• 0 Lượt chia sẻ
  • 39.3K Lượt đọc
  • 136 Trả lời

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 2,255 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Chị ơi,ở phố Thuốc Bắc có bán đấy chị,nhưng em ko bít giá cả ra sao.
    Cuộc đời này thì ngắn,nỗi nhớ quá dài..
    Và cũng đã đủ lớn để mong được bé lại- Như ngày hôm qua
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 169 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thế a. Mình sẽ đi xem sao rồi sẽ thông tin lại nhé. Còn nếu ko có thì mua cân Nhơn hoà như Nghe' nói cũng được.
    Thanks các mẹ nhiều nhé.
    Linh Linh

• 1,081 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Diamond Plaza (HCMC): cân điện tử hiệu Soehnle, của Đức. Mình không biết giá bao nhiêu vì cái ở nhà là do em gái ở Đức đem về tặng cháu.
    Home is where the heart is. Welcome to our home sweet home...page

Welcome also to Bếp nhà LuVườn của ngoại Đan Quỳnh:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

Chú ý: Thay đổi giao diện Blog Opera - Làm lịch cho bé :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 902 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Linh Hương ơi, chị đã mua được cân cho bé chưa, chị post địa chỉ, giá cả cho mọi người tham khảo đi.
    • 169 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình đã tìm khắp cả phố Thuốc Bắc rồi nhưng ko thấy 1 cái cân sức khoẻ điện tử nào, các cân sức khoe khác tính theo d/v kg nên ko chính xác - nhân tiện ghi giá luôn cho các mẹ tham khảo : cân nhơn hoà : 100k, 1 loại khác của Nhật, thấy bảo rất tốt là 250k. 1 số cửa hàng bảo trước đây cũng có cân ĐT nhưng rất đắt - khoảng 1 triệu cơ. Cuối cùng mình đành lại dùng tạm cái cân đĩa Nhơn hoà 30kg của mẹ mình, hơi cồng kềnh nhưng có chia theo lạng - hình như khoảng 150k gì đó.
    Linh Linh

• 65 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Đây là địa chỉ của Nhơn hòa tại Hà nội : 18 Nguyễn Trung Trực,Quận Ba đình ĐT:9270079.
    Giá cân sức khoẻ cho em bé sơ sinh -> 20kg là 228.800 VND.
    • 3,444 Bài viết

• 22,806 Được cảm ơn

mình vừa sinh em bé nhưng sốt ruột với tình hình ăn uống của bé quá.Co ai biết mua cân để cân cho em bé ở đâu ko, loại cân giống cân ở viện dinh dưỡng ý?Ai biết cho mình địa chỉ nơi bán với.
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:
    • 515 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi archvanhuong
    mình vừa sinh em bé nhưng sốt ruột với tình hình ăn uống của bé quá.Co ai biết mua cân để cân cho em bé ở đâu ko, loại cân giống cân ở viện dinh dưỡng ý?Ai biết cho mình địa chỉ nơi bán với.
    Minh không biết nha ban o dau, co gan BV Tu Du không? Minh cung o tam trang giong ban va da mua can danh cho em be o cua hang ban dung cu y khoa ke ben Benh viên Tu Du ( tren Dương Cong Quynh). Cách BV khoang vai so. Cách day 06 thang minh mua thi gia khoang 340.000 Dong (hay 370.000 gi do minh cung không nho ro). Chúc be mau an chong lon nhe.........
    • 3,444 Bài viết

• 22,806 Được cảm ơn

begacon oi tiếc quá mình lại ở Hà Nội nên chắc không mua được cân ở đó rồi. Mình bị mất sữa nên tháng đầu em bé tăng có 1 cân, chán quá . Có ai ở HN biết mua cân đó ở đâu không?
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:
    • 595 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trước đây AX mua ở Đại lý của Cân Nhơn Hòa trên Hàng Than ( hay là Nguyễn Trung Trực gì đấy , 160K , chỉ cân được từ 1 đến 12 kg, chính xác đến từng lạng, ko biết bây giờ nó còn ở đấy ko nữa.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 78 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Bạn ra phố Thuốc Bắc, có bán rất nhiều các loại cân.
    • 315 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Em bé nhà mình được gần 2 tháng tuổi, từ trước đến nay theo dõi cân nặng cho bé rất thủ công là mẹ bế con rồi treo lên cân sau đó cân mẹ rồi trừ đi ra cân nặng của bé nhưng mình thấy không ổn lắm. Vì thế muốn hỏi mọi người xem chỗ nào bán loại cân chuyên dụng để theo dõi cân nặng của em bé? Mình đi hỏi mấy cửa hàng bán đồ em bé đều không thấy có. Cám ơn mọi người!
    Mình ở Hà Nội.

• 2,072 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Mình thấy trong siêu thị họ bán loại cân điện tử chính xác lắm (giống cái cân BS dinh dưỡng đem đến cân thằng cu nhà mình. Cũng cân kiểu bố đứng lên cân rồi sau đó bế con lên, nhưng cái cân đấy nó tự trừ đi). Bố Toon&susu đã xem chưa?
    • 711 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

@ gửi mẹ susu: khi em sinh em bé em được tặng 1 chiếc cân của Xuân Hoà, loại cân 30kg (nói như đùa, nhưng nó là loại cân giống cân gạo, hay cân hoa quả ngoài chợ ý ạ). Em thường để 1 chiếc giỏ hay đệm lên trên rồi cho bé nằm lên, trừ đi cái đệm thì ra cân nặng của bé. Cân chính xác từng lạng, thậm chí sau đó em cởi bỉm, quần áo ra, cân lại, trừ đi tiếp :4: ra số cân chính xác luôn. Chị thử xem nhé. :1:
    À mà cân này mua ở Bách Hoá 5 Nam Bộ chị ạ, hoặc các nơi khác cũng có đấy

• 979 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi toon&susu
    Em bé nhà mình được gần 2 tháng tuổi, từ trước đến nay theo dõi cân nặng cho bé rất thủ công là mẹ bế con rồi treo lên cân sau đó cân mẹ rồi trừ đi ra cân nặng của bé nhưng mình thấy không ổn lắm. Vì thế muốn hỏi mọi người xem chỗ nào bán loại cân chuyên dụng để theo dõi cân nặng của em bé? Mình đi hỏi mấy cửa hàng bán đồ em bé đều không thấy có. Cám ơn mọi người!
    Mình ở Hà Nội.
    Bố mẹ Hoàng Linh qua đây xem nè:
    Cân sức khoẻ (điện tử) cho bé
    [B] [URL="http://zaodich.com/forum/f2684/thong-bao-moi-ve-noi-dung-mua-ban-cua-mgod-va-thanh-ly-1243353/#post25177516"]Thông báo mới về nội dung mua bán của MGOD và Thanh lý[/URL] - [COLOR="#FF0000"]các bạn ngó qua để biết vì sao topic mình không thể gửi bài thêm, hay chỉnh sửa gì hết nhé.[/COLOR]

Các thành viên thuộc khu vực MGOD [COLOR="#FF0000"]không được phép dẫn link quảng cáo vào tiêu đề, chữ ký[/COLOR].[/B]
    • 315 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

@ Mẹ Ben: hehe, đây là mẹ susu chứ không phải BốToon&susu đâu, ai dè Bố Toon&susu được nhiều người biết quá :4:.
    Thanks, mình sẽ tham khảo và đi sắm cho susu một cái. Chúc các bé lên cân đều đều!

• JAL
    • 12 năm
    • 3,206 Bài viết

• 3,588 Được cảm ơn

Mới mua 1 cái cân điện tử (của hàn Quốc, có bảo hành hình như là 1 năm, sau đó nếu hư gì họ sẽ thay sửa). Trên đường Trần Hưng Đạo (SG) các tiệm bán dụng cụ y tế, giá 450k (không biết có mắc không vì ông xã đi mua). Cân này mặt kính, sai số chỉ có 100gr thôi. Nhóc lớn nhà mình tuần cân 1 lần thấy lên được 200-300gr, thích lắm.
    Hình như thấy có mẹ nào bảo sợ bể kính, mình nghĩ chắc chắn là kính này phải là kính chịu lực chứ không thì làm sao cân có thể cân được 150kg. Có bể cũng không làm mình bị thương. Ở bên Anh đến các nhà chơi đều thấy họ dùng cân mặt kính, để trong phòng tắm (chắc để khi cởi đồ hết cân cho chính xác :4: )
    Chắc họ cũng có loại mặt bằng sắt, nhựa vì hôm trước đưa bé đi khám ở Trung tâm dinh dưỡng thấy họ có cân điện tử kiểu đó, hỏi họ mua ở đâu, họ bảo ở Trần Hưng Đạo
    • 592 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi cân cho bé sơ sinh bằng cân kiểu gì và mua ở đâu. Em cân bằng cái cân người lớn sai số chả biết đằng nào mà lần? Thank!
    • 4,976 Bài viết

• 370 Được cảm ơn

Mấy hôm trước em có thấy trên mạng họ bán cân cho em bé, có chỗ nằm cho em bé rất an toàn. Nhưng em lại chả nhớ là thấy ở đâu
    Hay anh thử ra 5 Hàng Mành (cửa hàng của WTT) nếu anh ở HN hỏi xem, em nghĩ ở đó có
    • 592 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mẹ Nhím và các Mẹ có số điện thoại không cho BT luôn nhé!
  • Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */