2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Các bác ơi, có biết ở đâu bán quần liền tất liền áo cho em bé 9 tháng tuổi (bằng nỉ thì tốt) đẹp đẹp một tí, rẻ rẻ một tí thì báo cho em với, mùa đông đang đến rùi.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua quần liền tất cho bé ở đâu

Các mẹ chuyên "lượn" tài giỏi ơi có mẹ nào biết rành các địa điểm mua bao tay và vớ dài liền quần cho bé không chỉ giúp mình với ! Hôm nọ đi siêu thị Maxi Mark Cộng Hòa mình chỉ mua được loại vớ dài tới đùi (không liền quần) cho bé nhưng loại này có vẻ không tốt lắm, chỉ có 1,000 đ/ đôi và...

• Trò chơi hấp dẫn bé yêu lúc cúp điện hoặc "tắt đèn"

Buổi tối các mẹ tắt điện rồi dùng một cái đèn pin soi vào tường chơi trò này với con 30 phút, nếu...

• Ba kể con nghe

Clip ba hát cho cho dễ thương quá các mẹ ạ! https://www.youtube.com/watch?v=v-IP-20dk2E

• Tủ lạnh hitachi

Bạn nào dùng tủ lạnh hitachi 2 cửa loại tiết kiệm điện năng chưa a? Mình định mua , nhưng thấy đc...

• Mua đồ bơi Dạng áo Liền thân chống nắng cho bé ở đâu nhỉ?

Mẹ nào biết nơi bán đồ bơi dạng áo, chống nắng, chất đẹp cho bé trai 7-8 tuổi ở Hà Nội thì mách tớ nhé. Hoặc ở nha trang. Tks các mẹ!

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình vừa mua cho bé nhà mình xong, 20.000 đồng, trông cũng khá đẹp, ở đường Hoa Lư bạn ạ
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai biết chỗ bán quần áo hoá trang cho trẻ con rẻ và đẹp không chỉ cho em với. Quần áo để bé hoá trang thành con ong, con bươm hay các loại con khác nữa.
    • 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chíp-chíp
    mình vừa mua cho bé nhà mình xong, 20.000 đồng, trông cũng khá đẹp, ở đường Hoa Lư bạn ạ
    Đường Hoa Lư ở chỗ nào thế bác ơi? Em nghe cái tên đường này lạ quá
    • 1,612 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

@ngaminh: Tớ cũng đang muốn mua đây. Mai lượn xem thôi. Hoa Lư là đường có cái Triển lãm Vân Hồ, bên hông Bộ Xây dựng í
    @Chan xinh: Bạn thử ra CH ở đường Lý Thường Kiệt, chênh chếch KS Gouman xem có ko, chỗ đấy chuyên bán đồ hóa trang cho em bé.
    • 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uyenhn
    @ngaminh: Tớ cũng đang muốn mua đây. Mai lượn xem thôi. Hoa Lư là đường có cái Triển lãm Vân Hồ, bên hông Bộ Xây dựng í
    @Chan xinh: Bạn thử ra CH ở đường Lý Thường Kiệt, chênh chếch KS Gouman xem có ko, chỗ đấy chuyên bán đồ hóa trang cho em bé.
    Bác lượn xem có chỗ nào hay hay thì về phổ biến kiến thức cho em với nhé :4:
    • 169 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Theo kinh nghiệm của mình khi mua bộ liền cho bé thì đừng mua liền tất bé sẽ không thích đâu. Nhãn hiệu Kico có bán bộ liền ghile rất thích hợp cho bé cả ở nhà và khi đi chơi, đồ của Kico rất mềm và thoáng, nhẹ và ấm nữa không như của Trung quốc dầy bình bịch và bí. Năm ngoái mình mua khoảng 99k/bộ. Kico có một cửa hàng ở gần ngã tư quang trung - Nguyễn Du, bạn thử ra mà xem.
    Linh Linh

• 461 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình tìm mua bộ liền cho bé trai có liền tất hay ko tất cũng được nhưng ko thấy cái nào có cổ 3 phân toàn hở cổ trời này lạnh quá. Mặc thêm gile vẫn thấy hở. Các mẹ mặc cho con như nào cho ấm trong thời tiết đang lạnh như vậy???
    Cho đi là còn mãi!
    • 145 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Em muốn mua bộ áo liền quần, liền cả bao tay bao chân và mũ cho cháu mặc về quê ăn tết!!! Hôm qua em đi mấy chỗ mà ko mua được, bác nào biết chỉ giúp em với!!!
    Lạnh thế này cháu viêm phổi thì chết mất thôi!!! Hu hu, các bác mách mẹ con cháu mua ở đâu với, cảm ơn các bác nhiều!
    • 625 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Bạn ra 16A Hàng Gà shop Liên Đông nhé! Cách đây 1 tháng dì tớ mua cho Sóc nhà tớ 1 bộ màu hồng yêu lắm giá có 120k thôi. May mà tớ vẫn giữ lại cái túi đựng, hihi.. Sóc nhà tớ 1 tuổi hiện đang mặc, hơi chật tí nên đang tính mua thêm bộ khác đây. Tớ thấy bộ này lót đẹp và chất liệu của nó xịn hơn bộ đang bán ở Hoa Lư mà giá lại rẻ hơn. Bạn lên đó xem sao nhé. Chúc bạn tìm được bộ ưng ý.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3