• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.86K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 780 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Bi nhà mình đang tập đi, ở nhà mọi người cứ dắt đi bằng 2 tay bé thích lắm, các mẹ cho mình địa chỉ mua dép tập đi mềm và nhẹ, xin cảm ơn cả nhà

• 249 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bé nhà mình có một đôi rất dễ thương mua ờ cửa hàng Cara Hikosen (hàng may mặc XK qua Nhật thì phải) ở đường Nguyễn Huệ, Q1, TpHCM, đối diện nhà sách Nguyễn Huệ, giày vải rất êm lại mềm, có thể cho vào máy giặt vô tư, mình mua giá 89k.

• 394 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

ban ra cửa hàng mẹ&bé. Ở đáo bán giày vải của farlin. tốt lắm. bé đi rất êm chân

• 9,367 Bài viết

• 1,904 Được cảm ơn

Ở HN thì mua ở đâu được các mẹ nhỉ?

• 2,622 Bài viết

• 4,422 Được cảm ơn

Có nhiều quan điểm khác nhau nhưng hiện nay người ta vẫn nghiêng về ý kiến "nên cho bé đi chân không khi tập đi để bé cảm nhận được sự tiếp xúc với đất và dễ lấy thăng bằng. Bé chỉ cần đến giày khi đã đi vững và bắt đầu đi ra ngoài đường".
    Những gì ta cho đi một cách thật lòng thì mãi mãi là của ta!

• 445 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

Con mình lúc tập đi cũng cho đi chân đất cho lòng bàn chân "chai" đi, đi sẽ thăng bằng hơn là tập đi bằng giầy. Khi con đi vững một chút mình mua đôi xăng đan bằng vải cho nhẹ mà chỉ có 10K/đôi ở của hàng bán nhiều đồ quần áo trẻ con và băng khẩu trang trên đường Lương Đình Của, HN. Xăng đan đó đế mỏng và nhẹ dễ đi không như mấy đôi giầy dép xịn kho đi lắm.
    Bố mẹ yêu các con nhiều lắm

Dù em chưa ngoan nhiều nhưng em ngày càng ngoan hơn.

• 9,367 Bài viết

• 1,904 Được cảm ơn

Trong nhà thì bé nhà mình vẫn đi chân không, nhưng ra đường thì phải đi dép chứ, mà đường thì nhiều chỗ cũng đâu có bằng phẳng nên mấy đôi giày vải đế quá mỏng là k hợp lý rồi, chân bé nhà mình lại bé nữa nên tìm mua được đôi giày/xăng đan ưng ý khó quá trời.

• 436 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mua dép tập đi thì các mẹ phải mua mấy đôi vào không thì bé đái một cái là ướt quần, dép cũng phải thay luôn.
    BÀI THUỐC HAY TRỊ HO LONG ĐỜM CHO BÉ
    Hoa: 0983 152 886 / YM: truonganhhoa1908

• 9,367 Bài viết

• 1,904 Được cảm ơn

Dạo này Nhím nhà mình toàn đi đôi dép chút chít mua ở chợ Thành công, quai dép bằng xốp nên rất mềm, đế bằng cao su nên khá vững, bẩn có thể giặt hoặc lau rất tiện, nói chung là khá ổn mà giá lại rẻ, có 12k. Nhược điểm của nó là khó vừa chân bé vì k điều chỉnh được cỡ quai dép.

• 642 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huechi_uct Xem bài viết
    Dạo này Nhím nhà mình toàn đi đôi dép chút chít mua ở chợ Thành công, quai dép bằng xốp nên rất mềm, đế bằng cao su nên khá vững, bẩn có thể giặt hoặc lau rất tiện, nói chung là khá ổn mà giá lại rẻ, có 12k. Nhược điểm của nó là khó vừa chân bé vì k điều chỉnh được cỡ quai dép.
    He he, tớ cũng mua đôi chút chít cho em Bông híp, em ấy khoái lắm. Được dì nó mua cho 2 đôi tập đi chất thích lắm, để về tớ hỏi củ tỉ lại cái địa chỉ.
    Yêu con gái nhiều lắm :LoveStruc:

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2