• 236 Lượt chia sẻ
  • 113K Lượt đọc
  • 356 Trả lời

52 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pinky1308 Xem bài viết
    Các bạn ở khu vực Bình Thạnh thì ntin fb cua minh ngocha.doan.35. mình se chỉ vài chỗ mua đồ si hàng nước 1: hàng Mỹ, Nhật, Hàn nhé (Mình ko thường xuyên theo doi dien dan này). Mình cũng ghiện đồ này lắm, nhất là đầm. Mua về chất đầy cả gác rồi. Phải biết nhiều thương hiệu nổi tiếng thì khi thấy nó là lượm liền vì hàng co hieu thi chat luong vai okie.
    Mình ko tìm ra fb của bạn. Mình cũng ở Bình Thạnh nè. Add fb nhé: https://www.facebook.com/huong.thao.961
    • 78 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Sáng nay mình mới tậu được đôi giày nike,bop da, và túi da tại chợ HHT tổng thiệt hại hết 420k hehe . Chung quy lại muốn có đồ đẹp mọi người phải chịu khó lựa. Hôm nào đi mọi người cùng nhau đi cho vui.
    • 181 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metinatino Xem bài viết
    Sáng nay mình mới tậu được đôi giày nike,bop da, và túi da tại chợ HHT tổng thiệt hại hết 420k hehe . Chung quy lại muốn có đồ đẹp mọi người phải chịu khó lựa. Hôm nào đi mọi người cùng nhau đi cho vui.
    Giày Nike ra sao hả mẹ nó? Mẹ nó post ảnh mấy món đó lên dc ko? Sao e ghé hht toàn đồ xấu ko ta?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho mình địa chỉ chổ bán đồ si ở chợ Nguyễn Tri Phương nha. Tks bạn!
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hic, hồi sáng mình mới đi chợ HHT nè, vô hàng đầu tiên lựa được 1 áo đầm + 1 quần jean chủ hàng nói 550k (tồng là 600k nhưng bớt 50k) mình té ngửa, vô hàng thứ 2 cũng vậy. Khiếp mình chạy mất dép, các chị nào biết sạp nào trên chợ HHT bán đc thì chỉ chỗ hộ mình với >"<
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cobinco Xem bài viết
    hic, hồi sáng mình mới đi chợ HHT nè, vô hàng đầu tiên lựa được 1 áo đầm + 1 quần jean chủ hàng nói 550k (tồng là 600k nhưng bớt 50k) mình té ngửa, vô hàng thứ 2 cũng vậy. Khiếp mình chạy mất dép, các chị nào biết sạp nào trên chợ HHT bán đc thì chỉ chỗ hộ mình với >"<
    -Í, mua đồ sida là thú dzui cuả nhiều bạn , Si cũng hok ngoại lệ. Nếu bạn có thời gian thì quá tốt, mua được đồ mà xả xitret nữa chứ.
    -Mình có 1 ít túi, ví da , balo hàng sida . Các bạn ghé thử xem . Biết đâu sẽ mua được 1 vài em ưng ý , ma hàng lại độc, đẹp, giá cả hợp lý. Cảm ơn cả nhà.
    Love all
    ht́tp://zaodich.com/forum/f2920/thanh-ly-tui-vi-da-balo-hang-sida-bao-dep-doc-update-29-04-a-1889160/
    • 217 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chợ HHT toàn là hàng nước 2,3 và trộn hàng TQ thôi nha mọi người

các bạn mua hàng nước 1, và nhất là được khui kiện đầu thì hàng cực đẹp, khỏi phải chê, nhiều hiệu nổi tiếng, chất lượng là hàng ngoại thì luôn tốt rồi nhé.
    Giá thì rẻ bèo nhèo so với hàng mới của hãng rồi.

Nói chung tớ cũng là tín đồ hàng si hihi
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ còn ai quan tâm để ý hàng si ko?
    Mình mới lập Group trên Facebook. Anh chị em ghé vào chơi giao lưu là chính. (Cho em học hỏi là 10)
    https://www.facebook.com/groups/317434538422940/
    hoặc shortlink
    goo.gl/uvAk7X
    • 197 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi galasales Xem bài viết
    Bạn cho mình địa chỉ chổ bán đồ si ở chợ Nguyễn Tri Phương nha. Tks bạn!
    Chợ Nguyễn Tri Phương là ngay ổ của mình, mình không nhớ địa chỉ, nhưng mình chỉ bạn như vậy nha, đến chợ Nguyễn Tri Phương người ta bùng binh tượng Quang Trung ở đâu, đến dc tượng Quang Trung rồi thì thấy có mấy cửa hàng bán đồ si, mình thì hay mua tiệm của cô Thủy, tiệm dì Ba sát bên nhưng mình chưa mua lần nào, tiệm cô Thủy thì kế bên là hàng cháo ăn liền cho baby. Cô Thủy thì thứ bảy và chủ nhật chuyên khui kiện hàng em bé, còn ngày thường thì khui đồ người lớn, đủ chủng loại hết.
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào moi người, mình muốn mua short và túi da, ai chỉ giùm mình một vài địa chỉ bán đồ chất lượng và giá mềm ở chợ HHT với. Cảm ơn nhiều!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị thích hàng si mời qua chỗ em tham khảo nha, hàng em tuyển chọ kỹ càng, giá cực shock khi mua tận nơi luôn ạ. Chọn lựa thoải mái
    Hình sản phẩm em chụp rất nhiều, các c vào link FB em mà xem nha, ở ngoài còn nhiều nữa mà em chụp hổng hết
    Link tham khảo: https://www.facebook.com/shopcangua?ref_type=bookmark
    Ngụ tại 175/4 Nguyễn Tri Phương Quận 5
    Bạn nào muốn LẤY SỈ hàng Mix Nhật cho đa dạng các chủng loại về bán thì cứ ghé Nguyên lựa nhé, lấy từ 30 món trở lên, giá 60k/món, bất kể đầm quần váy áo nam nữ Kiện mix Nhật bên Shop là hàng được gửi trực tiếp từ bên Nhật về nên chất lượng cực kỳ tuyệt vời, đảm bảo sờ vào hàng là thích mê ly ngất lịm Bạn nào muốn lấy nguyên kiện thì ới Nguyên sớm lun nha, hàng này đang được MỐI SỈ ở các nơi ưa chuộng lắm ạ
    https://www.facebook.com/shopcangua?ref_type=bookmark
    Ms. Nguyên: 098.33.555.42
    175/4 Nguyễn Tri Phương Quận 5
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em hay mua ở chợ HHT lắm e thấy đồ đẹp mà chị chỗ chị Vân đồ si á thỉnh thoảng có giày nữa bữa e mua đc 4 đôi giày nhìn mới cứng đi thích cực luôn, quần áo cũng ok quan trọng là do mình chọn thôi ah quên mấy c đi buổi chiều ấy giá rẻ hơn mà ng bán cũng dễ chịu hơn nhiều
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào rảnh muốn đi mua đồ si thì inbox mình nha, dạo này rảnh rỗi mà đi có một mình chán quá. Bé Linh thì đóng cửa khoảng 3 tuần để đi chơi roài. Mình chỉ biết mỗi chỗ bé Linh thui.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trước khi kinh doanh đồ Si, em cũng là tín đồ chuyên đi săn lùng hàng Si các loại, bản thân em cũng toàn mặc hàng Si
    Các mẹ, các chị nào có nhã hứng ghé qua trang web chuyên đồ si cao cấp của em nhé!
    Hàng em đi lựa từng cái từ nhiều nguồn, riêng quần áo thì 100% đã giặt và ủi nên có thể thử thoải mái ( bên cửa hàng em có phòng thử) và có lỗi gì có thể đem ra đổi.
    Hàng em chụp bằng điện thoại, không qua xử lý PTS
    http://dosicaocap.com/
    https://www.facebook.com/shopdosicaocap?ref=hl
    Mua hay không mua, cứ qua tham khảo cho vui ạ
    • 181 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Ai đi mua đồ thì inbox em với nhé, em nhận đi chung mua đồ si hay đi siêu thị, đi chợ kiểu như Phạm Thế Hiển(có khu quần áo giá rẻ), chợ Hạnh Thông Tây, trung tâm thương mại shopping hay ngắm nghía... cứ rủ em nhe. yahoo: bellejolye0105,skype jolye0105(nhớ giới thiệu là rủ đi mua quần áo, đi chợ đồ si các mẹ nhé)
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hiện bọn em chuyên cung cấp sỉ và lẻ kiện tuyển (tép tuyển) 75kg hàng trẻ em Nhật. Loại này bọn em bao đẹp và ko có đồ hỏng, bên trong bọn em lựa trực tiếp từng cái từ kho hàng bên kia rồi ép kiện, bọc kẽm mang về VN.
    Đôi khi trong kiện cũng có lẫn vài món người lớn mặc được như short jeans, áo thun, áo sơ mi, váy và đầm đấy ạ. Kiện bên em hàng hiệu rất nhiều, mới lắm ạ.

Có nhận order tách kiện (share bao 1/2 kiện hoặc bao 30kg), bao cắt kiện, bao đuôi hoặc lấy hàng nước 1 sỉ và lẻ ạ.
    Các anh chị có thể lên page Facebook tham khảo mẫu để mua sỉ hoặc mua lẻ từng cái cũng được ạ

Hàng thùng tuyển nước 1 Made in Japan cho bé
    https://www.facebook.com/dotreemxachtay

Đt: 0907 865 468 - Trang

Cám ơn các anh chị
    Hàng thùng tuyển nước 1 Made in Japan cho bé
    https://www.facebook.com/dotreemxachtay

Chuyên mua bán sỉ lẻ quần áo hàng thùng/si trẻ em Nhật

Cung cấp, phân phối nguyên kiện trẻ em Nhật 100kg, tép tuyển trẻ em Nhật 75kg (bao đẹp,ko hàng hỏng- độc quyền phân phồi-chỉ cung cấp loại mã đẹp)

Nhận order tách kiện 1/2 hoặc bao 30kg.

Khách sỉ tách kiện hoặc bao cắt kiện, lấy hàng nước 1, bao đuôi... vui lòng inbox, like/inbox page

Hoặc đt 0907 865 468 để biết thêm chi tiết
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị ơi em đang có kiện đầm mới về nè ! Chị rảnh qua em lựa chị nhé , sdt 0988249sau tam chin