• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.69K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 141 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

các mẹ ơi, có mẹ nào biết ở đâu bán quần yếm cho bé trai 3 tuổi không cho mẹ cháu biết với (nói ra hơi xấu hổ nhưng mà thằng cu nhà mẹ cháu gầy quá nên mặc quần bình thường toàn bị tụt thôi ạ, thương lắm !). cảm ơn các mẹ nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8,180 Bài viết

• 1,630 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi voichim
    các mẹ ơi, có mẹ nào biết ở đâu bán quần yếm cho bé trai 3 tuổi không cho mẹ cháu biết với (nói ra hơi xấu hổ nhưng mà thằng cu nhà mẹ cháu gầy quá nên mặc quần bình thường toàn bị tụt thôi ạ, thương lắm !). cảm ơn các mẹ nhiều.
    Ở cửa hàng giới thiệu SP may Tân Phú số 4 Lò Đúc (HN) có nhiều quần yếm yêu lắm, tớ cũng mới mua cho con tớ
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:
    • B&J
    • 9 năm
    • 1,215 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi voichim
    Mua quách cái dây đeo quần ấy! Ở các hàng xén linh tinh có bán đó. Mua luôn loại đó rồi quần nào ta cũng treo được hết, khỏi sợ lạnh bụng chứ sắm lại hết thì oải quá! :3:
    Ngày mai là một ngày mới!
    • 160 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ở may Hồ Gươm Tràng Tiền plaza cũng có quần bò yếm cho bé đấy, chất cũng tốt mà giá thì rẻ, tuy nhiên chỉ có 1 kiểu, ban ra đó xem
    • 117 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

@cả nhà.
    Đọt tói các mẹ có nhu cầu quần yếm hình thú các loại thì pm cho tó nhé.
    • 141 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hôm qua mẹ cháu mua được cho cháu 2 chiếc rồi. ở Key mới có giảm giá, 59k, trong cũng được, còn trên Hồ Gươm thì không có cỡ vừa, Tân Phú mẹ cháu chưa ra được. Mẹ CUBI sắp có hàng hay sao? Ở tận Thanh Xuân à? Làm thế nào để xem được? Có gì khác không hay chỉ có quần yếm?