• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.04K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1,453 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Các mẹ ơi mình đang muốn mua hoặc đặt 01 tủ đựng quần áo cho Cu Tom nhà mình bằng gỗ Pơmu có mẹ nào biết chỗ họ bán hay nhận làm loại này không? Nếu các mẹ biết thì chỉ giùm cho mẹ cu Tom với.
    Thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,302 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

mẹ Cu Tôm à, cứ phải tủ gỗ à? Mình toàn dùng tủ nhựa cho Kin thôi. Vừa quần áo, vừa đồ chơi, 2 chiếc: 1 trên gác, 1 dưới nhà.
    Mình ở Tân Mai đây, mẹ Cu Tôm ở chỗ nào Hoàng Mai vậy?
    • 1,585 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mẹ Cu Tôm à, hồi chuẩn bị sinh Bống mình với anh xã lang thang suốt để tìm chỗ đóng tủ cho nó đấy. Cuối cùng mình đặt đóng ở phố Đê La Thành, mình không nhớ số nữa, nếu bạn cần thì tối về mình tìm lại địa chỉ cho. Đầu tiên cũng xót tiền lắm (1,500,000/cái), nhưng đến bây giờ thấy hợp lý cực kỳ luôn. Tủ này đóng bằng gỗ thông, sơn xanh đỏ, có hình mèo Tôm và chuột Mickey. Trông xinh và ngộ nghĩnh lắm. Tủ này dùng đến lúc Bống lớn cũng vẫn được, vì có 3 ngăn kéo to đoành và một ngăn tủ đứng rộng rãi, nói chung là nhìn hoành tráng lắm . Mai mình sẽ post địa chỉ lên cho.
    • 1,585 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Ôi trời ơi, hôm qua về nhà mải hú hí với con quên phéng luôn cái việc tìm địa chỉ cho mẹ cu Tôm mất rồi . Thôi đằng nào cũng phải chụp ảnh cho các mẹ xem mẫu. Mai mình sẽ post cả địa chỉ và ảnh lên vậy nhé.
    • 1,585 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình đã chụp hình cái tủ và xem lại địa chỉ đóng tủ rồi. Các mẹ tham khảo nhé:
    Tủ 1 cánh 3 ngăn kéo. Kích thước: 1mx1,2mx500cm
    Giá là 1,500,000 VND
    Địa chỉ: 719 Đê La Thành, Giảng Võ or 757 Đê La Thành, Giảng Võ
    Tel: 6442754
    Hình tủ (Mình không chụp được hết vì góc chụp hẹp quá):
    • G&B
    • 12 năm
    • 1,458 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

Nhà mình thì dùng tủ gỗ thông Lào để đồ cho bé. 1 cái đặt ở La Thành, giá cũng khoảng 1,5tr, rộng 1,5m, cao 90cm, sâu 45cm, 1 bên là 4 ngăn kéo, nửa còn lại là 2 cánh cửa trong có 3 hay 4 đợt gỗ gì đó. Còn 1 cái kích thước tương tự nhưng đặt ở 1 cơ sở khác thì giá đắt gần gấp rưỡi nhưng đẹp hơn 1 chút. Mình mua 1 cái tủ 6 ngăn kéo 6 màu ở Nhà xinh kích thước khoảng 1mx0.9mx0.5m thì giá hơn 1,2tr cơ nhưng xinh lắm.
    :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing:
    • 388 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

E đang định mua tủ nhựa hoặc gỗ đựng đồ cho em bé,hôm trước tìm thấy link này trong mục mua gì ở đâu nhưng ko vào được.Hình như bị xoá rồi thì phải.Các mẹ giúp e tìm lại với.
    Hôm trước e có lên Phùng Hưng,thấy nhiều loại quá nên chưa chọn đc.Các mẹ tư vấn giúp e nhé.Ko biết ở đấy có nói thách nhiều ko?

• 897 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Hồi sinh em bé mình cũng ra đó mua tủ nhựa nhưng nói chung mình chỉ mặc cả đc 20K là cùng vì nhà đó họ nói chắc giá lắm.
    • 1,049 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

ở metro mình thấy có bán nhưng giá khoảng 500-700K, có 5-6 ngăn thì phải, nhưng nếu để đựng đồ cho bé thì hơi bị to.
    Mẹ yêu bé nhất nhà!
    • JAL
    • 11 năm
    • 3,182 Bài viết

• 3,396 Được cảm ơn

Lâu rồi mình có mua loại tủ nhựa 5 ngăn loại nhỏ nhỏ xinh xinh mỗi ngăn 1 màu cho bé ở Hai Bà Trưng gần Điện biên Phủ chỗ bán đồ chơi cho trẻ em đấy. Họ cũng không nói thách đâu, chỉ bớt 1, 2 chục ngàn mà thôi. Loại tủ này thích hợp đựng quần áo cho bé. Còn muốn đựng đồ chơi thì có lẽ dùng loại lớn ( có bề ngang lớn) của Cholon Plastic có 3,4 ngăn thì vừa.
    • 897 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Mình mua cho bé 1 tủ đựng đồ bằng nhựa là 190K mà đựng cũng ổn lắm (4 ngăn, mỗi ngăn cao 25cm, dài 35cm, rộng 30cm) mình thấy dùng cũng ổn và cũng rẻ.
    • 1,049 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

các mẹ ơi FIVIMART cũng có đấy, rất nhiều kích cỡ, giá cả cũng dễ chịu lắm khoảng ~200K hoặc hơn cũng có đấy!!!!!!!!!
    Mẹ yêu bé nhất nhà!
    • 5,755 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Em cũng đang định mua một cái tủ nhựa để đựng đồ chơi đây, nhưng thấy các mẹ nói mỗi ngăn chỉ cao 25cm thì bé quá, có loại nào to hơn không, khoảng 40cm trở lên là tốt nhất vì đồ chơi của John nhiều ô tô và máy bay to lắm.
    .................
    • 239 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình mua tủ nhựa ở Phùng Hưng. Tủ cao khoảng 1m2. 4 ngăn. Bề ngang khoảng 60cm. sâu khoảng 40 cm. giá tiền là 400.000Đ, nhựa rất dày và đẹp Đựng quần áo hoặc đồ chơi cho bé thoải mái. Loại mình mua là của Sài Gòn sản xuất. Nhãn hiệu Duy Tân màu trắng ngà và hồng. Mình mua ở hàng đoạn giữa phố có mấy anh người SG bán ý. các anh ý bán k0 mặc cả. Rẻ hơn các hàng khác mấy chục ngàn.

Loại tủ mình mua có vẻ là to nhất ở đó rồi, tuy nhiên mình thấy là dùng để đựng quần áo hay đồ chơi thú nhồi bông hay những bộ xếp hình nhỏ thì rất vừa. những thứ đồ chơi kềnh càng 1 chút thì mình xếp lên giá gỗ. Cất đồ chơi và tủ hoặc giá cũng hay lắm vì bé biết chơi xong là cất đồ chơi đúng chỗ và muốn tìm đồ chơi gì thì cứ ra chỗ quy định mà lục. :4:

Các mẹ tham khảo nhé
    :Rose:
    Hương (HN)
    • 389 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, chỉ có tủ nhựa thôi à, có mẹ nào biết chỗ bán tủ gỗ không. Loại nhiều ngăn kéo (mỗi ngăn kéo một màu) ý. Chỉ giùm Pizza với. Mẹ Pizza đang tự thiết kế phòng cho Pizza nhưng mà không tìm được đồ gỗ vừa ý. Đừng bảo vào Nhà Xinh nhé. Đắt quá. Mình cũng biết một hàng đồ chơi gỗ ở 105-C1-Phạm Ngọc Thạch nhưng không có ngăn kéo gỗ. Các mẹ chỉ giùm đi.
    • 1,049 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Thử ra An dương - Ngô quyền xem sao??!! Mình không nhớ địa chỉ lắm, hình như nó nằm đối diện Hộ sinh A thì phải???!!!
    Mẹ yêu bé nhất nhà!
    • 389 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Ở đó có những gì hả mẹ thingtp?
    • 1,049 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pizza
    Ở đó có những gì hả mẹ thingtp?
    Mình đang nói đến tủ gỗ mà P hỏi đấy!!!!
    Mẹ yêu bé nhất nhà!
    • 1,453 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Hôm trước mình có nhu cầu đặt một tủ đựng đồ cho cu Tom bằng gỗ Pơmu thì được các mẹ ở WTT cho địa chỉ sau: 719 Đê la Thành hoặc 757 Đê la Thành tủ 1 cánh, 3 ngăn kéo ( 1mx1.2m x 500cm) giá 1.500.000 VND.
    Bạn thử hỏi 116 số dthoại của họ để liên lạc đi có gì báo cho cả làng biết với, mình đang bận quá chưa làm được việc này.
    • 3,342 Bài viết

• 2,735 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pizza
    Các mẹ ơi, chỉ có tủ nhựa thôi à, có mẹ nào biết chỗ bán tủ gỗ không. Loại nhiều ngăn kéo (mỗi ngăn kéo một màu) ý. Chỉ giùm Pizza với. Mẹ Pizza đang tự thiết kế phòng cho Pizza nhưng mà không tìm được đồ gỗ vừa ý. Đừng bảo vào Nhà Xinh nhé. Đắt quá. Mình cũng biết một hàng đồ chơi gỗ ở 105-C1-Phạm Ngọc Thạch nhưng không có ngăn kéo gỗ. Các mẹ chỉ giùm đi.
    Pizza ơi, bạn có thể đặt đóng cho bé theo Kthuoc và kiểu dáng mình lwa chọn sẽ đẹp hơn đấy. Có 1 đc đây này (có catalog cho bé rất đẹp - QC không công thôi): anh Tiến (Hoàng Hoa Thám): 0913527405.
    rooling:tulisfamilyrooling:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2