NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Nón/Mũ dễ thương cho bé gái (SG)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.12K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1,183 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Xin chào các Mẹ tại DD WTT ,
    Đến Tết này, Nhím Mầu sẽ được vào SG thăm Ngoại trong SG cùng với bố mẹ nhưng các loại mũ/nón mùa hè của Nhím thì bé hết rồi, mẹ Nhím muốn sắm mũ mùa hè dễ thương cho Nhím dể diện Tết ở trong đó nhưng không biết mua ở đâu, Mẹ Nhím đang ở HN rất mong muốn được tư vấn bởi các mẹ trên ddWTT, xin chân thành cảm ơn các mẹ trước nha.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 551 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me nhim mau
    Xin chào các Mẹ tại DD WTT ,
    Đến Tết này, Nhím Mầu sẽ được vào SG thăm Ngoại trong SG cùng với bố mẹ nhưng các loại mũ/nón mùa hè của Nhím thì bé hết rồi, mẹ Nhím muốn sắm mũ mùa hè dễ thương cho Nhím dể diện Tết ở trong đó nhưng không biết mua ở đâu, Mẹ Nhím đang ở HN rất mong muốn được tư vấn bởi các mẹ trên ddWTT, xin chân thành cảm ơn các mẹ trước nha.
    Hi hi.. Sao me Nhim không cho vao SG mua luon the, vua dep vua nhiêu, du loai gia, chi so minh thiêu tiên thoi.
    than
    Hana:Rose:

• 1,183 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Hana oi, mung 2 Tết mới "zvô trỏng", chắc khó mua lắm, mẹ Nhím muốn chuẩn bị trước 01 cái rồi vào trong đó mua một lô dìa làm quà ý mà.

• 551 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Con gai cua me Nhim mau khoang 18 thang phai không? muon mua 1 loai non toan bang ren mau trang, vang, xanh gia khoang 28.000d hay co loai non len co tóc gia + khan quang cung khoang 30.000 / 32000 gi do neu thích thi minh mua dum cho vi minh moi mua cho be hana nha minh day, con nhung loai non khác thi re thoi. Neu nhu non nháp cua Korea hay mot so nước khác thi khoang tu 45.000 den 65.000 la dep va la hang dóc roi do, chi toi la phai di lua, tim kiem va tra gia nua.
    Khi nao Me nhim vao SG mươn mua non co the ghe ngay góc dương Le Thanh TOn & Nguyên Trung Truc dương 1 chiêu phia ben phai minh thay co mót cua hang non rát nhiêu non baby nhung nho tra gia nhe ( o khu nay ho ban hang noi gia nhin theo mat day, nhin ngo ngác nhu con nai vang la bi cat co ngay)
    than
    Hana:Rose:

• 1,183 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

thank hana nhìu nhìu nhé, mình có một lô bạn có con nhỏ cỡ Nhím mầu đó, làm quà bằng mũ thì tuyệt phải không, bây giờ mình có nhiệm vụ là nhớ cho được địa chỉ hana chỉ thôi.
    À quên nữa, cái loại mũ hàng độc của HQ giá cỡ 45 - 65 K đó thì cũng bán ở Lê Thánh Tôn phải không? Còn loại len co tóc thì HN cũng có Hana à, giá cũng cỡ đó thôi
    Thân

• 1,603 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Sao me Nhim ko nho cac me o SG mua dum truoc cho, khi vao thi lien he den lay.

________
    Con la tinh yeu cua bo me
    Quynh (Bin) HN 0904239026

• 1,720 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Me Nhim oi, em co biet non Cara cua VN hop tac voi Nhat cung de thuong va xinh xan lam do chi a. Cung co nhieu cua hang o SG lam nhung moi lan em ve em thuong mua o cua hang tren duong Nguyen Hue. Chi co vao SG thi ghe thu cho do xem. NamRom nha em toan doi non cua Cara ko do, nen thanh ra qua ben nay toan la hang DOC ko thoi heheheh ko dung hang chut nao :4:

• 343 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thóc 3,5 tuổi rồi, mình muốn mua mũ xinh để đội mùa hè cho Thóc.
    Mẹ nào biết địa chỉ mua ở đâu hãy chia sẻ cũng nhau nhé.
    Thánk :1:
    ... Bố Mẹ là cánh đồng cho Thóc Lúa đâm bông ..

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Còn mũ cho bé trai 3 tuổi thì mua ở đâu nhỉ? Mình muốn tìm loại mũ có vành, không phải mũ lưỡi trai, vì mũ lưỡi trai đội không che được nhiều nắng cho bé. Có mẹ nào có kinh nghiệm thì chia sẻ cho mình với.

• 731 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnhLinh
    Còn mũ cho bé trai 3 tuổi thì mua ở đâu nhỉ? Mình muốn tìm loại mũ có vành, không phải mũ lưỡi trai, vì mũ lưỡi trai đội không che được nhiều nắng cho bé. Có mẹ nào có kinh nghiệm thì chia sẻ cho mình với.
    Mình mới mua một cái mũ vải cho con gái , vành mũ cũng tương đối rộng nhìn rất đáng yêu, mình mua tại Kids conlection đối diện với vinatex ở Bà Triệu , giá 60K (Hàng made in thaiLan ), mình thấy quần áo giày dép cho các bé ở đây cũng ko đắt lắm , các mẹ thử ghé qua coi..rất nhiều mẫu mã và chủng laọi có cả hàng Vn, Thái Lan V..VVV
    Simple life, simple things and complicated heart...

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2