• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.4K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

• 1,181 Bài viết

• 322 Được cảm ơn

các chi co biết cho nao co the load nhung bai hát ru con ko?

chi em voi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bà mẹ chụp ảnh 10 đứa con đẹp như truyện cổ tích

Nhìn mấy tấm hình này thấy giống như Alice lạc vào chốn thần tiên vậy. Mình cũng muốn làm 1 bộ cho...

• Review nuôi con bằng sữa Thụy Sỹ.

Dạo này đang loạn lạc tranh cãi giữa 2 bang phái: Sữa mẹ và Sữa bột. Mẹ Sony nay làm bài rì viu về...

• Đồng dao ru con

Mình đặt topic này " Đồng dao ru con " rất mong các bạn hưởng ứng. Các Mẹ hiện đại không biết còn ru con mình bằng những bản đồng dao như ngày xưa chúng ta được nghe Bà / Mẹ / Chị đã từng ru ta khôn lớn. Nghe sao mà tha thiết, ngọt ngào, trong từng ca từ chứa đựng cả một hình ảnh đất nước Việt...

• Động cơ Blue Core qua trải nghiệm của người sử dụng

Đã 3 tháng trôi qua kể từ ngày mẫu xe Yamaha Grande ra mắt tại thị trường Việt Nam. Những người sử...

• 3 sai lầm của cha mẹ khi chăm con

Nhiều bà mẹ mách nhau rửa mũi cho trẻ hằng ngày để phòng bệnh, trẻ chưa biết đánh răng thì dùng...

• Xin lời bài hát cho con với gấp quá.

Hi các mẹ, các bạn. Các mẹ các bạn giúp cho mình với, Bé nhà mình cô giáo yêu cầu phải chép đến lớp bài hát mà mình không thể nào tìm thấy trên google và ở đây nữa, Chỉ nhớ bài hát mở đầu bằng đoạn "Chúng em hành quân theo bước chân những người anh hùng,bừng sáng trong em từng trang sử mới,Điện...

• 1,181 Bài viết

• 322 Được cảm ơn

chi oi , em ko fai tim loi bát ma tim file nhac , ngta hát san roi , bi gio chi việc save vao CD roi mo len cho con nghe thui , chu me ma hát chác bo me ngu trước qua chi ui
    • 1,181 Bài viết

• 322 Được cảm ơn

chi ui , em ko co o vn nen ko co mua dia duoc , con việc load tren internet thi qua de dang doi voi em , nhung kho noi em chua tim ra cho nao co nhiêu bai ca
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bacunon
    chi ui , em ko co o vn nen ko co mua dia duoc , con việc load tren internet thi qua de dang doi voi em , nhung kho noi em chua tim ra cho nao co nhiêu bai ca
    địa chỉ tải nhạc ru con: www.vov.org.vn
    rất nhiều bài hát ru, cả nhà cùng ngủ tít luôn
    • 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đây nè chị em, hum nay mới đi kiếm, tưởng ở đây có, chui vô thì gặp chị này kiếm, thôi share lun nè !!!!

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-album/Nh...on.211473.html
    1 Album nhé !! 10 bài lận đó !!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 55 Bài viết

• 9 Được cảm ơn