• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.26K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 1,211 Bài viết

• 477 Được cảm ơn

Hôm qua con gái đòi mẹ mua váy bale để con biểu diễn ngày 8/3 nhưng mình ko biết mua ở đâu, mẹ nào biết làm ơn chỉ giùm gấp với ạ, cảm ơn .
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mách chị em cách chăm con ốm không cần đến kháng sinh

Vào những ngày thời tiết khắc nghiệt, trẻ con rất dễ mắc bệnh, nhất là những bệnh có liên quan đến...

• Ở SG, mua váy cưới ở đâu?

Chào các chị, các mẹ! Có ai biết ở SG có tiệm áo cưới nào mẫu dễ thương, dễ mua, dễ bán hok ạ? Em định chỉ mặc 1 váy cưới trong ngày cưới thôi nên quyết tâm chọn 1 cái thiệt hợp dáng và ưng ý. Một chuyện nữa, em chưa biết nên đi chụp hình cưới ở đâu(lòng vòng trong thành phố thôi) vì không đặc...

• Bố mê chơi game để con 5 tháng tuổi tử vong

Ngày xưa, vào khoảng năm cuối đại học đến khi ra trường được 2 năm, mình có 1 tiệm net, kinh doanh...

• Tràn lan thực phẩm sữa non: Cảnh giác với hàng nhái

Trên thị trường hiện nay xuất hiện rất nhiều các thương hiệu sữa non khác nhau của các hãng trong...

• Ở SG, mua váy cưới ở đâu?

Chào các chị, các mẹ! Có ai biết ở SG có tiệm áo cưới nào mẫu dễ thương, dễ mua, dễ bán hok ạ? Em định chỉ mặc 1 váy cưới trong ngày cưới thôi nên quyết tâm chọn 1 cái thiệt hợp dáng và ưng ý. Một chuyện nữa, em chưa biết nên đi chụp hình cưới ở đâu(lòng vòng trong thành phố thôi) vì không đặc...

• 214 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

http://.com/forum/showthread.php?t=35668&page=2
    chị ơi! váy bale đây nè.vừa xem của mẹ này xong thì mẹ hỏi em paste link luôn.hihi:Battin ey::Battin ey::Battin ey:
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 2,251 Bài viết

• 1,284 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi younger mother Xem bài viết
    http://.com/forum/showthread.php?t=35668&page=2
    chị ơi! váy bale đây nè.vừa xem của mẹ này xong thì mẹ hỏi em paste link luôn.hihi:Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    Hehe, tớ mới đọc chủ đề, đang định vào paste thì mẹ nó đã paste rồi. Váy đẹp nhỉ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Honeybunch; 06/03/2009 vào lúc 03:28 PM.
    You're my honeybunch, sugarplum, pumpie umpy umpkin, you're my sweetie pie.
    You're my cuppycake, gumdrop, snookum snookums, the apple of my eyes.