• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Trẻ em 1,5 tuổi đã uống được sữa Milo hay chưa

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 11.2K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình được 1,5 tuổi, mình đang thắc mắc là bé đã uống được sữa Milo hay chưa vì mình đang có ý định cho bé uống để phát triển chiều cao. Vậy mẹ nào có kinh nghiệm thì chia sẻ cho mình biết với nha
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 821 Bài viết

• 520 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be-bot Xem bài viết
    Bé nhà mình được 1,5 tuổi, mình đang thắc mắc là bé đã uống được sữa Milo hay chưa vì mình đang có ý định cho bé uống để phát triển chiều cao. Vậy mẹ nào có kinh nghiệm thì chia sẻ cho mình biết với nha
    Sữa Milo dùng nhiều cho trẻ đang tăng trưởng đặc biệt độ tuổi đến trường. Nếu 1.5 tuổi, mẹ nên cho cháu uống các loại sữa tăng trưởng chiều cao của Abbot hoặc Midjohnson. Nên cho cháu uống khi cháu được 3 tuổi. Vì độ tuổi này là thời gian đầu phát triển chiều cao. Chiều cao của trẻ được nhân lên khi tuổi trưởng thành căn cứ chiều cao của trẻ khi được 3 tuổi. Vậy nên mẹ cháu nên cho uống Milo khi được 3 tuổi thì hơn.
    Love me love my dog!
    0MOT6SAU2MOT2SAU6CHIN5
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

con mình sap duoc 2 tuoi, cho be tap uong sua tuoi, be ko thich, be lai thich milo. Vi vay minh da cho be uong roi, ko biet co sao ko cac me?
    • 248 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

Bé Nha mình 19 tháng (con gái ) Cung thIch sUa milo hơn Sua khác .bé thIch Thi Minh cho uống vãy .Còn hơn là ko có gì vào bụng.Tùy Nhu cầu và sở thIch của bé Thoi ,muốn theo ý mẹ Cung chẳng đươc.các mẹ cứ cho uống kÈm đi ,coi Nhu thêm bữa ăn dặm cho bé ,cho lạ miệng vậy mà.
    • 141 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình nghĩ nên cho bé uống sữa dành riêng cho độ tuổi, mình cho nhóc uống enfagrow 1-3t thôi, ngoài ra còn cho bé uống thêm sữa tươi TH nữa. Nhóc mình 21 tháng cũng lo bị lùn nè vì bên nội chiều cao khiêm tốn, mình đo bé thì được hơn 85 xíu, cân nặng 14.5kg