NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

SG - Tìm mua sandal cho bé trai có đèn nhấp nháy ở gót

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.94K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các bạn biết chỗ nào bán sandal kiểu khi bé bước có đèn nhấp nháy phía gót ko chỉ cho mình với. Mình cũng lọ mọ trên mấy website của các mẹ mua dùm đồ Mỹ mà cũng chưa tìm ra. Tks nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4,620 Bài viết

• 975 Được cảm ơn

Hồi sáng mình mới mua cho bé nhà mình 1 đôi có đèn nhấp nháy ở Coopmart PMH (quầy thuê chứ ko thuộc sthị) nhưng bé nhà mình là bé gái. Ko biết có hàng của bé trai ko nữa nên nếu mẹ nó ở gần đấy thì ghé thử xem sao
    • 65,801 Bài viết

• 318,734 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi antuong Xem bài viết
    Các bạn biết chỗ nào bán sandal kiểu khi bé bước có đèn nhấp nháy phía gót ko chỉ cho mình với. Mình cũng lọ mọ trên mấy website của các mẹ mua dùm đồ Mỹ mà cũng chưa tìm ra. Tks nhiều.
    Ở siêu thị An Đông 2 (An Đông Plaza) có bán em nhé.Tìm ở các quầy giày dép cho em bé. Chị mới mua 1 đôi cho cháu chị, có hình siêu nhân, người nhện rất đẹp, giá khoảng 140-150k :LoveStruc:
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn Meximuoi và MUM nhé :LoveStruc:
    Em sẽ ghé An đông plaza xem có ko.
    :Rose::Rose::Rose:
    • 590 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

mẹ nó ơi ,e nghe nói dùng dép có đèn và tiếng kêu là hại tim bé đó , các mẹ chú ý nha
    • 439 Bài viết

• 342 Được cảm ơn

Các mẹ ơi mình đang tìm mua giày chơi thể thao cho con trai 4 tuổi, có mẹ nào biết chổ nào có bán nhiều không,mình ở SG, chỉ cho minh với, cám ơn các mẹ nhiều.
    • 804 Bài viết

• 856 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gialuuts Xem bài viết
    mẹ nó ơi ,e nghe nói dùng dép có đèn và tiếng kêu là hại tim bé đó , các mẹ chú ý nha
    Em cũng nghĩ là các mẹ đừng nên cho con đi giày/dép có đèn hoặc tiêég kêu. Tiếng kêu phát ra ở giày dép có thể khiến bé bị loãng/điếc tai (xin lỗi vì em không dẫn chứng được bằng tài liệu), còn đèn phát sáng thì chắc không ảnh hưởng đến mắt bé, nhưng cũng gây khó chịu (về mắt) cho người xung quanh, hơn nữa, gắn những thứ đó vào giày dép chắc là cũng hại rồi.
    • 879 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

chị lại window plaza gần chợ an đông đó, ở đó nhiều giầy em bé rất đẹp, có đèn chớp tắt nữa trong dễ thương lắm
    • 4,191 Bài viết

• 1,217 Được cảm ơn

Giày loại này thường là của TQ chị ơi, chị có thể ghé cửa hàng My Ty hay My My (e ko nhớ chính xác) trên đường Ng Hữu Cầu bên hông chợ Tân Định để mua :Smiling:

Ui mang giày này bị đâu tim hả các mẹ, con trai mình thích chớp đèn lắm á :Thinking:
    Anh Hai ngoan

06h sáng 08.02.2010 đi đón con trai đêyyyy
    • 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e vua mua cho con trai 13 thang 1 doi giay han quốc đẹp lắm có đèn chớp 320k
    22-11-2011 là ngày mẹ ko bao giờ quên được.Đó chính là ngày gia đình ta có thêm 1 thành viên mới Bill Trần-!Ba mẹ yêu con nhất trên đời-Con là niềm hạnh phúc của ba mẹ ko gì có thể thay thế được.
    Nazya Hồ
    • 7,214 Bài viết

• 2,499 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gialuuts Xem bài viết
    có đèn k hại tim, có kèn mới có khả năng gây hại tim thôi