• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Mua bảng treo phiếu bé ngoan ở đâu????

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.6K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 760 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi????
    Có mẹ nào đã mua được bảng để treo đựng phiếu bé ngoan cho các con không???
    Có mẹ nào biết mua ở đâu chỉ cho em với!!!!
    Cám ơn các mẹ nhiều...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 673 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Nhà em chưa có bảng này và em cũng chưa hề nghe nói có loại bảng chuyên dụng cho việc treo phiếu bé ngoan. Em toàn dán phiếu bé ngoan vào cánh cửa tủ quần áo của bé, tuần nào có thì dán, tuần nào không có (bé bị ốm ko đi) thì để khuyết chỗ đó và nói rõ cho bé là do con bị ốm nên không có.

Tuần nào mà bé không ngoan bị cô phạt và cô mách lại mẹ (do bé nghịch quá hay tự dưng đi cắn bạn một phát) thì cho dù tuần đó được phiếu bé ngoan thì về em cũng nói rõ đó là phiếu "bé hư". Đến bây giờ thì nhìn vào chỗ em dán phiếu bé nhà em có thể chỉ và nói rõ chỗ nào bé không có phiếu vì ốm và chỗ nào là phiếu "bé hư".

Kể ra có cái phiếu bé ngoan cũng hay phết vì em thấy bé nhà em rất háo hức mỗi khi đến thứ 6 và rất thích nhìn mỗi lúc em dán phiếu lên tủ cho bé.
    • 760 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Mình đã từng nhìn thấy loại bảng này, thật ra chỉ là một tờ bìa cứng in đẹp, có chỗ ghi tên bé và tên trường, có khoảng 20 ô là nilon để lồng phiếu vào thôi.
    Nhưng lại không biết mua ở đâu
    • 218 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tram_hb
    Các mẹ thông thái ơi????
    Có mẹ nào đã mua được bảng để treo đựng phiếu bé ngoan cho các con không???
    Có mẹ nào biết mua ở đâu chỉ cho em với!!!!
    Cám ơn các mẹ nhiều...
    Mấy hôm trước mình cũng tính tìm để cho con gái nhà mình nhưng thấy cô giáo nói là vào năm học nhà trường sẽ phát nên lại thôi. Để mấy hôm nữa mình hỏi thử cô giáo xem có biết chỗ nào mua ko sẽ thông báo cho các mẹ nhé! Nhưng chắc phải đầu tuần sau vì tuần này bé nhà mình đang nghỉ học vì đau mắt. Đang có dịch đấy nên các mẹ phải hết sức cẩn thận.
    • 758 Bài viết

• 479 Được cảm ơn

Hì hì! Chào các bà mẹ chu đáo chăm con. Hôm trước mình đi mua đồ chơi cho con, thấy cửa hàng đồ chơi thiết bị mầm non ở phố Lý Thường Kiệt (ngay cạnhtrường PTTH Việt Đức) có bán bảng treo phiếu bé ngoan đấy các mẹ ạ! Họ bày ở khu bán đồ chơi cho các bé lứa tuổi mầm non ấy.
    • 760 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Tks you very much, em sẽ lượn ra ngay :4:
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em nghĩ ko cần mua đâu vì em thấy ở các trường năm nào cũng phát cho các con mà. Ở bảng đó có 9 ô, tương đương 9 tháng. Khi cô giáo phát PBN ở thng nào thì dán vào ô đó, nhưng hình ảnh thì đương nhiên là không bắt mắt và độc dáo bằng mình tự thiết kế rồi.
    • 734 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi scooby Vy
    Các mẹ ơi, em nghĩ ko cần mua đâu vì em thấy ở các trường năm nào cũng phát cho các con mà. Ở bảng đó có 9 ô, tương đương 9 tháng. Khi cô giáo phát PBN ở thng nào thì dán vào ô đó, nhưng hình ảnh thì đương nhiên là không bắt mắt và độc dáo bằng mình tự thiết kế rồi.
    Con tớ cũng được phát cái Bảng này tớ thấy cũng đẹp đấy chứ, có cả chỗ ghi tên , trường lớp , 9ô để ghim phiếu , đẹp thế mà treo được mấy hôm nàng giật xuống xé tan tành , :4:
    Simple life, simple things and complicated heart...

• 4,733 Bài viết

• 1,419 Được cảm ơn

Tớ vừa lựơn qua cửa hàng TB đồ chơi mẫu giáo Lý Thường Kiệt về đây. Các mẹ nào còn có nhu cầu mua thì đừng qua cho mất công. Không có đâu, tớ hỏi cô bán hàng đi hỏi lại là cửa hàng hết hay là không có bán thì được trả lời là: không có. Chỉ có cái bảng cắm cờ bé ngoan mẫu giáo thôi.
    Ai biết ở đâu bán thì mách các mẹ muốn mua với.....
    • 760 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PHUONGMINHBONG
    Con tớ cũng được phát cái Bảng này tớ thấy cũng đẹp đấy chứ, có cả chỗ ghi tên , trường lớp , 9ô để ghim phiếu , đẹp thế mà treo được mấy hôm nàng giật xuống xé tan tành , :4:
    Con em học trường làng nên không có phát cái này ạ....
    • 734 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tram_hb
    Con em học trường làng nên không có phát cái này ạ....
    Híc híc con tui cũng trường làng mà
    Simple life, simple things and complicated heart...

• 760 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PHUONGMINHBONG
    Híc híc con tui cũng trường làng mà
    Híc vậy chắc truờng làng bác nó Pro hon truờng làng em rùi
    • 1,101 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trường con mình cũng..... làng lắm lắm nhưng vào đầu năm học cô giáo đều phát cho mỗi bé một cái gọi là tấm bìa thì đúng hơn, có chỗ ghi họ tên bé, năm học,... rồi có 9 ô tương đương với 9 tháng học để bé à bố mẹ bé dán phiếu bé ngoan lên đó mà. Hay bạn thử ra CH đồ dùng học tập ở Giảng Võ xem, mình thấy ở đó có nhiều đồ cho trẻ mầm non đấy.
    • 760 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zuzi&He family
    Hay bạn thử ra CH đồ dùng học tập ở Giảng Võ xem, mình thấy ở đó có nhiều đồ cho trẻ mầm non đấy.
    Em cũng đã ra đó rồi, KQ là không có ạ.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình vừa xem phóng sự vể webtretho trên VTV1, thấy nhà bé gì ấy có cái bảng hay quá, hình như có mấy cái nút nam châm để dính giấy lên và có kệ để bảng. Mẹ nào biết nơi nào bán loại bảng này ko . Bé nhà mình thích vẽ lắm , toàn vẽ lên giấy A4 mà chưa có bảng cho cháu làm giá vẽ .
    • 34 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em mua cho con ở biboplaza.vn đó các mẹ ạ.vào trang web xem mẫu và gọi họ mang tới nhà cho,cũng không đắt đâu.
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose:::Rose::Rose::Rose:
    • 1,248 Bài viết

• 987 Được cảm ơn

Các mẹ khéo tay đì zai 1 cái đi. Em nghe vụ này cũng ham quá, dù đang bầu bì phải cả 3 4 năm nữa mới cần cơ
    • 336 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

e gọi từ sáng đến giờ mà bibopplââ mà kg thấy ai nghe máy cả. Nhìn họ trưng cái bảng đấy lên thấy xinh ghê cơ...
    • 336 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

hehe, gọi đựoc rồi, Bảng gài phiếu bé ngoan to giá 15k + 20k ship đến Trần Hưng Đạo. ợ
    • 331 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Em đang tìm bảng gài phiếu bé ngoan cho con em mà chưa thấy. Bác nào biết chỗ bán thì chỉ cho em với ạ. Many tks
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2