• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.06K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 1,612 Bài viết

• 10,564 Được cảm ơn

Mod ơi, cho em nhờ tý, em không biết hỏi ở đâu.
    Em đang muốn tìm bài hát quảng cáo Downy mới "thứ hai là ngày đâu tuần thì bé thật thơm mát......." mà không thấy ở đâu. Mẹ nào có không cho em với ạ. Con gái em thích mê....
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Chọn trang phục cho mùa xuân rộn ràng.

Những ngày cận kề mùa lễ hội lớn nhất năm, Tết! Đi đến đâu cũng thấy rộn ràng. Tự...

• Bố mê chơi game để con 5 tháng tuổi tử vong

Ngày xưa, vào khoảng năm cuối đại học đến khi ra trường được 2 năm, mình có 1 tiệm net, kinh doanh...

• Nhiễm quảng cáo

Sóc nghịch ngợm hay lôi đồ linh tinh ra chơi. Bố phải cất lên cao mà vẫn bị "lôi ra". Bố vừa đi vừa nói : " Phải làm sao bây giờ???". Sóc thản nhiên: "Còn sao nữa, hãy dùng nước tương Chin-su!!" :rolleyes: :o :rolleyes: :o

• Mẹ lười, thì bố mới... chăm!

Cứ dạo một vòng mấy forum, group của các mẹ cố gắng nuôi con khoa học để các con ngoan ngoãn, độc...

• Quảng cáo bán hàng trên WTT

Các thành viên thân mến, DD WTT là nơi để trao đổi tâm tình, chia sẻ chuyện vợ chồng, con cái thì cũng là nơi dành cho các bà mẹ có nhu cầu làm đẹp, và mua sắm. Hiện nay các thành viên lên DD quảng cáo về mặt hàng này, mặt hàng nọ với tính chất hàng thừa muốn để lại cho thành viên khác hoặc làm...

• 802 Bài viết

• 672 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,612 Bài viết

• 10,564 Được cảm ơn

Dạ không phải bài này ạ, bài có bé gái hát : thứ hai là ngày tuyệt nhất cơ ạ....