• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.44K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Các bác ơi, có biết ở đâu bán quần liền tất liền áo cho em bé 9 tháng tuổi (bằng nỉ thì tốt) đẹp đẹp một tí, rẻ rẻ một tí thì báo cho em với, mùa đông đang đến rùi.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình vừa mua cho bé nhà mình xong, 20.000 đồng, trông cũng khá đẹp, ở đường Hoa Lư bạn ạ
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai biết chỗ bán quần áo hoá trang cho trẻ con rẻ và đẹp không chỉ cho em với. Quần áo để bé hoá trang thành con ong, con bươm hay các loại con khác nữa.
    • 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chíp-chíp
    mình vừa mua cho bé nhà mình xong, 20.000 đồng, trông cũng khá đẹp, ở đường Hoa Lư bạn ạ
    Đường Hoa Lư ở chỗ nào thế bác ơi? Em nghe cái tên đường này lạ quá
    • 1,612 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

@ngaminh: Tớ cũng đang muốn mua đây. Mai lượn xem thôi. Hoa Lư là đường có cái Triển lãm Vân Hồ, bên hông Bộ Xây dựng í
    @Chan xinh: Bạn thử ra CH ở đường Lý Thường Kiệt, chênh chếch KS Gouman xem có ko, chỗ đấy chuyên bán đồ hóa trang cho em bé.
    • 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uyenhn
    @ngaminh: Tớ cũng đang muốn mua đây. Mai lượn xem thôi. Hoa Lư là đường có cái Triển lãm Vân Hồ, bên hông Bộ Xây dựng í
    @Chan xinh: Bạn thử ra CH ở đường Lý Thường Kiệt, chênh chếch KS Gouman xem có ko, chỗ đấy chuyên bán đồ hóa trang cho em bé.
    Bác lượn xem có chỗ nào hay hay thì về phổ biến kiến thức cho em với nhé :4:
    • 169 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Theo kinh nghiệm của mình khi mua bộ liền cho bé thì đừng mua liền tất bé sẽ không thích đâu. Nhãn hiệu Kico có bán bộ liền ghile rất thích hợp cho bé cả ở nhà và khi đi chơi, đồ của Kico rất mềm và thoáng, nhẹ và ấm nữa không như của Trung quốc dầy bình bịch và bí. Năm ngoái mình mua khoảng 99k/bộ. Kico có một cửa hàng ở gần ngã tư quang trung - Nguyễn Du, bạn thử ra mà xem.
    Linh Linh

• 461 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình tìm mua bộ liền cho bé trai có liền tất hay ko tất cũng được nhưng ko thấy cái nào có cổ 3 phân toàn hở cổ trời này lạnh quá. Mặc thêm gile vẫn thấy hở. Các mẹ mặc cho con như nào cho ấm trong thời tiết đang lạnh như vậy???
    Cho đi là còn mãi!
    • 145 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Em muốn mua bộ áo liền quần, liền cả bao tay bao chân và mũ cho cháu mặc về quê ăn tết!!! Hôm qua em đi mấy chỗ mà ko mua được, bác nào biết chỉ giúp em với!!!
    Lạnh thế này cháu viêm phổi thì chết mất thôi!!! Hu hu, các bác mách mẹ con cháu mua ở đâu với, cảm ơn các bác nhiều!
    • 625 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Bạn ra 16A Hàng Gà shop Liên Đông nhé! Cách đây 1 tháng dì tớ mua cho Sóc nhà tớ 1 bộ màu hồng yêu lắm giá có 120k thôi. May mà tớ vẫn giữ lại cái túi đựng, hihi.. Sóc nhà tớ 1 tuổi hiện đang mặc, hơi chật tí nên đang tính mua thêm bộ khác đây. Tớ thấy bộ này lót đẹp và chất liệu của nó xịn hơn bộ đang bán ở Hoa Lư mà giá lại rẻ hơn. Bạn lên đó xem sao nhé. Chúc bạn tìm được bộ ưng ý.

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CucHM Xem bài viết
    Em muốn mua bộ áo liền quần, liền cả bao tay bao chân và mũ cho cháu mặc về quê ăn tết!!! Hôm qua em đi mấy chỗ mà ko mua được, bác nào biết chỉ giúp em với!!!
    Lạnh thế này cháu viêm phổi thì chết mất thôi!!! Hu hu, các bác mách mẹ con cháu mua ở đâu với, cảm ơn các bác nhiều!
    Có nhiều chỗ mua như ở phố Hoa Lư, Lương Đình Của, Sơn Tây, Hàng Đào, ... Em ở phố nào thì giới thiệu chỗ gần đó.
    • 193 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình mua bộ này cho nemo ở Thế giới ngày mai 244 Kim Mã nè, đâu khoảng 150-160k gì đó. Ấm ngã ko dậy được luôn!
    • 76 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng mua cho bé Nô nhà mình 1 bộ màu xanh đẹp lắm dày dặn, phù hợp mặc đi xa..cứ gọi là kín mít luôn. Mình mua ở Vinatex trên phố Bà Triệu ấy hình như 110N thì phải, bộ của con mình mặc được có 1 lần đi chơi tối với bố mẹ!! Hic, bây giờ thì nếu đóng bỉm là chật rồi, nói chung là không mặc được nữa ( bé 11 tháng nặng 11kg ) vì thế nếu mẹ nó mua thì phải tính dôi ra 1 chút nhé không thì lại ngắn nhanh lắm đấy.
    mebeno:Battin ey:
    • 145 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Em cảm ơn các bác, chiều nay em sẽ ghé 244 Kim Mã và 16A Hàng Gà xem họ có còn ko??? hình như gần tết hay sao đó, hôm qua em ra Hoa Lư, Sơn Tây, Đại La, Liên Đạt và Hàng Bè đều ko tìm được, tại ku cậu cũng hơi to 8.5kg rồi ạ.
    Cảm ơn các bác rất nhiều! Ai mới mua được ở đâu thì loa lên cho em biết với.
    • 811 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Em cảm ơn các bác, chiều nay em sẽ ghé 244 Kim Mã và 16A Hàng Gà xem họ có còn ko??? hình như gần tết hay sao đó, hôm qua em ra Hoa Lư, Sơn Tây, Đại La, Liên Đạt và Hàng Bè đều ko tìm được, tại ku cậu cũng hơi to 8.5kg rồi ạ.
    Cảm ơn các bác rất nhiều! Ai mới mua được ở đâu thì loa lên cho em biết với.
    Hôm qua mình đi tìm quần áo ấm cho con, cũng để về quê ăn Tết, thấy mấy bộ liền cả mũ, bao tay, bao chân nhưng là của con gái. Nếu mẹ nào muốn mua cho con gái thì ra cửa hàng quần áo của trẻ con ở Láng Hạ, gần chỗ rẽ vào Vũ Ngọc Phan (cùng bên đường). Hoặc quán bán quần áo trẻ con gần chợ Phùng Khoang cũng có. Bộ đấy có thể dùng đến lúc con dc 11kg (bé nhà mình vẫn dùng dc nhưng mình muốn tìm bộ phao béo cho con mà vẫn chưa tìm dc.
    • 145 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Con em là con trai ạ!!! Hu hu hu, tối nay em sẽ đi tìm tiếp, tại mẹ cháu ở nhà trông con (nhà chưa có người giúp việc), nên mối lần đi đâu đều phải nhanh nhanh chóng chóng thui ạ, hôm trước đi mấy tiếng vẫn chưa tìm được!!!
    • 924 Bài viết

• 1,082 Được cảm ơn

Con em là con trai ạ!!! Hu hu hu, tối nay em sẽ đi tìm tiếp, tại mẹ cháu ở nhà trông con (nhà chưa có người giúp việc), nên mối lần đi đâu đều phải nhanh nhanh chóng chóng thui ạ, hôm trước đi mấy tiếng vẫn chưa tìm được!!!
    Giời, nhà ấy ở đâu, hôm qua tớ vừa mua liền 1 lúc 3 bộ cho thằng cu, 11kg, ở NGhĩa Tân, Cầu Giấy. Nếu gần đó thì gọi điện cho tớ chỉ cửa hàng cho (cũng to lắm, mỗi tội quên tên) Thảo 0988770570.
    Mỗi bộ có 5-70 thôi, ấm lắm, mặc vào cứ như con gấu xù ý.

----------------------------------------------------------------
    • 145 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuquoc Xem bài viết
    Giời, nhà ấy ở đâu, hôm qua tớ vừa mua liền 1 lúc 3 bộ cho thằng cu, 11kg, ở NGhĩa Tân, Cầu Giấy. Nếu gần đó thì gọi điện cho tớ chỉ cửa hàng cho (cũng to lắm, mỗi tội quên tên) Thảo 0988770570.
    Mỗi bộ có 5-70 thôi, ấm lắm, mặc vào cứ như con gấu xù ý.
    Nhà mình ở Hoàng Mai, nếu tối ko mua được mình sẽ gọi cho cậu để hỏi nhé, dưng mà Nghĩa Tân xa quá ta!!!!
    • 569 Bài viết

• 181 Được cảm ơn

bạn CucHM ơi, nhà mình ở Minh Khai, gần nhà bạn đó, mua được chỗ nào gần gần thì chỉ cho mình với nhé
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huonghoangoclan Xem bài viết
    bạn CucHM ơi, nhà mình ở Minh Khai, gần nhà bạn đó, mua được chỗ nào gần gần thì chỉ cho mình với nhé
    Nhà bạn ở khu vực đó ra Liên Đạt ở Bạch Mai nhé.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2