• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 1 Lượt chia sẻ
  • 2.23K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các chị!
    bé nhà mình bị sổ mũi đã gần một tháng nay mà vẫn không khỏi có chị bạn mách dùng siro tiffy va almetamin có mẹ nào đã cho con dùng thuốc này chưa mình đang phân vân không biết thế nào cả có mẹ nao biết giúp mình với nha
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cùng Hạnh Thúy sống thảnh thơi…!

Hơi bất ngờ khi gương mặt quen thuộc với khán giả màn ảnh nhỏ cũng như các sân khấu kịch - Hạnh...

• Những câu nói ngộ nghĩnh của bé

NHỮNG CÂU NÓI NGỘ NGHĨNH CỦA BÉ ...

• Thuốc chống sốt và quấy khi bé mọc răng

Mình thấy đứa bạn mình kể chị họ nó ở bên Pháp về có cho con gái nó 1 ít thuốc dùng khi bé bắt đầu mọc răng. viên thuốc đấy cho vào lưỡi của bé 1 cái là tan ngay, làm cho bé không bị sốt, cũng ko quấy khóc, cứ mỗi lần mọc răng mới là lại cho ngậm vài viên.Chij ấy bảo ở bên Tây bon nó toàn dùng loại...

• Hiểm họa ung thư từ sóng wifi với trẻ nhỏ

Mình thấy chắc 99% ông bố bà mẹ để điện thoại ở đầu giường hoặc dưới gối nhỉ? Rất có hạn cho não...

• gap gap : uong thuoc siro pectol dai ngay co duoc khong?

Cac Me oi ! be Kyanh cua minh bi ho va so mui khoang mot tuan nay , minh cho uong siro pectol thi do nhieu nhung minh khong biet uong dai ngay co duoc khong , me nao co kinh nghiem giup minh voi nha. Minh cho be uong den hom nay la 6 ngay roi ! Gao gap nha cac Me de thuong oi !

2. Video có thể bạn quan tâm

• 2,589 Bài viết

• 1,264 Được cảm ơn

bé nhà em sổ mũi hay cho uống tiffi sau khi đi khám bs,
    Rồi mai sau khôn lớn bay đi khắp mọi miền con đừng quên con nhé Ba mẹ là quê hương....
    [/url]