• 1 Lượt chia sẻ
  • 4.53K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 508 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Cac chi oi? Co ai biet cho mua ao phao cho be khong , o TPHCM ay? Em hay cho be di choi bang tau hoac may bay, muon mac ao phao cho chac y ma.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 71 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẹ Candy ơi

Chị vào CH baby ở 65 Lê Lợi (tầng 2) xem, em thấy ở đấy bán nhiều áo phao, quần áo trẻ em, đồ chơi...

• 508 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Câum ơn chi MeoBo nhiều lắm. Me Candy sẽ đi đến đó chiều nay. P

• 578 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cuối tuần em cho Cốm đi biển, mẹ nào biết cho bán áo phao cho bé 8 tháng mách cho em với. Thanksssss!!!! Ngoài áo phao ra bé đi biển cần gì nữa, bảo em luôn nhé (kính bơi, mũ bơi thì chắc ko cần rồi vì đã biết bơi đâu)

• 1,008 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Theo mình thì bạn mua phao bơi cho bé chứ đừng mặc áo phao, vì cái phao ngồi lên, có 2 cái lổ, bỏ 2 chân bé vào đó, bé sẽ thích hơn. Các CH bán đồ dùng, đồ chơi cho bé chắc đều có bán phao. Chúc bạn có 1 kỳ đi chơi vui nhé
    Pooh & Dumbo

• 2,302 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Cốm ơi, Kin nhà chị 1,5 tuổi đi biển mà còn chẳng dùng đến phao.
    Có phao tay cũng chẳng buồn đeo vì mẹ toàn cho đi lội nước thôi.
    Phao như mẹ Pooh nói thích đấy, hôm trước chị định mang đi (lại đi mượn được mà) nhưng nhiều đồ lắm nên thôi.
    Bé còn nhỏ, em bế bé là được rồi mà. Cầu kỳ làm gì

• 578 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meKin
    Cốm ơi, Kin nhà chị 1,5 tuổi đi biển mà còn chẳng dùng đến phao.
    Có phao tay cũng chẳng buồn đeo vì mẹ toàn cho đi lội nước thôi.
    Phao như mẹ Pooh nói thích đấy, hôm trước chị định mang đi (lại đi mượn được mà) nhưng nhiều đồ lắm nên thôi.
    Bé còn nhỏ, em bế bé là được rồi mà. Cầu kỳ làm gì
    .
    Thế à chị, phao bơi hợp hơn ạ?
    Đúng là ba và mẹ sẽ bế thôi, nhưng em phải đề phòng nhỡ sóng đánh bật mẹ ra hoặc lỡ bị ngã thì bé không chìm nghỉm trong nước. Ở bể bơi thì em vẫn bế hoặc ba Cốm cõng Cốm chẳng cần phao nhưng sợ ra biển có sóng. (ơ mà một phút suy nghĩ, hình như biển Hạ Long Tuần Châu chẳng có sóng!!!)

• 578 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đang tính kiếm cái áo bơi cho Cốm nhìn áo bơi mẹ Kin mặc cho con gái, sexy gần chết. Trông yêu quá đi thôi.

• 2,302 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Em ơi chị mặc nhầm đằng sau ra đằng trước nên mới thế.

Có mượn k? cho mượn đấy, nhưng phải tầm 10-11kg mặc mới được.

Mà áo đấy chị phải khâu bớt hai cái vai lại, k nó hay tuột lắm.

Mà em là gì mà ra xa thế. hehe, mẹ lội nước là được rồi.

• 1,550 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cốm thì cần gì áo bơi đâu mẹ Cốm nhỉ? Trông thế sẽ sexy hơn nhiều đấy . Mẹ Cốm ra Trịnh Hoà Đức hoặc ra mấy của hàng bán đồ trẻ em là có đấy. Mà ở ngay Chùa Bộc cửa hàng Papa garden thể nào chả có, ở đó có nhiều đồ trẻ em lắm mà. Mẹ Cốm ở ngay trung tâm rồi còn gì, chứ đâu như mình, vùng sâu vùng xa muốn mua gì cho con cũng khó.
    Bi zonzon

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2