• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Tìm các bài đồng giao, bài hát ru cho bé.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.92K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1,444 Bài viết

• 498 Được cảm ơn

Các chị ơi, con em hơn 4 tháng rồi, bắt đầu biết đòi mẹ hát ru. Nhưng em tệ quá chỉ biết những bài hát của con nít thôi, nghe ko hay và không tình cảm lắm. Nếu các chị nào có nhạc và lời ru hay hay thì chỉ cho em với. Cám ơn các chị nhiều:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    Tập 1: trai
    Tập 2: trai
    Tập 3: đừng có nằm mơ chồng nhé:Laughing:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sẹo mờ, tự tin trở lại!

Đằng sau mỗi vết sẹo luôn chứa đựng những câu chuyện. Sẽ có những câu chuyện đáng để ghi nhớ về một...

• Bố mê chơi game để con 5 tháng tuổi tử vong

Ngày xưa, vào khoảng năm cuối đại học đến khi ra trường được 2 năm, mình có 1 tiệm net, kinh doanh...

• Hát ru cho bé - xin được giúp đỡ !

Em đang có mang. Sắp có một cô bé chào đời. Em rất muốn biết hát ru. Nhất là các bài hát ru ngày xưa. Có chị nào biết mua đĩa dạy hát ru ở đâu chỉ em với nhé. Cảm ơn các chị. Hoăc các chi viết cho em lời những bài hát ru với. có hậu tạ, hậu tạ. P/s: gửi tới Admin: nếu đề tài này có rồi thi Admin...

• Các mẹ ơi, các hoạt động hè nào bổ ích cho bé các mẹ nhỉ?

Tình hình là mùa hè này mình và xã bận quá, đi công tác suốt, giờ mới để ý là từ đầu hè đến giờ chưa cho cu Tin và nàng Mít nhà mình đi nghỉ hè hay tham gia bất cứ hoạt động nào cả. Mình muốn mang lại cho 2 nhóc tì nhà mình một kỳ nghỉ hè thật bổ ích và nhiều ý nghĩa để giữa tháng 8 lại bắt đầu...

• Bà mẹ chụp ảnh 10 đứa con đẹp như truyện cổ tích

Nhìn mấy tấm hình này thấy giống như Alice lạc vào chốn thần tiên vậy. Mình cũng muốn làm 1 bộ cho...

• Kan
    • 7 năm
    • 1,809 Bài viết

• 1,123 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bé BảoBảo HK Xem bài viết
    Các chị ơi, con em hơn 4 tháng rồi, bắt đầu biết đòi mẹ hát ru. Nhưng em tệ quá chỉ biết những bài hát của con nít thôi, nghe ko hay và không tình cảm lắm. Nếu các chị nào có nhạc và lời ru hay hay thì chỉ cho em với. Cám ơn các chị nhiều:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

Em xem link này đi , bảo Bảo đòi hát ru ah ?
    Tom nhà chị hồi 2 tháng đòi hát , bây giờ hát cu cậu nhìn mình cười rồi .. thức luôn
    Nhiều bài ru lên lấy lòng ax lắm em ah
    TomSam
    • 14,023 Bài viết

• 9,621 Được cảm ơn

Bạn tham khảo Mục lục này để tìm ra topic bạn cần hỏi nhé:
    Mục lục tham khảo ( đề nghị đọc kỹ trước khi mở topic mới)
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: http://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn