• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 3 Lượt chia sẻ
  • 8.21K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dear các mẹ

Bé nhà em được 7 tháng 1 tuần, cách đấy nửa tháng bé nhà em đi khám tại viện Nhi, bác sỹ bảo thiếu máu và kê đơn uống Hemopoly. Nhưng khi đọc hướng dẫn sử dụng của hôp thuốc em thấy chỉ định: dùng cho trẻ từ 1 tuổi trở lên. Bây giờ em đang rất phân vân không biết có nên cho bạn ý uống hay không. Nếu không cho uống thì biết bổ sung như thía nào đây?

Các mẹ chỉ giáo giúp em với!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng hóng vụ này. Con mình được gần 6m, hôm qua cho đi khám ở Nhi TW, Bác sĩ Đỗ Minh Loan cũng kê cho Hemopoly ngày uống 1/2 ống 1 lần. Tìm trên mạng cũng thấy dành cho trẻ từ 1-11 tuổi. Giờ k biết thế nào nhỉ?
    • 177 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

trước con mình đi khám cũng đc kê loai này, bé đã uống nhưng khi đó trên 1 tuổi rồi. Đến bé thứ 2 dưới 1 tuổi đi khám bsy kê cancinol dùng cho bé thiếu canxi và sắt luôn
    • 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bé nhà mình trước được 9 tháng cũng được bác sĩ kê thuốc hemopoly. bạn cứ cho uống đi, bác sĩ kê là uống được. bé nhà mình uống một thời gian các triệu chứng cũng đỡ hẳn đó.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn xem liều lượng bác sĩ cho dùng có thấp hơn so với cho trẻ từ 1 tuổi trở lên ko? nếu thấp hơn thì cứ yên tâm dùng theo chỉ dẫn của bác sĩ.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nay e cũng được chị bán thuốc ở Mega 3 tư vấn dùng Hemopoly cho bé mà bé nhà e mới được 9 tháng. Các chị cho con uống rùi thấy thế nào cho e thông tin với ạ?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình hồi 8 tháng đi khám ở Nhi TW, cũng được bác sỹ kê thuốc Hemopoly này, mình cho uống theo đơn bs, nên ko sao đâu
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn