• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Răng khểnh - Tốt? Xấu? Nhổ? Để?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.5K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 2,560 Bài viết

• 260 Được cảm ơn

Bà con ơi chomchom nhà tớ tự dưng mọc răng khểnh?
    Mấy đời nội ngoại ko ai có răng khểnh giờ mới có tự dưng mẹ cháu lại băn khoăn?
    Về mặt khoa học thì tốt hay xấu nhỉ?
    Răng chomchom vẫn là răng sữa thì sau này khi thay răng nó lại tiếp tục mọc như thế à?
    Có nên nhổ đi cho răng nó đẹp ko nhỉ?
    Túm lại là cứ băn khoăn mãi :Thinking:
    Ai có răng khểnh hoặc biết về răng khểnh cho tớ vài comment nhé!
    Cám ơn nhiều!
    Tớ về quê nơi không có internet roài!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 sai lầm của cha mẹ khi chăm con

Nhiều bà mẹ mách nhau rửa mũi cho trẻ hằng ngày để phòng bệnh, trẻ chưa biết đánh răng thì dùng...

• Sử dụng kem trộn bị dị ứng da, phải làm thế nào?

Các mẹ ơi giúp em với!!! Tuần trước đi biển chơi về da đen thui, thấy trên Facebook một em hot girl...

• Bé 2 tuổi hát "Don't let me down" cực cool

Cứ mỗi lần cha đệm đàn điệp khúc là anh chàng "Don't let me down" thật yêu ! ...

• Học hỏi trẻ nhỏ để có sức sáng tạo tốt hơn

(Webtretho) Khả năng sáng tạo của mỗi chúng ta đều khác nhau, sẽ luôn có những giai đoạn trong cuộc sống bạn thật sự tuôn trào cảm hứng sáng tạo nhưng lại có lúc nghĩ nát óc cũng không ra được ý tưởng nào. Nếu công việc của bạn đòi hỏi phải sáng tạo, có những ý tưởng mới, thú vị thì tình trạng...

• Nhổ răng khểnh! Xin 1 lời khuyên

Tình hình là như thế này, ngày mình nhỏ do ăn nhiều kẹo nên răng nanh bên phải bị sún, sau đó mình đi nhổ, 2 răng 2 bên mọc chèn vào chỗ trống đó. vấn đề là bỗng nhiên mọc đâu ra 1 cái răng khểnh, nhưng mà nó không mọc bình thường mà cứ chĩa ra ngoài, rất mất thẩm mĩ, nhiều khi mà chẳng may va đập...

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ước mơ cả đời của em là có răng khểnh,hic nhìn mấy đứa bạn răng khểnh ối thằng mê mẩn mà thèm,em biết là nó có hại cho sức khỏe 1 chút nhưng vì đẹp thì em đành cam chịu hihi xì pam chị tí thui,chị hỏi ý j kiến thêm của các mẹ nhé
    • 278 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

tớ kô biết lắm về vấn đề mọc răng thế nào nha, chứ từ nhỏ tới lớn tớ có 1 cái răng khểnh nhìn cũng ổn lắm kô vấn đề. tại vì lúc nhỏ chạy đua với bọn con trai, bi chúng nó xô té gẫy mất cái răng trời thương cho tớ lại cái răng khểnh, lúc đó mới 8 tuổi thôi....nhưng với bé thì chưa thay răng , tốt hơn là đi hỏi bs đi. răng khểnh kô hẳn là đẹp, có vấn đề về nha chu đó nha.... hỏi bs di!
    me yeu con !
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Be nha em tu dung cung moc rang khenh giong be chomchom. Me Chomchom va cac me co kinh nghiem ve van de nay cho em biet voi!
    Em cam on ca nha!
    P/s: xin loi vi laptop cua em dang hong font tieng Viet
    Tất cả vì các con thân yêu! :LoveStruc:
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà các mẹ mấy tháng tuổi rồi? bé nhà mình gần 3 tháng thì mọc răng, răng nằm hơi sâu so với răng khểnh, đến giờ đc 1 tuần thì nhìn rõ, răng ko nhọn, bé trộm vía cũng ko bỏ ăn hay la khóc gì (chỉ có điều tự dưng lại ko ti bình - nhg mình nghĩ là ko liên quan).

Các mẹ cho mình ý kiến nhé, mình cứ lăn tăn vụ răng này quá