VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Ai đã từng xem bói ở 46 Đội cấn xin cho E lời khuyên với !

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.26K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 2,419 Bài viết

• 1,688 Được cảm ơn

Meo : Nếu bạn ở trong SG, mình có thể chỉ giúp cho Bạn 1 nơi
    Thông tin KM của các hãng HK- Tư vấn và đặt vé máy bay giá tốt nhất DU LỊCH
    VIETNAMAIRLINES siêu KM: HAN.PHUQUOC bay thẳng chỉ 1 309k/chiều

Yahoo : thuchienhr
    Phone : 0933151513
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 130 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

metieuxu chỉ giúp e được ko ạ? Mong tin chị !
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn chủ TOP có chém jó k thế nhỉ ? Em gái mình là con nhang nhà cô Hải , chưa bao jờ từ hồi nó theo trên ấy mà nghe cô nói fải cắt tiền duyên . Cô luôn nói chỉ đi tu mới fải cắt tiền duyên , đây cũng là điểm lạ khi xem ở đây .
    Thề . Em thật !
    • 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

oh, lần đầu tiên mình nghe cắt tiền duyên không mà tận 21t500 đấy. có chị gì ở SG nói em đi chùa ở quận 4 đó. Em lên chùa hỏi sư thầy xem nên làm ntn. Giờ chưa lên đc chùa hỏi sư thầy thì em ra hàng mua quyển Chú Đại Bi rồi về trc khi đi ngủ em niệm xem có đỡ ko. Chị cũng hay niệm Chú Đại Bi ( có sư thầy nói chị như vậy cho tốt).
    • 74 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Đi làm lễ này vô kể lắm.hôm trước em đi Đền Sái vào trong đó lễ cả hai vợ chồng có thầy trong đó hỏi có con chưa? em bảo chưa,thế rồi thấy bảo làm lễ cầu con đi thầy làm cho giá rẻ, con làm bình thường khoảng 10 triệu/1 lần đây thâỳ làm thì có 7 triệu thôi và con phải làm 3 lần, tiền mua đồ lễ dâng cô,dâng cậu thì ta ghi rồi con về tự sắm không thì gửi tiền ta sắm cho cũng được.Thày còn bảo ở Bắc Ninh đến ta làm nhiều lắm,bên mẹ chồng con vì sót một cậu nên giờ khó có con, em nghe mà ù hết cả tai chẳng hiểu gì đành bảo thầy để về con thu xếp có gì con đến gặp thầy.Em về hỏi mẹ chồng thì mẹ bảo chẳng sót cậu nào cả mà nhất là đi ra ngoài nhìn thấy hình như đó không phải là sư thầy ở đền đâu mà là bà vãi ở chùa.Chẳng hiểu sao chốn linh thiêng họ lại làm vậy?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn lên linh quang tịnh xá ở quận 4 nha ở đây có trừ tà đó,rất nhiều người đến đó chùa linh lắm
    • 130 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Cúc cu Xem bài viết
    Bạn chủ TOP có chém jó k thế nhỉ ? Em gái mình là con nhang nhà cô Hải , chưa bao jờ từ hồi nó theo trên ấy mà nghe cô nói fải cắt tiền duyên . Cô luôn nói chỉ đi tu mới fải cắt tiền duyên , đây cũng là điểm lạ khi xem ở đây .
    Vì nhà có việc cần tìm chỗ xem về phần âm nên bây giờ e mới vô tình lạc lại vào topic này. B ơi , minh ko "chém gió" những chuyện này làm gì đâu b ạ. Vì quá lâu mấy năm rồi nên mình ko nhớ rõ về chuyện cắt tiền duyên gì cả. Nhưng vẫn nhớ như in quãng thời gian mình có người âm theo. Và vẫn nhớ như in về cô Hải đã từng yêu cầu mình làm cái lễ gì gì đó với giá ngoài 20t. Còn nhớ mang máng cô doạ mình rất nhiều điều khủng khiếp nếu ko làm. và bây giờ mình ko còn bị người âm theo nữa. Ko hề cúng kiến gì cả. Chỉ chuyển nhà , sau đó gặp nhieu chuyện ko tốt. Nhưng 3 tháng sau mình đi nước ngoài thì mọi việc hoàn toàn khác hẳn. Thôi thế cũng là may b ạ.
    Thân
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Meo25041987; 16/05/2014 vào lúc 09:21 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko nên tin vào bói toán quá bạn ơi,mình còn được biết có những người biết về tâm linh thật sự thì họ không đặt ra chỉ tiêu là bao nhiêu đâu.Mà tùy tâm của người xem thôi
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2