NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Mua bánh sinh nhật cho con ở đâu ngon nhất

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.44K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình sắp tổ chức đầy năm cho bé. Mình muốn đặt cho con bánh SN thật ngon và đẹp nữa. Con mình tuổi heo mà. Các mẹ chỉ cho mình với. Mình ở TPHCM. Cám ơn các mẹ nha
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ba kể con nghe

Clip ba hát cho cho dễ thương quá các mẹ ạ! https://www.youtube.com/watch?v=v-IP-20dk2E

• Mua bánh ăn dặm cho con tập ăn dặm kiểu Nhậ

Hôm qua mình mới đọc lại Cách ăn dặm theo kiểu Nhật thấy thích quá nên cũng định bon chen cho Tom nhà mình, Tom nhà mình được 7 tháng rưỡi rồi nhưng vẫn đang ăn bột. Chắc hết tháng này mình mua gạo vỡ về cho tom ăn thôi. Biết là ko theo được như mẹ Ổi nhưng tập dần dần vậy. Trước tiên mình muốn mua...

• 30 qui tắc nuôi con đáng phục của người Nhật

Bạn mình mới gửi cho mình 1 list những qui tắc của người Nhật nuôi dạy con, share cho các mẹ nào...

• Khám thai miễn phí tại hội thảo chăm sóc tiền sản

Dù bạn là bà mẹ “có tuổi” hay còn trẻ và có sức khỏe hoàn hảo, việc mang thai vẫn tiềm ẩn nguy cơ...

• Mua nệm bông ép cho con ở đâu (SG)

Hi các mẹ, Em đã đặt cũi cho con, kiểu Teddy, giờ muốn mua nệm bông ép bỏ vào cũi cho con mà không biết mua chỗ nào, giá cả ra sao? Kích thước em muốn mua là 70x140 (cũi Teddy), mẹ nào biết chỉ em với nha. Thanks các mẹ.

• 627 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Mình thích bánh của Paris Deli (tầng trệt SG Center 65 Lê Lợi) vì vị bánh ko quá ngọt, kem làm rất dễ ăn và bánh nhìn lạ (nhưng có ít kiểu). Nhưng phải đặt trước vì họ ko làm sẵn
    Bánh của Tous Les Jour ở ngã tư Hai Bà Trưng - ĐBP hoặc trên Diamond (hình như lầu 2) cũng ngon và có nhiều kiểu rất đẹp, lạ mắt