len webtretho moi biet c ay,
');