NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

(SG) Mua máy xay cầm tay BRAUN 600w MR 6550 M BC-HC ở đâu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.1K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 53 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình đang ở SG, con minh mới được 7 tháng, hiện mình đang tìm máy xay cầm tay hiệu BRAUN loại 600w MR 6550 M BC-HC. mình kiếm nát nước ở SG mà không có. có Mẹ nào biết chỉ dùm mình với. xin cám ơn nhiều.

mod ơi, đừng xóa nha mình đã tham khảo các bài về máy xay cầm tay rồi nhưng chỉ toàn là loại 400-450w thôi. xin cám ơn.

brgds/bảo châu.
    Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi baochau1975; 17/02/2008 vào lúc 02:38 AM. Lý do: thêm hình
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Giúp mẹ vệ sinh đồ chơi của con sạch sẽ, an toàn

Những mẹo sau sẽ giúp mẹ vệ sinh đồ chơi cho con cực kỳ nhanh mà lại an toàn cho sức khoẻ của bé. ...

• Chuẩn bị cho môn học Mỹ thuật

Với môn học Mỹ thuật của con trẻ, các phụ huynh luôn mong muốn chọn mua cho trẻ những sản phẩm chất...

• Nhờ tư vấn máy xay cầm tay braun

Em thấy nhiều mẹ khen máy xay cầm tay braun nên cũng muốn mua 1 cái. Mẹ nào sử dụng rồi tư vấn giùm em xem nên mua loại nào và mua ở đâu nha( em ở TP. HCM). Thanks các mẹ nhiều:Rose::Rose::Rose: Mod ui nếu em post nhầm chỗ nhờ mod chuyển giùm:Rose: ( em đọc bên mục kinh nghiệm thấy có mẹ hỏi mà...

• 4 sai lầm khi chữa sổ mũi cho trẻ

Thời tiết thay đổi đột ngột khiến cơ thể nhiều trẻ không thích nghi kịp, dễ mắc các bệnh về mũi...

• Nên mua máy xay cầm tay Braun đơn năng, đa năng hay máy xay tay

Con em đang tập ăn dặm, hiện nay đang ăn bột ngọt của Hipp nhưng dự kiến tháng sau em cho con em ăn cháo xay. Em đang băn khoăn là nên mua máy xay cầm tay của Braun, loại đơn năng, đa năng hay là mua máy xay bằng tay nhỉ? Các mẹ có nhiều kinh nghiệm cho em xin lời khuyên nhé. Em cám ơn nhiều.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nó mua được máy chưa? Dùng tốt chứ? Mẹ nó mua ở VN à? Tớ đang định nhờ bạn mua hàng miễn thuế nên muốn nghe "bình chọn của người tiêu dùng" :Battin ey:
    • 1,249 Bài viết

• 753 Được cảm ơn

Chào bạn!
    Bạn có thể mua theo địa chỉ này.
    Nếu bạn ở SG hãy gọi điện cho họ, thanh toán qua ngân hàng rồi yêu cầu họ chuyển hàng qua đường bưu điện

Địa chỉ: 248 phố Huế (gác 3), quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
    Điện thoại: 0912868622, E-mail: [EMAIL="leminhnguyet9977@yahoo.com"]
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_KNH1; 01/11/2008 vào lúc 11:17 AM. Lý do: Sửa phần bài vi phạm.
    Facebook của iem là Đinh Khánh An. Các mẹ cứ gọi iemmm là mẹ Bông nhé hehe
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 730 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

Cho me chip bổ sung thêm về cửa hàng bán máy xay cầm tay này nhé.Mẹ bé chip đã mua 01 máy rồi, dùng rất tốt. Các mẹ ghé vào trang web này: www.colorful4kid.com chúc các mẹ vừa ý với sự lựa chọn của mình :Smiling::Smiling::Smiling:
    • 381 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

minh mua ở Số 3 Trần Quốc Thảo , Q3, Tp HCM mà không nhớ bao nhiêu w nữa, đã mua 2 cái thấy xài tốt, bạn ra đó xem thử có không?
    • 393 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

em cũng đang tìm mua máy Braun loại đa năng, mấy hôm trước em có lục tung thằng Google lên mà thấy chỉ có mỗi chỗ Số 3 Trần Quốc Thảo , Q3, Tp HCM bán thôi nên ghé ngay vào đó mua thì các em nhân nhiên nói hết hàng rồi chưa biết bao giờ có, em muốn mua máy đa năng nhưng hình như họ ko nhập loại đa năng hay sao ấy.
    Có mẹ nào biết ở đâu bán loại này chỉ giúp em với ạ (em ở SG).
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mau ăn , chóng lớn, đi shopping với mẹ !!![/SIGPIC][/SIGPIC]
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang cần tìm mua máy xay Braun 600w, nhưng không biết địa chỉ nào uy tín, giờ hàng TQ tràn lan, nên cũng không yên tâm cho lắm.