VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

ai đã đi gọi hồn ở Cô Phương Hàm Rồng Thanh Hóa ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.5K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 2,978 Bài viết

• 1,235 Được cảm ơn

@ paris: mình đang dự trù thời gian rùi bố trí đi đây. Chắc phải báo cáo với gia đình cụ thể nên cũng chẳng dám rủ ai rồng rắn lên mây, khéo lại bị mẹ mắng thì khổ, nếu bạn đi trước thì về cho mình xin thông tin nhé, cảm ơn các bạn rất nhiều
    • 45 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

nhà em mấy năm trước cũng hay gọi hồn nhà cô Phương,có lần đi thấy nói cũng đúng nhưng phải chờ lâu, có lần phải thuê phòng ngủ lại 1 đêm ở đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,978 Bài viết

• 1,235 Được cảm ơn

vâng, đi HD hay TH thì em đều xác định mất 2 ngày, như vậy đi lại cho thoải mái ạ
    • 2,978 Bài viết

• 1,235 Được cảm ơn

các mẹ ơi, cho em xin thêm 1 chút thông tin về gọi hồn ở nhà cô Phương với ạ?
    • 2,978 Bài viết

• 1,235 Được cảm ơn

các mẹ ơi, em hỏi họ hàng nhà em,có người đi cô Phương rồi, Họ nói là nếu có duyên (hợp vong), thì sẽ gọi được, trước khi đi ở nhà phải thắp hương trước bàn thờ, khấn và xin đầy đủ, nếu được thì đi. VÀ phải tâm niệm cụ thể là muốn hỏi vong về chuyện gì, vong thường đến nhanh đi nhanh.

Thêm chi tiết nữa là vong nhà nào yếu thì khó lên lắm, nên mình phải cố gắng thành tâm khấn vái, nếu Vong nghe thấy thì sẽ cố gắng xin lên để gặp người nhà đó
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 14,104 Bài viết

• 9,661 Được cảm ơn

Chào các bạn,

Admin khóa topic lại vì vi phạm nội quy diễn đàn - mê tín dị đoan.
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: http://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2