• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.03K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,612 Bài viết

• 10,563 Được cảm ơn

Mod ơi, cho em nhờ tý, em không biết hỏi ở đâu.
    Em đang muốn tìm bài hát quảng cáo Downy mới "thứ hai là ngày đâu tuần thì bé thật thơm mát......." mà không thấy ở đâu. Mẹ nào có không cho em với ạ. Con gái em thích mê....
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Những câu nói ngộ nghĩnh của bé

NHỮNG CÂU NÓI NGỘ NGHĨNH CỦA BÉ ...

• Hãy để con "sáng tạo trên từng hạt gạo"

Sự sáng tạo ở trẻ phụ thuộc vào những điều trẻ tích lũy từ môi trường sống, qua trí tưởng tượng, từ...

• Xúc động cậu bé mù dùng đàn ghi ta biểu diễn điệu blue

Mất đi ánh sáng thật khủng khiếp, tôi luôn nghĩ tới điều đó khi nhìn thấy những người bị mù, Tự hỏi...

• Nhiễm quảng cáo

Sóc nghịch ngợm hay lôi đồ linh tinh ra chơi. Bố phải cất lên cao mà vẫn bị "lôi ra". Bố vừa đi vừa nói : " Phải làm sao bây giờ???". Sóc thản nhiên: "Còn sao nữa, hãy dùng nước tương Chin-su!!" :rolleyes: :o :rolleyes: :o

• Quảng cáo bán hàng trên WTT

Các thành viên thân mến, DD WTT là nơi để trao đổi tâm tình, chia sẻ chuyện vợ chồng, con cái thì cũng là nơi dành cho các bà mẹ có nhu cầu làm đẹp, và mua sắm. Hiện nay các thành viên lên DD quảng cáo về mặt hàng này, mặt hàng nọ với tính chất hàng thừa muốn để lại cho thành viên khác hoặc làm...

• 803 Bài viết

• 670 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,612 Bài viết

• 10,563 Được cảm ơn

Dạ không phải bài này ạ, bài có bé gái hát : thứ hai là ngày tuyệt nhất cơ ạ....