• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.97K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 29 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, các mẹ có biết chỗ nào ở Hà Nội bán các con rối mà mình thò tay vào trong rồi múa, hát, kể chuyện cho bé nghe không, chỉ cho em với. Dê Nhít nhà em rất thích nghe mẹ hát, kể chuyện, nếu thỉnh thoảng được nghe các bạn thỏ, gấu, khỉ...kể chuyện chắc là càng thích hơn. Các mẹ chỉ cho em với nhé...
    Mẹ Dê Nhít (Ha Noi)
    http://www.babiesonline.com/babies/d/denhit/

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 18,630 Bài viết

• 11,450 Được cảm ơn

Mẹ Dê nhít mà ở trong SG là em đưa địa chỉ liền ....
    Em nhớ lúc trước sữa Cô Gái Hà Lan có khuyến mãi mấy con thú cho tay vào để chơi cho mấy bé nhỏ , không biết giờ còn không.

• 47 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Tiếc nhỉ mẹ Dê Nhít ơi, trong SG, đây là cửa hàng ruột của mình nè, có bán nhiều lắm : http://www.thegioihoathinh.com/productslist.aspx?CategoryID=17&selection=4
    Nếu có ai vào SG bạn gửi mua dùm.

• 2,683 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Thử qua chỗ cửa hàng CHIP ở phố Lý Thường Kiệt xem, đoạn gần ngã tư cắt Quán Sứ ý. Chỗ đó là cửa hàng đồ chơi của VN chất lượng cao và có tính giáo dục đấy.

• 76 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,
    Hôm qua mẹ Bomb vừa mua được mấy con rối tay rất ngộ nghĩnh mà chỉ có 29000 đồng: vịt Donald, chuột Mickey, gấu Pooth, thỏ hồng,... Mình mang về đi vào tay như găng tay và đóng giả tiếng các con vật nói chuyện với cu Bomb khiến cậu sướng mê mẩn. Cậu học rất nhanh và đòi tự đóng lấy làm cả nhà bò ra cười.
    Mẹ nào có cùng sở thích với mẹ Bomb thì ra cửa hàng Web trẻ thơ, 5 Hàng Mành mà mua. A suyt quên, còn mấy hình gấu Pooth, chuột mickey dán lên tường đẹp lắm, nhưng khó cái là nếu mình dán đúng tầm tay các con thì các con hay bóc ra lắm.

• 4,555 Bài viết

• 945 Được cảm ơn

Huhu ghen tị quá đi mất, em ở SG chẳng biết mua chỗ nào. Có cửa hàng Chíp ở Mạc Đĩnh Chi hay bán mấy con rối hand-made nhưng hao xu quá mẹ chẳng dám mua cho con chơi nữa.

• 1,566 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Đúng là bé rất thích trò chơi này, mình cũng muốn tìm thêm 1 con chuột mickey nhưng không biết ở đâu bán
    :Angel: WEB CỦA GIA ĐÌNH BITEO !!! :Angel: .:: KEN CÒI ::: CHÍP LÙN ::: BI TEO ::.

• 436 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Gửi các mẹ Sài gòn:

Các sản phẩm rối tay: con Pooh, chuột Mickey, Vịt Donald, Mèo Kitty..., hiện đang được bán tại cửa hàng COLORFUL-webtretho,
    Các con thú dán trên tường: Chuột mickey, vịt Dolnald, Pooh. Các sản phẩm này là của webtretho vì vậy các bạn ở Hà nội hay Sài gòn đều có thể mua được.

Các mẹ Sài gòn muốn mua có thể gọi điện cho mẹ Echcom (0912492098 hoặc 9840402) để đặt hàng & hàng sẽ được chuyển ngay trong ngày, sang ngày hôm sau là các mẹ có thể nhận được rồi. Phí vận chuyển người nhận chịu. :4: :4:

• 2,606 Bài viết

• 1,752 Được cảm ơn

các mẹ SG ơi, hôm trước có mẹ nào mách tiệm gì ở đường Đinh Tiên Hoàng có bán nhiều rối tay lắm mà ?
    Mẹ Ếch Cốm ơi, các con thú rối tay ở cửa hàng 5 Hàng Mành là ở đâu sx ? Có post cho bọn mình xem 1-2 hình được không ?
    Cảm ơn

• 960 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuSam
    các mẹ SG ơi, hôm trước có mẹ nào mách tiệm gì ở đường Đinh Tiên Hoàng có bán nhiều rối tay lắm mà ?
    Cái này do mẹ Lâm Thi mách đó, các mẹ ở SG vào mà xem

http://www.thegioihoathinh.com/produ...17&selection=3

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7