• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 1 Lượt chia sẻ
  • 2.03K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các chị!
    bé nhà mình bị sổ mũi đã gần một tháng nay mà vẫn không khỏi có chị bạn mách dùng siro tiffy va almetamin có mẹ nào đã cho con dùng thuốc này chưa mình đang phân vân không biết thế nào cả có mẹ nao biết giúp mình với nha
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nhờ các mẹ tìm giúp thuốc siro Primperan

Các mẹ ở Pháp ơi, có mẹ nào ra tay giúp mẹ con cháu với. Bé nhà em bị nôn nhiều quá, đợt vừa rồi đi khám BS kê cho thuốc siro Primperan của Pháp dạng giọt cho cháu uống. Nhưng em tim bở hơi tai khắp nơi mà vẫn không thấy. Họ bảo bây giờ không nhập nữa. Em thất vọng quá rồi. Có mẹ nào ở Pháp tìm...

• Bố mê chơi game để con 5 tháng tuổi tử vong

Ngày xưa, vào khoảng năm cuối đại học đến khi ra trường được 2 năm, mình có 1 tiệm net, kinh doanh...

• 30 qui tắc nuôi con đáng phục của người Nhật

Bạn mình mới gửi cho mình 1 list những qui tắc của người Nhật nuôi dạy con, share cho các mẹ nào...

• Rau hẹ, vị thuốc tiện dụng và rẻ tiền

Nếu bị đau răng, có thể lấy 1 nắm hẹ (cả rễ) giã nhuyễn, đặt vào chỗ đau, đặt liên tục cho đến khi khỏi. Còn để chữa chứng ho khò khè ở trẻ nhỏ, dùng lá hẹ cắt nhỏ cho vào bát, hấp trong nồi cơm, lấy nước cốt cho bé uống. Theo Đông y, hẹ vị cay hơi chua, hăng, tính ấm, có tác dụng trợ thận, bổ...

• 10 thực phẩm tốt cho phụ nữ tuổi trung niên

Dùng thường xuyên những thực phẩm dưới đây, chị em sẽ ngăn ngừa được sự phát sinh của nhiều bệnh và...

• 2,491 Bài viết

• 1,237 Được cảm ơn

bé nhà em sổ mũi hay cho uống tiffi sau khi đi khám bs,
    Rồi mai sau khôn lớn bay đi khắp mọi miền con đừng quên con nhé Ba mẹ là quê hương....
    [/url]