NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Xe đẩy tập đi bằng gỗ hoặc bằng nhựa

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 27.3K Lượt đọc
  • 208 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mua xe tap di o dau, nen mua loai nao cac ban oi
    Emotion
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 296 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mẹ Thùy Dương ở đâu, nếu ở HN thì cứ lên Lương Văn Can ý, có 2 cửa hàng ở cuối đưòng gần đầu Hàng Gai. (Nếu đi xuôi đường thì 2 cửa hàng đó ở bên tay trái). Hàng đó có nhiều loại xe tập đi lắm, giá khoảng trên dưới 200 K.
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thanksssssssssssssssssssssssss
    nhung ma 200K la bay nhieu the metam?????????
    Emotion
    • 13,146 Bài viết

• 9,410 Được cảm ơn

• 1,939 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Sieu thi Metro ban co vai chuc ngan thoi, TG ko de y mua nen ko nho ro
    • 13,146 Bài viết

• 9,410 Được cảm ơn

Trước đây Liên mua cho bé Tú ở Nha Trang có 98 ngàn thôi, còn mua một cái ở Sài gòn có nhạc Tây Du Ký thì 140 ngàn. Liên mua ở cái shop gần nhà ở SG nên chẳng biết shop gì nữa.
    • 49 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hôm CN vừa rồi Gấu bố và gấu con đến nhà anh bạn mừng đầy năm con anh ấy thấy có người tặng cháu bé xe tập đi của trẻ em rất đep, xe này bằng gỗ, cao khoảng 40 cm, màu sắc sặc sỡ, có âm thanh lách cách và chỉ tiến không lùi đươc. Gấu mẹ bảo gấu bố tìm nhưng đi khắp nơi, kể cả trong các siêu thị lớn mà không thấy, nhờ các cô, các bác chỉ cho nhà Gấu với.
    • 48 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Gấu bố ơi có phải là loại xe đẩy có thanh ngang cho bé bám vào và đẩy tiến lên phía trước đúng không? Nếu đúng thì Gấu bố có thể đến hàng Đồ chơi gỗ trên đường Phạm Ngọc Thạch, (số mấy quên rồi ), đối diện siêu thị Seiyo. Cửa hàng này có biển rất sặc sỡ, màu xanh đậm. Xe này nhỏ nhưng giá cao , khoảng >300,000 VND đấy.
    Bo me yeu Bin
    Album cua Bin nay http://img70.photobucket.com/albums/v212/MeBin/
    • 5,176 Bài viết

• 1,179 Được cảm ơn

Lại có gia đình Gấu nữa rồi. Gấu con nhà mình có cả xe đẩy, cả xe tập đi. Xe tập đi mua ở chợ Thành Công 165 nghìn. Trong các thứ đồ dùng của Gấu, xe đẩy rẻ nhất nhưng được sử dụng nhiều nhất nên tính ra là kinh tế nhất đấy.
    • 49 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

KIBO ơi đúng rồi, Gấu bố đến chỗ đấy chiều qua, cửa hàng đấy nhỏ nhỏ thôi nhưng mà có xe đẩy đấy thật nhưng mà giá những 299 ngàn đồng, vì thế hôm qua Gấu bố chưa mua ngay định về hỏi Gấu mẹ nhưng nhìn thấy Gấu con tối qua lại thôi không hỏi nữa, chiều nay về sẽ mua và sẽ giảm nửa giá cho Gấu mẹ đỡ rùng mình.
    Cảm ơn bạn KIBO nhé. À địa chỉ là số 105 C1 Phạm Ngọc Thạch KIBO ạ (đối diện Seiyu chứ không phải Seiyo hì hì...). Mà ở đấy sao có nhiều đồ chơi gỗ thế không biết , nhiều thứ Gấu bố cũng mê nữa các bạn ạ.
    • 48 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

đã bảo mà, giá cả ở đó hơi rùng mình thật. Nhưng bù lại đồ rất đẹp, đảm bảo bố mẹ các bé cũng mê. Hôm mình ra đó cũng định mua xe đẩy tập đi nhưng vì bé chưa biết tập đi nên chưa mua. Xem đi xem lại mãi mới thấy một thứ có vẻ phù hợp với bé là con voi gỗ (bé bằng bàn tay, chỉ có hình dáng con voi mà những 59,000 VND). Hý hửng mang về, háo hức đưa cho con chơi, con nhìn ngắm một lúc, cầm lên soi rồi ném đánh vèo một cái và không bao giờ thèm sờ vào nữa . Tức quá mà không làm gì được, thôi đành để mẹ chơi vậy.
    Bo me yeu Bin
    • 2,302 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Mình thấy trg sách khuyên k nên dùng xe tập đi vì nó k khuyến khích trẻ tập đi 1mình.
    Bé KinKin nhà mình đc hơn 7 tháng, mình ngần ngừ nửa muốn nửa k vì nhà chật, bé củng thích ngồi xe tập đi, mà mấy bé hàng xóm cũng đi xe đó, 10 tháng đã biết đi. Hình như bé nào nhanh là vẩn cứ nhanh hay sao ấy.
    Xe tập đi =gỗ mắc nhỉ, bố mẹ nào khi k dùng đến nữa (kể cả các thứ khác: xe đẩy, ghế ăn cho bé...) thì nhớ rao bán giá rẻ rẻ nhé.
    • 48 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mẹ Kinkin ơi, xe tập đi = gỗ này khác với xe tập đi = nhựa lắm. Nếu xe = nhựa là cho bé ngồi vào thì xe = gỗ này thì ko: bạn cứ hình dung cái xẻng hót rác ý, bên trên cái cán mình hay cầm để hót rác thì có thêm một thanh ngang nữa để cho bé cầm vào và bé cứ thế đẩy tiến lên phía trước thôi. Nói thì cảm thấy nó xấu xí thế nhưng bạn cứ thử đến đó mà xem, trông nó hay lắm. Mà nó cũng chỉ to hơn cái hót rác một tý thôi, ko chật nhà đâu. (Tự dưng lại đi làm quảng cáo)
    Bo me yeu Bin
    • 49 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

KIBO và meKin biết Gấu con nhà mình khoái chiếc xe tập đi gỗ ấy ntn không, cứ ngủ thì thôi, chứ dậy là oe oe đòi ra bám xe đó ngay, vợ chồng mình toàn mang cu cậu ra sân khu tập thể cho đẩy thoải mái và nhân thể cho ăn luôn vừa đỡ phải bế ẵm mỏi lưng mà lại không phải dỗ dành gì nhiều . Nói thật với những đồ như thế mua giá nào mình cũng không cảm thấy đắt, vả lại trông nó cũng sinh động, có âm thanh lách cách hấp dẫn trẻ nhỏ. Mình không thích những chiếc xe đẩy nhựa đâu nó vừa chật chỗ, nhà mình thì như cái lỗ mũi rồi, lại có tiếng nhạc điện tử chói tai, nghe chỉ muốn xỉu . Gấu con có được chiếc xe đẩy này công đầu là thuộc về KIBO đấy, Thanh kiu vina miu once again nhé .
    • 499 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Có bố mẹ nào biết chỗ nào ở HCM bán xe tập đi bằng gỗ như của papabear miêu tả không nhỉ? Mẹ Kucku nghe kể Gấu con khoái cái xe đó mà phát thèm. Mẹ Kucku thấy shop Tứ Cường ở đường Hai Bà Trưng cũng bán xe tập đi bằng nhựa của Đài Loan , có nhạc , cũng đẹp ra phết, nhưng giá những 500K lận. Xem ra xe bằng gỗ vừa hay hơn vừa rẻ hơn rồi . Bố mẹ nào biết chỗ bán loại xe này ở HCM thì chỉ cho mẹ Kucku với nhé. Cảm ơn nhìu nhìu !
    • 1,154 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Mẹ Kucku ơi, ở Hai Bà Trưng cũng có bán mà. Mình không vào xem nên không biết bao nhiêu, nhưng ngày nào đi làm cũng đi ngang qua đấy thì thấy có bày hàng mà (mấy shop ở đầu Điện Biên Phủ ấy, Tứ Cường đi tới 1 chút)
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các chị ,
    Em định mua quà sinh nhật cho đứa cháu, các chị chỉ giúp em nơi nào ở TPHCM bán loại xe (em chẳng biết gọi bằng xe hay gì gì nữa) đẩy có tay vịn để bé đẩy đi để bé tập đi ấy mà , loại bằng gỗ hay bằng nhựa, có gắn thêm các con thú lắt lư khi bé đẩy đi ấy mà . Cám ơn nhiều lắm.
    Tihon (TPHCM)
    • 1,008 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trên đường Hai Bà Trưng, đoạn gần Võ Thị Sáu, đối diện công viên Lê văn Tám, hoặc các baby shop
    Pooh & Dumbo
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cám ơn chị nhiều.
    Tihon (TPHCM)
    • 83 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bác nào biết địa chỉ mua xe đẩy tập đi thì tư vấn cho mẹ cháu với. Cám ơn các bác nhiều.