• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.11K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

• 853 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Các mẹ Hanoi cho mình xin đia chỉ của cửa hàng bán đồ ttrẻ em của DỆT KIM ĐÔNG XUÂN hay DỆT KIM HÀNỘI với nhé , nhân tiện có nguời bạn đi công tác HANOi mình nhờ mua dùm quần áo cho con trai , mình rất thích chất liệu vải của DKIM .Tks các mẹ .

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 260 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

ra phố Hoa Lư, nhiều lắm bạn ạ, đầu Hoa Lư cắt Đại Cồ Việt nhé
    • 674 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Bạn ra đầu Ngô Thì Nhậm cắt Nguyễn Công Trứ, ở đó có cửa hàng bán sản phẩm của Dệt kim Đông xuân, cửa hàng cũng khá to, còn Hanosimex thì ngay đường Kim liên Ô chợ dừa mới có một hàng.
    • 221 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Bán online này mẹ nó ơi, vào order và được ship tận nơi nhé
    http://www./forum/showthread.php?t=33637
    • 3,754 Bài viết

• 8,890 Được cảm ơn

Các cửa hàng giới thiệu và đại lý của Dệt kim Hà Nội (HANOSIMEX) mời mẹ nó tham khảo link này nhé: http://www.hanosimex.com.vn/view.asp?id=18
    Cười lên đi em ơi! :Laughing::Laughing::Laughing:

• 1,696 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Mình rất hay mua quần áo của công ty Dệt kim Đông xuân,ở đấy rất nhiều đồ quần áo nam, nữ và đặc biệt nhiều đồ trẻ em, mình hay mua ở cửa hàng giới thiệu sản phẩm tại 67 Ngô Thị Nhậm, 137 đường Kim liên mới, 221B Khâm thiên à cả ở 5B Hoà Mã nữa thì phải
    Trong cuộc sống có rất nhiều điều trùng hợp, sẽ có một ngày 2 đường thẳng song song sẽ gặp nhau::Rose::Rose::Rose:
    • 853 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ nhé :Rose:

• 4,177 Bài viết

• 650 Được cảm ơn

Ui, mẹ này giống mình ghê! Mình toàn bồ kết mấy nơi này, giá hợp lý chất liệu cực đỉnh.
    Jờ bé đầu lớn, tòan fải mua quần con cho nhóc ở đấy, hàng tốt thật. Tất cho bố mua ở đấy cũng rất okie!

Trích dẫn Nguyên văn bởi BaoLinh2008 Xem bài viết
    Mình rất hay mua quần áo của công ty Dệt kim Đông xuân,ở đấy rất nhiều đồ quần áo nam, nữ và đặc biệt nhiều đồ trẻ em, mình hay mua ở cửa hàng giới thiệu sản phẩm tại 67 Ngô Thị Nhậm, 137 đường Kim liên mới, 221B Khâm thiên à cả ở 5B Hoà Mã nữa thì phải