• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.2K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 548 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Meobe thường xuyên phải chở em bé sang bà ngọai rồi lại đón bé về hàng ngày, Meobe đang định tìm mua cái kính chắn gió trên xe máy, để chắn gió thổi vào bé khi bé ngồi trên ghê đằng trước.

Ai biết ở đâu bán lọai có chất lượng tốt? và kinh nghiệm chọn lọai nào, tư vấn cho Meobe biết với.

Xin cám ơn.
    Mèo Bé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,399 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Meo be ơi,
    Hà sợ là ở SG hơi khó tìm tấm kính chắn như Meo be nói lắm. Bọn Hà cũng muốn có tấm kính (mà hình như nó là mi-ca) chắn đằng trước xe lắm, ông xã Hà đã chạy qua mấy chỗ bán phụ tùng xe máy, sục sạo khắp cả chợ Tân Thành mà cũng không tìm được. Ông thợ hay sửa xe cho Hà thì khẳng định là sẽ không có loại đấy ở SG đâu. Mà quả thực đi ngoài đường SG chẳng thấy có người lắp tấm chắn đấy ở xe bao giờ. CÒn ở HN nếu Hà khôgn nhầm thì có thể mua được ở phố Huế. Có lẽ phải nhờ gửi ở HN vào. Chỉ có điều không chắc có lắp vừa vặn vào xe của mình được không thôi.
    Nếu bạn nào biết chỗ kiếm được tấm chắn bụi đằng trước xe máy thì mách giùm vói nha.
    Một ngày mới nắng lên!
    • 548 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Ngộ nhỉ ?!

Meobe gặp không dưới 5 lần xe máy có tấm kính chắn trên đường SG đó Hà ơi, có thấy cả em bé ngồi trước luôn mà. Nhưng quả này lần đầu tiên thấy lại thì sẽ dí người đó hỏi cho ra địa chỉ mua mới được.

Mèo Bé
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cac ban thu tim o cac hieu ban kinh tren duong Tran Binh Trong , quan 5 xem. Minh co mot anh ban da lap loai kinh nay, gia khoang 120.000 d nhung gia ca cung giao dong tuy loai mica va ca yeu cau cua minh nua
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn MeoBe hãy thử tìm ở www.kinhchangio.com.vn hoặc www.kinhchangio.com

Trong mục Hệ thống phân phối có giới thiệu 1 số địa chỉ tại TPHCM đó.

Thân.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa mới mua được một tấm kính chắn gió cho xe Dream, hiệu Thành Trung (mình tìm thấy cty này trên mạng). Dchỉ mình mua là cửa hàng Tỷ (139 Ký Con -Q1; 0903325705). Bạn có thể đến đó để mua nhé.
    • 358 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suncrown Xem bài viết
    Mình vừa mới mua được một tấm kính chắn gió cho xe Dream, hiệu Thành Trung (mình tìm thấy cty này trên mạng). Dchỉ mình mua là cửa hàng Tỷ (139 Ký Con -Q1; 0903325705). Bạn có thể đến đó để mua nhé.
    Bạn ơi khoảng bi nhiêu tiền 1 cái vậy bạn? Thanks :Rose:
    • 1,885 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

mình vào trang web kinhchangio.com có địa chỉ cửa hàng ở Nguyễn Chí Thanh Q11.ông xã mình vừa đi gắn về hết 140.000 tính cả công họ gắn
    • 358 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gamaimo1608 Xem bài viết
    mình vào trang web kinhchangio.com có địa chỉ cửa hàng ở Nguyễn Chí Thanh Q11.ông xã mình vừa đi gắn về hết 140.000 tính cả công họ gắn
    Cám ơn bạn nha :Rose:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn có thể mua kính chắn gió thành trung tại các cửa hàng bán phụ tùng xe máy tại đường ký con quận 1 tp hcm . mình vừa mới lắp một cái có giá là 180k .