Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Mua bình đựng nước có nhiệt độ chuẩn pha sữa?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.12K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 145 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết cái bình đựng nước luôn giữ nhiệt độ chuẩn 40o hay 60o gì đó để pha sữa cho con bán ở đâu, nhãn hiệu gì ko nhỉ? Mình nghe nói có cái bình đó thì rất tiện vì khi pha nước ko cần trộn nóng và nguội mà có sẵn nhiệt độ chuẩn luôn đấy. Thanks

• 130 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Ban oi, ban ra sieu thi dien may nao cung co may cai binh thuy kieu do. minh dang xai cai Panasonic. Co 2 nut nhan de dieu chinh nhiet do 60 hay 90 rat tien do.

• 2,686 Bài viết

• 210 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bica Xem bài viết
    Có mẹ nào biết cái bình đựng nước luôn giữ nhiệt độ chuẩn 40o hay 60o gì đó để pha sữa cho con bán ở đâu, nhãn hiệu gì ko nhỉ? Mình nghe nói có cái bình đó thì rất tiện vì khi pha nước ko cần trộn nóng và nguội mà có sẵn nhiệt độ chuẩn luôn đấy. Thanks
    Nhà tớ có phich điện tiger của Nhật, dùng thích lắm nhé.

• 708 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pham Hai Anh Xem bài viết
    Nhà tớ có phich điện tiger của Nhật, dùng thích lắm nhé.
    Bác ơi, dung tích thế nào?bao xiền hả bác?

• 2,686 Bài viết

• 210 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sweet_lemon82 Xem bài viết
    Bác ơi, dung tích thế nào?bao xiền hả bác?
    Úi giời, cái này được cho nên chả biết giá, nhưng cứ ra 120 Phố Huế hỏi là họ có giá chuẩn ngay, mặc cả bớt 20k là đúng giá nhé . Hàng này có bảo hành. À, dung tích 5lit, nhưng ko có 40 độ, mà thấp nhất là 60 độ, cao nhất 98 độ nhé .

• 1,260 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Tớ mới mua bình của Farlin có 5 chế độ: 40, 50, 60, 80 và 98. giá 1.650.000, đã dùng thử rồi, ngon lành phết

• 195 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình mua máy tiệt trùng bình sữa loại FALIN có cả bình trữ nước thường xuyên ở nhiệt độ 50oC, pha sữa chuẩn luôn, hoặc khi cần cho bé uống nước lọc cũng tiện. Mà cái máy này lại là nơi chứa chén, thìa uống nước của bé đảm bảo vệ sinh. Giá khoảng 1.8tr

• 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng mới mua bình thủy Panasonic ở Nguyễn Kim, có 4 mức giữ nhiệt: 60 - 80 - 90 - 98; giá 990K giảm 15% là 840K, rất okie đó.

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình hỏi cái máy tiệt trùng hiệu Falin bạn mua ở đâu vậy, kí hiệu là gì, mình cũng đang định mua 1 cái

• 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cho em hỏi? nhiệt độ của nước pha sữa cho bé là bao nhiêu độ thì được???

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2