NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Mua giày xịn cho bé gái 2 tuổi (SG)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.17K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 760 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi chỉ giúp mình chổ mua giày đẹp cho con gái với (SG) !!! Thanks các mẹ trước nhe
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,808 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Mẹ nó ở trong Sài gòn thì mình chẳng biết nhưng ngoài Hà nội thì có mấy cửa hàng bán giầy xuất khẩu của trẻ con, trong đó có giày của Clark, rất đẹp và mình biết là rất tốt cho chân của bé.

• 1,061 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Cửa hàng Nguyên trên đường Lý Chính Thắng (quên địa chỉ rồi)chuyên bán giày xuất khẩu Clark cho bé từ 1 tuổi trở lên rất xinh. Có điều mình ghét kiểu bán hàng của cô bán hàng, mình mà trả giá là bị đối xửa khác ngay.
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ban den shop me oi o gan benh vien phu san quoc te,hay o 7a pham viet chanh gan benh vien tu du do,o do co nhieu giay Clack dep lam cho be tu so sinh den 10 tuoi luon do.Em chuyen muon o tren do do,cac co ban hang cung de thuong nhung gia hoi cao do,ban den thu xem sao.:Smiling: :Smiling:
    • 760 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Khoảng bao nhiêu hả bạn ? Chiều nay mình sẽ đi lùng ! hi`...họ có nói thách ko? Mình rất ngại trả giá.
    • 1,061 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Khoảng 180K, nói thách 10K, địa chỉ 195i Lý Chính Thắng.
    • 1,120 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Giày Clark chỉ 180 hả mẹ Petit Beur ? Tớ toàn mua ở SG square giá 230 ?? hhuhu. Mà mẹ ấy cho tớ hỏi cửa hàng này có nhiều giày k ah ? Vì tớ mua thấy họ chỉ có 1 đôi thui, mà tớ thì cần mua 2 đôi.
    • 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rosy1910 Xem bài viết
    Mẹ nó ở trong Sài gòn thì mình chẳng biết nhưng ngoài Hà nội thì có mấy cửa hàng bán giầy xuất khẩu của trẻ con, trong đó có giày của Clark, rất đẹp và mình biết là rất tốt cho chân của bé.
    Mẹ Rosy ơi cho mình địa chỉ cửa hàng ngoài HN với, mình muốn mua giày cho con trai. Không biết giày clark có của bé trai không nhỉ.
    • 1,061 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memalu Xem bài viết
    Giày Clark chỉ 180 hả mẹ Petit Beur ? Tớ toàn mua ở SG square giá 230 ?? hhuhu. Mà mẹ ấy cho tớ hỏi cửa hàng này có nhiều giày k ah ? Vì tớ mua thấy họ chỉ có 1 đôi thui, mà tớ thì cần mua 2 đôi.
    Nhiều kiểu và nhiều số lượng luôn, tùy vào lúc có hàng về, ở đây bán giá sỉ. Chỉ ghét cách bán hàng thôi, trả giá 10k đến 20k thì ok chứ trả hơn là giày mình đang cầm bị đem cất đi ngay. :Crying:
    • 155 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rosy1910 Xem bài viết
    Mẹ Rosy chỉ hộ em cái địa chỉ bán giày clark này ở ngoài HN với ạ. thanks.
    [url=http://www.TickerFactory.com/]
    • 2,808 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nghe_con Xem bài viết
    Mẹ Rosy chỉ hộ em cái địa chỉ bán giày clark này ở ngoài HN với ạ. thanks.
    Ở trên đường Phan Bội Châu, shop Dung Hòa (Euro fashion) bên tay phải, anh chủ hàng bày hết đồ trẻ con vào cái tủ kính. Cũng không nhiều lắm, nhưng nếu con mẹ là con gái thì nhiều sự lựa chọn hơn, còn con trai thì hình như phải khoảng 2,3 tuổi gì đó mới có vài đôi. Em cũng tăm giày cho con trai mãi mà không thấy. Các mẹ thử xem có được không. Còn bên web làm cha mẹ có một mẹ mở cửa hàng tên là Cánh Cam trên đường Phạm Hùng thì phải, cũng toàn bán giày xuất khẩu cho các bé, có nhiều hiệu lắm trong đó có cả Clark. Hôm trước em vào hàng Clark trên vincom người ta bảo năm sau cũng sẽ có giày của trẻ con nhưng chắc trên đó hàng chính hãng thì sẽ đắt hơn rồi.

• 1,882 Bài viết

• 3,778 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi GIAO NGO THAI PHUONG Xem bài viết
    Ban den shop me oi o gan benh vien phu san quoc te,hay o 7a pham viet chanh gan benh vien tu du do,o do co nhieu giay Clack dep lam cho be tu so sinh den 10 tuoi luon do.Em chuyen muon o tren do do,cac co ban hang cung de thuong nhung gia hoi cao do,ban den thu xem sao.:Smiling: :Smiling:
    Mình cũng hay mua ở đây,có nhiều mẫu mã đẹp lắm,nhưng đúng là đắt hơn những chỗ khác khoảng 20-50k đấy
    • 1,601 Bài viết

• 3,585 Được cảm ơn

Mình cũng đang cần mua giày cho con gái 2 tuổi mà ko biết nen đi đâu mua??? kéo top này lên mong các mẹ tư vấn giới thiệu giúp...
    • 302 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

Kéo cái này lên để nhờ các mẹ giới thiệu thêm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, HN mua giầy cho con gái khoảng 4 tuổi ở đâu đẹp ạ, nhờ các mẹ giới thiệu nhé, giầy thật mềm các mẹ nhé, cảm ơn các mẹ!