VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Ai đã từng xem bói ở 46 Đội cấn xin cho E lời khuyên với !

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.4K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 114 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Mắm Xem bài viết
    Nhờ người đăng kí được em ạ, rồi họ sẽ cho biết khoảng thời gian họ mời thầy về làm, nếu có gì thay đổi họ sẽ điện thoại lại cho mình , nhưng hôm làm lễ thì em phải có mặt nhé. Em đến đó nhân tiện hỏi luôn về việc em hay ngủ mơ rồi xin lấy cái bùa để dưới gối. Chưa chắc đã là vong theo đâu E, có thể do mình nặng căn, ngày trước chị cũng hay ngủ mơ, hay bị bóng đè, rồi còn mơ trèo lên 1 chỗ cao ơi là cao cứ chênh vênh như thế mà không xuống được, rồi lại mơ đi ra giữa dòng sông không vào được - kêu cứu , có người cứu mà vẫn không vào được bờ cơ. Mẹ chị xin cho cái bùa chị chẳng thấy mơ như vậy nữa.
    Ôi thế thì buồn quá ! Vì địa chỉ e ở lại ở trong Sg Hichic... Thế này thì ko được rồi ! E mới vào Sg mấy bữa nay mà ngày nào cũng vẫn 1 cái giấc mơ kinh khủng đấy ! Nói thì hơi xấu hổ chứ cảm giác ko khác j mình bị hiếp dâm cả ! Thậm chí trong giấc mơ e còn thấy rõ mình đang cố gắng chống cự , miệng thì lẩm nhẩm niệm nam mô a di đà phật thế mà vẫn ko thể chống lại nổi ! lúc hơn 5h sáng e cố vùng dậy lấy con dao để dưới gối thì hết ! E sợ lắm ! Sợ nhất là vong theo phá ko cho e quen ai hết , rồi dần dần cứ ở nhà thành người của ma thì sợ lắm ! Mà sự thật là dù biết vậy rồi e vẫn chỉ thích ở nhà ! Ko hiểu tại sao lại thế ! Liệu chuyển chỗ ở có hết ko nhỉ Mong tin mọi người lắm !

• 492 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

hiz, hình như bạn vẫn chưa hiểu rõ mình đang bị gì, nếu bị nhẹ vía hay bị bóng đè thì ko có chuyện mơ .... đâu, bạn google thử mấy từ " vong theo" xem mức độ sẽ đến thế nào. Trước mình có người bạn cũng bị vậy nên lo cho bạn vào khuyên thì bạn hổng để ý, thôi để bạn tự tìm hiểu vậy.

Những người có vong theo trên mặt hay bị ám, soi gương thấy 2 mắt hơi thất thần và cảm giác mờ, trán có cảm giác đen hơn các vùng da khác.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi phuongarch; 28/03/2010 vào lúc 05:17 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 114 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongarch Xem bài viết
    hiz, hình như bạn vẫn chưa hiểu rõ mình đang bị gì, nếu bị nhẹ vía hay bị bóng đè thì ko có chuyện mơ .... đâu, bạn google thử mấy từ " vong theo" xem mức độ sẽ đến thế nào. Trước mình có người bạn cũng bị vậy nên lo cho bạn vào khuyên thì bạn hổng để ý, thôi để bạn tự tìm hiểu vậy.

Những người có vong theo trên mặt hay bị ám, soi gương thấy 2 mắt hơi thất thần và cảm giác mờ, trán có cảm giác đen hơn các vùng da khác.
    E biết rồi ạ ! E cũng có cảm giác mình bị theo ! C chỉ giúp E chùa đó nằm khúc nào c nha ! Để e wa đó nhờ thầy chùa giúp ạ !

• 1,491 Bài viết

• 537 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo25041987 Xem bài viết
    E biết rồi ạ ! E cũng có cảm giác mình bị theo ! C chỉ giúp E chùa đó nằm khúc nào c nha ! Để e wa đó nhờ thầy chùa giúp ạ !
    Em gái ơi, em thử search vào trang "thế giới vô hình" có nhiều chuyện gần giống như của em, cũng bị vong theo, quấy rối...Bên đấy theo chị biết có khá nhiều thầy giỏi và đã giúp đỡ những trường hợp như thế.
    Tìm mọi cách mà chiến thắng nhé.

• 303 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Bạn ở Hà Nội thì thử đến điện cuả nhà thầy Liên ở ngõ 34 phố Giang Văn Minh đó. Ở đó thầy có làm lễ trừ tà ma theo mình đấy, rất đông người đến và hầu như đều có tà theo. Bạn cũng có thể ngồi coi thầy trừ ta ma của người khác nữa .
    Qua một ngày mất một ngày
    Qua một ngày vui một ngày
    Vui một ngày lãi một ngày.

• 433 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Nếu bạn ở HN thì đến nhà Cô Minh trên đường Âu Cơ ấy, tớ không nhớ rõ số ngõ mà chỉ hay căn ở đoạn này nhé: đi từ hướng đường Thanh Niên lại thì ngõ bên tay trái, ngõ đó đối diện showroom Honda to tướng ấy (hình như là 122 hay đại loại thế có hai số 22 ấy :Thinking- đi đường phía dưới nhé.
    Cô ấy theo "Đạo bác Hồ" nên mọi thủ tục đơn giản lắm, bạn có thể làm lễ thuê đất đường âm nơi bạn ở, nếu có vong thì đưa vong về nơi vong đó mong muốn...bạn cũng có thể được cắt duyên âm nếu cần thiết...Trước tiên lần đầu đến thì bạn mời Mẫu lên rồi trình bày sự tình đã.
    Chúc bạn may mắn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mẹ Nấm còi; 29/03/2010 vào lúc 01:36 PM.

• 3,125 Bài viết

• 5,289 Được cảm ơn

Hơ, cắt tiền duyên hay cắt tiền tiêu bạn ơi. Mình chưa thấy ai làm lễ mà nặng nề thế cả. Bạn đi xem chỗ khác xem sao.
    Khóa lễ tiền duyên mình thầy thường làm khoảng 2,5tr đổ lại thôi ạ.
    Em ghét Tàu khựa.

• 5,746 Bài viết

• 1,716 Được cảm ơn

Ặc ặc 21 triệu 500k
    Em ngất
    Cái gì em không biết chứ em đảm bảo cắt tiền duyên chả thể có cái giá khủng thế
    Hãi quá

Mẹ dặn con thật khẽ
    Ăn ngủ ngoan Gấu ơi
    Mai sau lớn lên người
    Đừng quên vòng tay Mẹ

• 114 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Em cảm ơn cả nhà rất nhiều !
    Em gốc ở HN nên hay ra HN chơi thôi còn nhà E hiện ở lại ở trong Sg!
    Mà trong này chẳng có cái dịch vụ cắt giải tiền duyên như ngoài kia !
    Hôm trước e có dịp ra HN thì bị cô Hải 46 đội cấn hét 21t500
    Giờ vẫn còn choáng !
    Cô ý bảo E ko cần có mặt cũng được ! Chỉ cần gửi lại 1 cái áo cũ và 21t500 !
    Cô ý sẽ tự làm lễ và gửi vào trong này cho E 1 cái bùa !
    E nghĩ tình trạng E ko nghiêm trọng đến mức vứt 1 đống tiền qua cửa sổ như thế !
    E quyết định chuyển chỗ ở ! Sau đó sẽ qua chùa trình bày sự việc với thầy và tiện thể mời thầy qua làm lễ cúng tại nhà mới luôn mọi người ạ !
    1 lần nữa cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm và cho E ý kiến ạ !

• 83 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Cắt tiền duyên mà như cắt cổ. E cũng cắt tiền duyên nè, có 300k, giờ thì hình như lên giá là 500k thì phải. Hiện tại em đã "chống lầy" roài, không biết có phải hiệu nghiệm ko. Hihi!