• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.6K Lượt đọc
  • 65 Trả lời

Xem Kết quả bình chọn:

Số người bỏ phiếu
0. Bạn không có quyền bình chọn.
  • 0 0%
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 1,122 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Nghe các mẹ xôn xao chuyện kính em bé, túm lại là kính em bé ở VN chả bảo đảm tí nào, nhìn trông chán lắm, mẫu mã nghèo nàn mà chất lượng thì không bảo đảm, nên mình quyết định mua cho SoNy mũ bảo hiểm, vừa che bụi, khỏi đeo mask, vừa an toàn trên xa lộ, nhưng vấn đề là mình không biết mua mũ bảo hiểm ở đâu, loại nào cho chắc ăn, các mẹ có ai biết chỉ giúp mình với, cám ơn lắm lắm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 415 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

hề hề,
    cái vụ mũ bảo hiểm này mình cũng đã post bài lên kêu réo suốt rồi mà có ai biết chỗ nào để chỉ đâu.
    Tóm lại thông tin mà mình thu thập được là thế này:
    -mũ tốt, có size nhỏ cho em bé: Protect. Nhưng là loại mũ nửa đầu, không đủ che toàn bộ cái mặt và cái đầu cho em bé, vẫn phải đeo kính và khẩu trang thêm mới chống bụi được ! Uu điểm của loại mũ này là nhẹ, bền, đẹp, chống va đập bảo vệ đầu là chính. Giá khoảng 180-200 ngàn (không nhớ chính xác).
    -mũ trùm kín đầu đến tận cổ, size nhỏ cho trẻ em thì có đồ của Trung Quốc , Đài Loan, trong SGN bán ở khu vực đồ thể thao Công chúa Huyền Trân, giá khoảng 90-120 ngàn. Ối giời ơi là nặng, nóng, hình thức xấu... nhưng được cái kín mít luôn, không hiểu thằng con đeo vào rồi thì mình gọi nó co nghe thấy không nữa! :rolleyes:

Cho nên đến giờ vẫn đành bằng lòng với Nón lưỡi trai + Kính + Khẩu trang như thằng Ninja con !
    Cách nhanh nhất để đánh mất tình yêu là hãy bóp chặt lấy nó
    Còn muốn giữ mãi tình yêu thì hãy chắp cho nó đôi cánh tự do
    • 1,439 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Bọn Tây có cho trẻ con ngồi xe máy bao giờ đâu. Nên ko thể có mũ bảo hiểm tốt được
    Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)
    • 1,909 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,
    Hôm qua đi trên đường mình nhìn thấy 1 bé gái đội chiếc mũ bảo hiểm xinh xắn lắm. Mình đang định tìm mua 1 chiếc cho bé 2 tuổi đội khi đi học, nhưng không biết mua ở đâu và mua của hãng nào thì tốt. Các mẹ biết không chỉ giúp mình nhé.
    Mình cám ơn các mẹ nhiều
    Miu Miu - YM: meohuong_wtt
    • 1,513 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Chị lên Phố Huế xem, em cũng mua được cho Tun một chiếc khá đẹp
    • 687 Bài viết

• 607 Được cảm ơn

Bạn đến cửa hàng của hãng Protec ở 3B Đặng Thái Thân, HN (đối diện KS Hilton). Đây là cty liên doanh, sản phẩm mũ ở đó chất lượng cao, mầu mã, kích cỡ, màu sắc rất đa dạng, lại nhẹ nữa. Bạn có thể gắn kính che trước mặt (có thể thay thế khi bị xước, rất tiện) hoặc gắn 1 miếng nhựa như em bé 2 tuổi trong hình
    Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_KNH2; 26/09/2005 vào lúc 01:45 PM.
    Có vi phạm các bạn báo giúp Mod nha
    :Rose: Email: Mod_KNH2@webtretho.com.vn
    • 1,909 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Ôi, em cảm ơn mẹ Mod_TM, mẹ Tuntun nhiều. Em sẽ ra CH đó để chọn 1 mũ thật vừa với bé. Mong rằng con gái sẽ không bị hắt hơi, sổ mũi nữa khi đã có mũ bảo hiểm bảo vệ.
    Miu Miu - YM: meohuong_wtt
    • ahd
    • 9 năm
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cho iem hỏi các mẹ có kinh nghiệm với. Em đã lắp cái kính chắn gió cho cái xe máy cua em rùi thì bé có cần đội thêm mũ bảo hiểm nũa ko ạ? Nếu đội mũ BH thì bé 2 tuổi có thoải mái ko? Hay là chỉ cần thêm cái bịt mũi & mũ vải (vì có kính chắn gió to dùng rùi mà). Mong các mẹ tư vấn sớm để mẹ cháu còn đi sắm mũ.
    • 839 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ahd
    cho iem hỏi các mẹ có kinh nghiệm với. Em đã lắp cái kính chắn gió cho cái xe máy cua em rùi thì bé có cần đội thêm mũ bảo hiểm nũa ko ạ? Nếu đội mũ BH thì bé 2 tuổi có thoải mái ko? Hay là chỉ cần thêm cái bịt mũi & mũ vải (vì có kính chắn gió to dùng rùi mà). Mong các mẹ tư vấn sớm để mẹ cháu còn đi sắm mũ.
    Mẹ ahd ơi, có kính chắn gió thì tốt rồi, nhưng mũ bảo hiểm thì tốt nữa đấy. Con đội mũ thì yên tâm không sợ bị gió, bụi, và rất an toàn nữa. Cả bố mẹ cũng nên đội ý chứ.

Bạn tham khảo thêm đề tài "ký tên tặng hạnh phúc..." bên mục nhắn tin chung của các thành viên nhé. Ở đó mọi người đang bàn chuyện nên đội mũ bảo hiểm cho cả nhà đấy.

Chúc vui vẻ
    Con muốn mẹ trẻ mãi, không bao giờ già - Khi nào con lớn, con biến thành cô tiên, hóa phép cho bố mẹ trẻ lại :Kiss:

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mũ bảo hiểm của Protec được bán ở rất nhiều siêu thị như Metro, Big C, Intimex. Hình thức và chất lượng nói chung tốt.
    • 245 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Các bác có ai biết cưa hàng bán SP của hãng Protec giờ ở chỗ mô không? Ngày trước nó ở Nguyễn Du, bây giờ không biết chuyển đi đâu rồi ấy nhể??
    Thanks nhiều
    LienTK- HN
    • 253 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lientk
    Các bác có ai biết cưa hàng bán SP của hãng Protec giờ ở chỗ mô không? Ngày trước nó ở Nguyễn Du, bây giờ không biết chuyển đi đâu rồi ấy nhể??
    Thanks nhiều
    ỏ khoảng giữa phố Đặng Thái Thân (đối diện khách sạn Hilton)
    • 103 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lientk
    Thanks nhiều
    Năm ngoái tớ cũng mua một cái bảo hành 6 tháng, 197K, ở số 3 Đặng Thái Thân
    • 245 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_Chip
    Năm ngoái tớ cũng mua một cái bảo hành 6 tháng, 197K, ở số 3 Đặng Thái Thân
    Cám ơn các bác nhé. Cuối tuần vừa rồi mình đã mua được 1 cái mũ cho con gái 155k, màu hồng rất xinh.
    LienTK- HN
    • 53 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết ở SG mua mũ bảo hiểm loại tốt ở đâu ko?
    • 373 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechip05
    Bạn mua mũ Protec, có bán ở Metro nhưng ít mẫu. Hoặc bạn đến phố Nguyên Hồng ở gần Triển lãm Quốc tế Hoàng Văn Thụ (Tân Bình): đường Nguyên Hồng nằm ở phía đường bên trái của Triển lãm. Ở đó có cửa hàng của Protec, nhiều mẫu hơn đấy.
    • 4,700 Bài viết

• 5,195 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechip05
    Nhà tớ mua của đại lý Protec ở ngay 3/2 thôi, k nhớ rõ nó số mấy nhưng xéo xéo áo cưới Lê Nam ấy!Nhà em tậu 2 cái 165k/cái, đã đc discount 15k/cái và đc tặng 2 bộ khóa mũ bảo hiểm với xe máy!Nhưng có hôm vào Big C thì thấy nó đang sale off có 139k/cái tiếc đứt ruột
    • 53 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cám ơn các bác nhé
    • 4,933 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi mũ bảo hiểm protect có nhiều mẫu mã đẹp ko?
    • 4,700 Bài viết

• 5,195 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunbibong
    Các mẹ cho em hỏi mũ bảo hiểm protect có nhiều mẫu mã đẹp ko?
    Nếu mẹ chịu ăn chơi thì ở đó có nhiều mũ nhập nguyên chiếc, k đụng hàng với ai, giá từ 300-600k đấy mẹ nó ạ :4:
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4