• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Mua gì mừng con trai sinh nhật 3 tuổi? Gấp nhé các bác ơi

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.6K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

• 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Con em hôm nay tròn 3 tuổi rùi vậy mà em chưa biết mua gì cho con cả . Có bác nào có ý kiến gì hay thì mách bảo cho em vứi ạ. Em cảm ơn nhìu nhìu
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 673 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Xe đạp cho bé tập đi (<400K)

Bóng da nếu bé thích
    • 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me KIBO
    Xe đạp cho bé tập đi (<400K)

Bóng da nếu bé thích
    Xe đạp nó lại có rùi chứ lị. Thế ko biết đồ chơi có loại gì hay ho ko các bác nhẩy?
    • 177 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

• 13,210 Bài viết

• 9,516 Được cảm ơn

Bé 3 tuổi là mẹ biết được con thích gì rồi, mua cho con thứ gì mà con thích thôi, đừng mua thứ mà bố mẹ... mê mẩn nhé :4:
    • 4,620 Bài viết

• 982 Được cảm ơn

Em spam tí nhé! Con em hôm SN 3 tuổi hỏi nó thích gì. Nó trả lời ngay ko cần suy nghĩ "Con thích bong bóng bay màu xanh dương". Hihi thế là mẹ trúng mánh luôn!
    • 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meximuoi
    Em spam tí nhé! Con em hôm SN 3 tuổi hỏi nó thích gì. Nó trả lời ngay ko cần suy nghĩ "Con thích bong bóng bay màu xanh dương". Hihi thế là mẹ trúng mánh luôn!
    Cám ơn các bác nhé. Hôm qua em đã phải đi mua cho nó một bộ công trường xây dựng lego rùi. Cậu thích mê, chơi đến 11h30 mới đi ngủ, lúc ngủ vẫn ôm cái ô tô mà ngủ, đếm nằm cũng mơ đòi ô tô, sáng hôm sau mở mắt ra cũng đòi ngay. Đúng là mua cái gì theo ý thích của con thì thấy con hạnh phúc quá :4:
    • 73 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

hềy, các mẹ ơi cho hỏi mua xe đạp tập đi cho con gái vừa tròn 3 tuổi thì mua ở đâu là hợp lý nhỉ, mình ở hà nội, khu vực hoàn kiếm. đã qua lương văn can rồi nhưng chưa được cái nào vừa ý, thỉng thoảng đi trên phố thấy nhiều bé có xe đẹp quá nhưng đang đi có việc nên không tiện dừng lại hỏi chỗ mua, lúc cần chẳng biết mua ở đâu, chán thật các phụ huynh chỉ giúp nhé, cám ơn nhiều
    • 132 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình muốn mua quà tặng cháu mình nhưng cái gì nó cũng có dủ cả. Mình biết mua gì dây cả nhà ơi giúp mình với
    I am shinning like a candle in the dark when you tell me that You love me!
    • 2,562 Bài viết

• 551 Được cảm ơn

Ko biết đã có cầu trượt xích đu chưa. Bạn Chíp Bông nhà mình mới sinh nhật 2 tuổi, mình thuê họa sỹ đến vẽ tranh tường, trải thảm, làm hàng rào xinh xắn rồi mua cầu trượt, xích đu, nhà lều, xe lắc,vứt bóng bánh và thú bông vào đó làm 1 khu vườn cổ tích trong nhà cho bé. Rất dễ thương, bé rất thích
    • 3,478 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Cho bé 1 chuyến đi chơi ý bác ạ
    Mấy hôm nay ấm rồi cho ra công viên Lê ninh cổng chính đi vào hơi rẽ trái tý nhé
    Tuyệt vời luôn với mấy cái hồ cát(cát trắng khô chứ o phải cát như cát xây dựng bác ạ)
    Thêm bộ xe chơi cát khoảng từ 20k đến 70 k to nhỏ dụng cụ khác nhau nữa bán ngay đó ý
    Khu đó là khu Ô mô tài trợ đẹp lắm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng muốn mua xe đạp cho be nhà mình sinh nhật 2 tuối (Nhưng trộm vía bé cao khoảng 93cm rồi và cũng yêu yêu). Có mẹ nào biêt ko mách giúp nhé. Xe ở đau đẹp mà tốt, ( Hix nưa).