• 1 Lượt chia sẻ
  • 13.8K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

<P><FONT face=Tahoma>Tôi muốn hỏi thường thì thôi nôi người ta tặng&nbsp;quà gì, vừa có ý nghĩa vừa không tốn nhiều tiền.</FONT></P>
    <P><FONT face=Tahoma>Xin cảm ơn!</FONT></P>
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

<P>tÔI MUỐN MỌI NGƯỜI CHỈ CHO TÔI BIẾT LỄ THÔI NÔI THÌ NGƯỜI TA THƯỜNG TẶNG QUÀ GÌ, VỪA CÓ Ý NGHĨA (DÌ DƯỢNG RUỘT TẶNG CHÁU) VỪA KHÔNG TỐN QUÁ NHIỀU TIỀN.</P>
    <P>XIN CẢM ƠN!</P>
    • bacuteo
    Xin chào!

Tôi vừa đi ăn thôi nôi con một người bạn. Tôi mua tặng cháu bé một đôi giày vải nhỏ vừa cho trẻ 1 tuổi, gộp cả tiền gói quà nữa hết 35.000 đ.

Hoặc mua đồ chơi, mua sữa, mua thú nhồi bông... Nói chung không tới 50.000 đ đâu. Tôi cũng có tham khảo một số quà đắt tiền hơn ở chỗ chuyên bán đồ cho thiếu nhi, có nôi, xe, nhà đồ chơi... và nhiều thứ đẹp lắm, nhưng thú thật tôi cũng đang... kẹt nên đành thôi.

Chúc bạn tìm được món quà như ý!

Thân chào,
    Bacuteo
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

<P>theo toi thi chon mua bo do quan ao cho be la hop ly nhat.Nhat la dang vao mua he ban hay chon lay vai bo coton ngan tay co hinh thuc 1 ty,loai nay khong dat tien ma de mac,nho la khong duoc ho co ,ho nach,vi tre em rat de bi nhiem lanh,quan ao tre em bao nhieu cung khong so nhieu ,hay chon so to hon nguoi be de be con mac duoc lau.</P>
    <P>&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Chuc ban thanh cong.</P>
    <P>&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp ;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;& nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nb sp; haidinh</P>
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

<P><FONT face=Tahoma size=3>Tôi xin cảm ơn sự góp&nbsp;ý của bạn. Theo lời góp ý đó tôi đã mua một bộ quần áo rất dễ thương.</FONT></P>
    <P><FONT face=Tahoma size=3>Hy vọng tôi sẽ có dịp giúp đỡ bạn. Một lần nữa xin cảm ơn và xin chào.</FONT></P>
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

<P>Nha toi vua to chuc thoi noi cho chau, moi khoang 10 nguoi ban o cong ty ba me va ong ba noi ngoai. </P>
    <P>Chau duoc nhieu qua lam. Ong noi mang cho chau hoa qua de an. Ba ngoai tang day chuyen ba.c - vi cac cu tin rang bac ky gio' may ma. Ban than cua me chau thi tang day chuyen vang, de be sau nay lam von:-) Nhung chu yeu la be nhan duoc quan ao va do choi. Qua nao gia dinh toi cung qui ca bac a, an thua la tam long ma.</P>
    <P>Don gian nhat la khi di du thoi noi, bac tim mua mot -hai bo quan ao tre con khoang 1 tuoi. Chu y la bac co the lua do rong hon mot chut, tru hao nho chau be thuoc loai to con. Con khong thi bac tim mua cho chau mot bo do choi, do choi cau ca, do choi xep hinh, hoac mot chiec xe hoi con con de chau choi.</P>
    <P>Chuc bac di thoi noi vui ve</P>
    <P>&nbsp;</P>
    <P>&nbsp;</P>
    <P>&nbsp;</P>
    <P>&nbsp;</P>
    <P>&nbsp;</P>
    <P>&nbsp;</P>
    • 181 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conanhkhoi Xem bài viết
    <P><FONT face=Tahoma>Tôi muốn hỏi thường thì thôi nôi người ta tặng quà gì, vừa có ý nghĩa vừa không tốn nhiều tiền.</FONT></P>
    <P><FONT face=Tahoma>Xin cảm ơn!</FONT></P>
    nếu là mình mình sẽ tăng một bộ đồ trẻ con đáng yêu ngộ nghĩnh , bao tay, bao chân này. Có thể là quần áo, khăn, xà bông, sữa tắm, đồ chơi, thú nhồi bông...

Quần áo, lắc tay hoặc dây chuyền bạc cho bé cũng là một món quà khá thiết thực để tặng trong dịp này.
    Chúc bạn tìm được món quà như ý và có ý nghĩa nhé>>>>>>>>