• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.07K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 1,836 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết ở đâu bán băng che thóp cho em bé không? Như kiểu cái băng đô cài tóc giống hình trong chữ ký của mình ấy, nhưng mà to bản hơn. Hoặc giống hình của bé Lola dưới đây nè.

• 2,848 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

mình cũng đang tìm loại này.hỏi mấy chỗ rồi mà ko ra.Có người còn hỏi ngược lại mình hình dáng nó ra làm sao.Mẹ nào biết chỉ giúp với nhé.Thanks nhiều lắm.

• 125 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hihihi !!các mẹ mình cũng đang đi tìm đây...tìm hoài ko thấy...chỉ có order bên mỹ mới có thôi các mẹ ah:Sad:

• 2,848 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

ôi trời,sắp nằm ổ mà phải order tận bên Mỹ thì làm sao chuyển về kịp?Các mẹ ở SG ơi,không lẽ hổng có chỗ nào có bán sao?8 giúp mình với.

• 40 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BABY CHÀ BÔNG Xem bài viết
    ôi trời,sắp nằm ổ mà phải order tận bên Mỹ thì làm sao chuyển về kịp?Các mẹ ở SG ơi,không lẽ hổng có chỗ nào có bán sao?8 giúp mình với.
    mình cũng tìm ở sài gòn nhưng không có, mình đang gửi mua từ hà nội, mẹ nào có nhu cầu mình sẽ mua hộ cho nhé, nhưng mà phải nhanh lên đấy vì ông chồng mình ra hà nội công tác có mấy ngày thôi mà.đt của mình 0989083511.

• 2,848 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

vậy cho mình đăng ký luôn.Tối nay mình sẽ gọi cho mẹ Ameo nha.

• 1,836 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

http://rainbow4kid.com/news/index.ph...&l=2&item=2834
    Mình mới thấy loại băng đô vải này của cửa hàng WTT nhưng không biết có vừa với em bé không nhỉ?