NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Tặng quà sinh nhật gì cho bé gái 12 tuổi

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.43K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 230 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Con gái đứa bạn thân em năm nay 12 tuổi rồi, mấy bữa nữa sinh nhật nó mà chẳng biết mua quà gì cả. Chẳng lẽ lại quần áo mãi. Trẻ con nhỏ em vẫn toàn quen mua sữa, bỉm, đồ chơi cho chúng nó. Với đứa lớn thì em thấy khó quá. Có mẹ nào có cao kiến gì cho em vài chiêu mấy. Em cảm ơn nhiều nhiều ạ

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 2,683 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi okho Xem bài viết
    Con gái đứa bạn thân em năm nay 12 tuổi rồi, mấy bữa nữa sinh nhật nó mà chẳng biết mua quà gì cả. Chẳng lẽ lại quần áo mãi. Trẻ con nhỏ em vẫn toàn quen mua sữa, bỉm, đồ chơi cho chúng nó. Với đứa lớn thì em thấy khó quá. Có mẹ nào có cao kiến gì cho em vài chiêu mấy. Em cảm ơn nhiều nhiều ạ
    Nếu là mình thì sẽ dẫn bé ra hiệu sách thiếu nhi, cho bé chọn mua những cuốn sách truyện có tính giáo dục nào mà bé thích, vì hồi nhỏ, mình rất thích được tặng sách. Chả biết bây giờ các em ở tuổi này thích sách nhiều ko nữa, hihi.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình nghĩ thì 1 bé gái 12 tuổi thì cần phải tặng 1 món đồ mang ý nghĩa
    Con mình cũng ở thuổi 12,13 tuổi nên mình hiểu, ngoài việc học ra nó còn ham làm việc nhà nên tôitặng cho con bé vài dụng cụ học tập, nó thường nói:"Mẹ ơi mẹ,con rất cái hộp bút kia, mẹ ơi mẹ con thích cuốn sách kia,...Đó là điều tôi hiểu về con tôi ,nó yêu học.Thân chào bạn đọc.hãy nhớ tặng dụng cụ học tập nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi xuka_shi; 17/03/2012 vào lúc 12:37 PM.