• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.19K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1,134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Cac me oi, hom no minh moi may may bo do bang vai lanh (vai thua do minh di mua vai may quan ao bau mac o nha) cho Ech, mac rat mat va mem mai. Thay con thich hon vai cottong y. Cac me tham khao xem nhe.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 sai lầm khi chữa sổ mũi cho trẻ

Thời tiết thay đổi đột ngột khiến cơ thể nhiều trẻ không thích nghi kịp, dễ mắc các bệnh về mũi...

• Những câu nói ngộ nghĩnh của bé

NHỮNG CÂU NÓI NGỘ NGHĨNH CỦA BÉ ...

• Quần áo Old Navy cho bé

Mẹ Bo lang thang trên web của Old Navy, thấy hàng garment của hãng này đẹp và giá cũng chấp nhận ; và có lần mẹ Bo có nghe tên hãng này hình như là mẹ Rennes biết thì phải, có thể cho mẹ Bo biết hàng của hãng này có bán ở VN ko? Cảm ơn nhiều lắm.

• Quần áo bơi cho bé

Mình sắp cho con gái đi biển mà tìm mãi chẳng được cái áo bơi nào vừa. Bé nhà mình được 20 tháng, còi còi (84cm & 11.5kg). Chị em có ai biết mua áo bé tí này ở đâu không chỉ giúp mình với? Thank you nhiều!

• Sẹo mờ, tự tin trở lại!

Đằng sau mỗi vết sẹo luôn chứa đựng những câu chuyện. Sẽ có những câu chuyện đáng để ghi nhớ về một...

• 6,350 Bài viết

• 1,258 Được cảm ơn

Me Ech com noi chi dung tro len thoi hi hi hi ... Be lon nha minh rat thich mac quan ao = vai lanh , cu den mua he la lai bao : me oi mua vai lanh cho con mac... minh hay mua vai lanh may quan ao o nha(Vai Viet Tien - Hang Cot) no thich lam , moi toi la khong ai may cho tre con ca thoi , ma minh thi ko biet may va. May bo quan ao o ngaoi ban cua tre con cung co vai lanh nhung chan lam . Me Ech noi dung y thich cua con gai lon nha minh day.
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988
    • 1,134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Ui cha, vai thi mua rat de, dung la kiem cho may do TE thi kho qua. Minh toa phai nho ba chi hang xom, lam o CT Det Kim DX, mang vao nha may may ho, nhung ho nhieu cung ngai , dang tinh mua may khau ve tu san xuat, cat thi cung khong kho, minh co the cat quan ao cho Ech duoc, tat nhien la nhung kieu don gian thoi.
    Nhung Loan oi, vai lanh cua Nhat (mua o cac hang vai kien, hoac cho vai Phung Khac Khoan mac con thich hon vai lanh Viet Tien y, khong bi nhau nat dau.
    • 842 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Linh cũng muốn mua một ít vải lanh để may váy cho nhóc con nhưng mà nghĩ đến việc phải tự ngồi may thì thấy oải quá
    Các mẹ ơi, có mẹ nào biết chỗ may đồ em bé không? giới thiệu đi
    Hãy quên đi quá khứ, không câu nệ hiện tại, tận hưởng sung sướng có được ngày hôm nay và hãy nhìn tương lai bằng con mắt lạc quan yêu đời
    Góp ngàn cơn gió ấm thành cơn bão tình thương
    • 330 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thêm một chuyên gia chuyên may quần áo lanh cho con trai mặc đây. Đồ lanh của con gái thì nhiều , nhưng của con trai hầu như không có mấy. Trước đây mình phải gửi tận sài gòn để mua cho con vì không có nhà may nào nhận. Mỗi lần mua thường xuyên 5 -7 bộ cho con mặc cả mùa hè. Bây giờ mình đã có địa chỉ mua đồ lanh của con trai rồi , đó là siêu thị hàng dệt may ở Bà triệu , có bán đủ các cỡ lớn nhỏ cho bé trai của bạn , còn đồ lanh Thái của bé gái thì hiện ở các chợ bán rất nhiều.
    Tridung/Songtoan (HN)
    • 2,294 Bài viết

• 1,847 Được cảm ơn

May Nhà Bè và May Tân Phú cũng có đồ lanh trẻ con đấy các mẹ ạ. Mua ở siêu thị dệt may đắt hơn là đến cửa hàng của Cty.
    • 330 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mẹ bi bầu ơi , may nhà bè và may tân phú có đồ lanh cho bé trai không? hai nhà may đó có cửa hàng ở đâu đấy , mẹ bi bầu chỉ cho mẹ của cò vạc với nhé , mình đang muốn mua một lô cho 2 cu cậu nhà mình đây , hy vọng là tiết kiệm hơn được một chút ít.
    Tridung/Songtoan (HN)
    • 127 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ở SG cũng thấy bán đồ lanh cho bé nhưng mình thấy ko đẹp lắm. Mẹ nào tư vấn giúp với,
    Mẹ Chè-TPHCM
    (15/05/2003)