• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.78K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cac Bac oi,
    Con gai em moc rang la qua. Chau da moc hai rang Cua o ham duoi, va bay gio vua moi moc ra hai cai rang ham tren. Tuy nhien khong nhu binh thuong se la hai cai rang Cua moc truoc, nhung con gai em lai moc hai cai rang so 2 truoc (Rang Cua chua thay dong tinh gi) Co Bac nao co kinh nghiem thi bao em voi, nhu vay la tai sao, co binh thuong khong?
    Nhanh nhanh giup em voi, Em lo lang qua (
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,028 Bài viết

• 603 Được cảm ơn

Việc gì phải lo nhỉ. Mình hình dung ra ngay khi bé cười sẽ như thế nào vì Yuuki nhà minh.... cũng thế. Mình cứ nhìn con để cười (mong cười nhiều sẽ trẻ ra mà), vậy thì việc gì mà mẹ bé phải lo lắng nhỉ????? Enjoy her teeth.
    Đức Chúa Trời đã làm cho Chúa Cứu Thế vốn chẳng biết tội lỗi, trở nên tội lỗi vì chúng ta để nhờ ở trong Chúa Cứu Thế chúng ta trở nên công chính trong Đức Chúa Trời.
    For He made Him who knew no sin to be sin for us, that we might become the righteousness of God in Him
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các chị ơi, Bấc nhà em cũng thế, răng mọc lung tung, chẳng đúng thứ tự gì cả, funny .Mà toàn mọc một cái một thôi. Đầu tiên là ở hàm dưới 2 cái, sau đó, hàm trên 3 cái, mà lung tung, chẳng phải răng cửa mà là hai cái phía bên phải, 1 cái bên trái, rồi lại thêm 1 cái ở hàm dưới nữa. Chẳng hiểu thế nào cả. Em nghe các cụ bảo ai mọc răng từng cái một là bướng bỉnh, nghịch ngợm và ngang ngạnh lắm. Con gái mà thế thì chết....
    • 114 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi
    Bé nhà mình gần 7 tháng, bé đang mọc cái răng đầu tiên nhưng không phải là răng cửa mà lại mọc răng bên ở hàm dưới (gần chỗ mọc mấy cái răng hàm). Mình không biết thế có bình thường không. Có người bảo thế là bé mọc răng nanh có khi phải nhổ. Mình chẳng biết thế nào, có mẹ nào có con như thế không.tư vấn cho mình với
    • 2,402 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Cái răng đầu tiên của con mình mọc ở hàm dưới, ở giữa đó. Đó là 2 cái răng giữa hàm dưới. Bạn thử hỏi BS xem.

Trang WEB cua YEN VI :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: (Do mẹ Yến Vi tự thiết kế :Battin ey: )
    • 3,804 Bài viết

• 6,381 Được cảm ơn

Bé thường mọc 2 cái răng cửa dưới trước rồi tới 2 cái răng cửa trên. Cũng có 1 số bé mọc từng chiếc một (răng cửa) và không theo trật tự. Mình nghĩ bạn nên đưa bé đi nha sỹ để có lời khuyên hợp lý. Có thể bé mọc răng như vậy mà chẳng sao cả. Nhưng BS thì biết rõ hơn ai hết mà.
    Success is a journey, not a destination.
    • 671 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Anh trai chồng em mọc chiếc răng đầu tiên là răng nanh đó (mẹ chồng em bảo thế)
    • 114 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ nhiều nhé. Mẹ cháu sẽ theo dõi cháu xem thế nào. Mẹ chồng mình cứ bảo, thằng này mọc răng nanh trước thì nghịch lắm nhưng mình không tin. KIBO ơi ông anh chồng bạn OK chứ.
    • 671 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Mình nghĩ mỗi người mỗi tính thôi, chẳng ai giống ai đâu. Một cái răng không thể báo trước tính cách hay số phận của một con người đâu. Vì quả thực là ông anh chồng tớ thì không ok lắm....
    • 1,177 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Chào cả nhà,
    Bé nhà tôi 16 tháng tuổi, răng cửa đã mọc hết nhưng răng nanh thì còn 2 cái chưa mọc, vậy mà tôi mới phát hiện ra bé đã mọc 1 cái răng hàm trên. Cả nhà có ai biết việc mọc răng không theo trình tự như vậy có vấn đề gì không nhỉ. Bé không hề bị sốt khi mọc răng.
    Xin cảm ơn.
    • 116 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NhatTom Xem bài viết
    Chào cả nhà,
    Bé nhà tôi 16 tháng tuổi, răng cửa đã mọc hết nhưng răng nanh thì còn 2 cái chưa mọc, vậy mà tôi mới phát hiện ra bé đã mọc 1 cái răng hàm trên. Cả nhà có ai biết việc mọc răng không theo trình tự như vậy có vấn đề gì không nhỉ. Bé không hề bị sốt khi mọc răng.
    Xin cảm ơn.
    ko sao đâu mẹ nó ạ,con nhà em còn mọc lung tung hơn nhiều .Thằng ku nhà em gần 1 tuổi mới mọc răng,mà lại còn mọc răng cửa trên trc.Sau đó mọc tiếp răng cửa dưới nhưng chéo nhau.Tóm lại thằng này mọc răng hình chữ X :Laughing: Cuối cùng 18 tháng nó cũng đủ hết răng như các bạn.Thế nên mẹ nó cứ yên tâm,con ko ốm đau là ok :LoveStruc:
    • 44 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ ơi! Có nhà nào Bé 13 tháng mới mọc răng không? Bé nhà mình 13 tháng bay gìơ mới mọc răng mà lại mọc răng trên trước, như vậy có sao không các mẹ nhỉ rooling:, mình thấy lo lo...
    • 7,114 Bài viết

• 1,622 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mun_hot Xem bài viết
    ko sao đâu mẹ nó ạ,con nhà em còn mọc lung tung hơn nhiều .Thằng ku nhà em gần 1 tuổi mới mọc răng,mà lại còn mọc răng cửa trên trc.Sau đó mọc tiếp răng cửa dưới nhưng chéo nhau.Tóm lại thằng này mọc răng hình chữ X :Laughing: Cuối cùng 18 tháng nó cũng đủ hết răng như các bạn.Thế nên mẹ nó cứ yên tâm,con ko ốm đau là ok :LoveStruc:
    Ku Tí nhà mình cũng mọc răng hình chữ X như con bạn á. Nhưng khổ nỗi cái răng đầu tiên Ku tí mọc lại là răng hàm dưới chứ ko fải răg cửa. Sau khimọc răng hàm xong mất 2 tháng sau mới mọc thêm 1 cái răng cửa bên dưới rồi mọc thì ôi thôi lung tung xòe cả. Nhưng cũng trộm vía mọc răng ko bị sốt là ok rồi á.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình lại khác các bác a. Cháu được 10 tháng tuổi. Bây giờ mới mọc răng, bé mọc 1 cái răng cửa hàm dưới, xong mọc tiếp cái đối đối diện ở hàm trên. Các bác có biết bé mọc răng như thế thì sao không?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thằng cu con mình 6 tháng cũng mọc 2 răng cửa dưới trước, sau đó mọc 2 răng nanh ở trên, lại mọc trên cao chìa ra ngoài, chắc thành răng nanh khểnh rồi, lên đây thây cũng nhìu bé mọc như thế. hi