• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.12K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 182 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi , các mẹ có biết ở vn nếu mua vàng trắng Ý cũa tiệm nào chắc chắn tại vn kg ? Mình tính sẽ mua vòng hay dây chuyền nhưng kg biét mua tiệm nào cho đúng vàng Ý .
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Chân dung ông chồng biết kiếm tiền lại chăm làm việc nhà

Yêu thương không vụ lợi sẽ nhận lại phần thưởng xứng đáng. Thuận vợ thuận chồng tát biển Đông cũng...

• Bộ trang sức vàng trắng “Trăng xanh” - 4PM 26.6 - ủng hộ bé Phúc

Bộ trang sức vàng trắng “Trăng xanh”- em Táo http://img.photobucket.com/albums/v640/huongdx/DSC01888.jpg Thông tin về sản phẩm: Gồm: - Một đôi hoa tai, bằng vàng trắng 14k, đánh rất tinh xảo, gắn hạt tấm màu trắng, chính giữa gắn hạt đá Topaz. Kiểu rất lạ và sang trọng. - Mua tại Thái Lan,...

• Vầng trăng say Sài Gòn

:Rose: Đáng lẽ topic này phải để ở mục Câu lạc bộ, nhưng nó là do VTK Sài Gòn thành lập, nên xin phép Admin để lại bên này (có cái icon cười nịnh bợ không nhỉ?). Làm cái gì cũng phải có đầu có đuôi, nên mình trình bày từ từ nhé. À, thời buổi toàn cầu hóa nên phải trình bày thế này cho nó mang tính...

• Giờ vợ xấu thế này, chồng còn yêu vợ không?

Anh ơi, em 2 nhóc, em không xinh nhưng còn lâu em mới xấu, phải không anh? Hic.. thế mà tối hôm...

• Tặng Mẹ thời gian để yêu thương

Hẳn những ai cầm trên tay tháng tiền lương đầu tiên, đều háo hức và rồi trăn trở như tôi khi chọn...

• 100 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Theo em thì tìm vàng Ý xịn ở VN hơi khó. Ẩn dưới cái gọi là công nghệ Ý hết thôi.

Mua vàng trắng ở nước ngoài cực đắt mà đẹp hơn ở VN nhiều.

Nói chung về vàng trang sức mà mua ở mình thì ko ăn thua mẹ ạ. Chẳng phải em sính ngoại mà đúng thế thật!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn nói rất đúng
    • 182 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế thì phải mua bên châu âu rồi , mình củng cong nhận vàng bên này đúng tiêu chuẩn ! cảm ơn các mẹ nhiều nhiều
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 1,287 Bài viết

• 1,078 Được cảm ơn

Mình có chị bạn mua vàng trắng Ý ở VN, đeo 1 thời gian nó ngã màu+xước trong xấu hơn cả đeo bạc. Trong khi đó cái nhẫn cưới của mình mua ở nước ngoài đeo 5 năm rồi chẳng sao cả( mình đeo 24/24+làm việc nhà nhiều lắm).
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: Cho tôi gặp lại em trong giấc mơ, nghe lòng nhớ thương em chất ngất :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: .
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */