NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

SG-mua bình thủy mini đựng nước sôi pha sữa cho bé ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.32K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 3,631 Bài viết

• 677 Được cảm ơn

Một chị bạn em có cái bình thủy mini màu bạc đựng nước sôi để pha sữa cho em bé , rất là gọn , giữ nhiệt tốt tiện mang theo khi đi pinic để có thể pha sữa mới cho con , thích lắm , chị ấy chỉ em vô metro mua , nhưng tìm mỏi mắt cũng không có , shop "Mẹ ơi" có bán nhưng mà gần ...500 ngàn 1 cái , thấy giá là ngất luôn .
    Có mẹ nào biết chỗ nào ở SG cái bình em tả ko ( hic , văn dở nên nhớ sao tải vậy , ráng tượng tượng giùm em ) , mà giá nó ..hợp lí 1 tí ạ ? , chỉ giùm em nha , em cảm ơn các mẹ !
    Sau cơn mưa trời lại sáng thôi mà!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 81 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

[QUOTE=nhocmilk;750240]Một chị bạn em có cái bình thủy mini màu bạc đựng nước sôi để pha sữa cho em bé , rất là gọn , giữ nhiệt tốt tiện mang theo khi đi pinic để có thể pha sữa mới cho con , thích lắm , chị ấy chỉ em vô metro mua , nhưng tìm mỏi mắt cũng không có , shop "Mẹ ơi" có bán nhưng mà gần ...500 ngàn 1 cái , thấy giá là ngất luôn .
    Có mẹ nào biết chỗ nào ở SG cái bình em tả ko ( hic , văn dở nên nhớ sao tải vậy , ráng tượng tượng giùm em ) , mà giá nó ..hợp lí 1 tí ạ ? , chỉ giùm em nha , em cảm ơn các mẹ ![/QUOTE

Thế thì mua bình Thermos inox của Mỹ đi, khoảng 2 trăm mấy thôi, tớ ko nhớ rõ. Giữ nóng được 12h, lạnh 24h, bảo hành 6th. Bình đấy khoảng 0.5l. Tớ mua 1 cái, dùng để đựng nước pha sữa cho con, khỏe re, chắc cần phải mang nước thật nóng để nó nguội đi là vừa. hehe... Có gì ghé Zen Plaza, hình như cái tầng có siêu thị nhưng mà bán ở ngoài (gian hàng Thermos). Chúc mẹ nó mua được hàng như ý
    • 3,631 Bài viết

• 677 Được cảm ơn

[/QUOTE

Thế thì mua bình Thermos inox của Mỹ đi, khoảng 2 trăm mấy thôi, tớ ko nhớ rõ. Giữ nóng được 12h, lạnh 24h, bảo hành 6th. Bình đấy khoảng 0.5l. Tớ mua 1 cái, dùng để đựng nước pha sữa cho con, khỏe re, chắc cần phải mang nước thật nóng để nó nguội đi là vừa. hehe... Có gì ghé Zen Plaza, hình như cái tầng có siêu thị nhưng mà bán ở ngoài (gian hàng Thermos). Chúc mẹ nó mua được hàng như ý[/QUOTE]

Oh , mừng ghê , mình cảm ơn Phương Hạnh nhé
    Sau cơn mưa trời lại sáng thôi mà!