• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.6K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 50 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Không biết khi nào thì mình nên cho Bé (Bé trai) mặc quần lót hả các Mẹ, mình nghe nói ở nước ngoài mấy Bé được cho mặc quần lót khi không mặc tả giấy nữa. Mình chỉ nghe thôi chứ không tiện hỏi kỹ, Mẹ nào có kinh nghiệm về việc này cho mình biết với.
    Cám ơn nhiều lắm.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bố mê chơi game để con 5 tháng tuổi tử vong

Ngày xưa, vào khoảng năm cuối đại học đến khi ra trường được 2 năm, mình có 1 tiệm net, kinh doanh...

• Khi nào cho bé ăn thêm ngoài sữa ra?

Con em mới hơn 2 tháng mà bà nội cháu cứ bắt cho cháu ăn thêm n'c cháo.Vì em ko có sữa mà nuôi bộ hoàn toàn.Bà cứ bảo là sữa ko có chất j` và khăng khăng cho cháu uống n'c cháo>Em đã đua lòng ko có sữa cho con lắm rùi h lại cứ lấy lý do đó để cho con em ăn thêm.Hic hic ... em sợ cháu chưa hấp thụ...

• sau khi sinh thì nên mặc quần lót gì nếu như mình ko được giặt

E đang phân vân mà ko biết hỏi ai, đành lên đây hỏi các chị.Sau khi sinh chị em mình vẫn bị ra sản dịch, mà lại chưa được đụng vào nước thì làm sao giặt được quần lót của mình, mà nếu để người giúp việc giặt thì ko yên tâm.Để chồng giặt lại càng ko vì em sống cùng gia đình chồng, mẹ chồng chắc sẽ...

• Windsor Plaza Hotel khai hội cuối năm

Hãy cùng bạn bè rộn rã niềm vui và tri ân thầy cô nhân ngày Nhà Giáo Việt Nam 20/11 tại nhà hàng...

• 3 sai lầm của cha mẹ khi chăm con

Nhiều bà mẹ mách nhau rửa mũi cho trẻ hằng ngày để phòng bệnh, trẻ chưa biết đánh răng thì dùng...

• 960 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Mình cũng không biết là bao giờ bắt đầu mặc :rolleyes: Ở VN hình như chưa thấy may quần lót cho bé trai nhỉ. Mình được cho mấy cái quần cho bé trai nhưng cũng chỉ mặc hồi ra HN mùa đông. Chỉ sợ cái khí hậu mùa hè bé mặc bị....bí quá?

Các mẹ lienrom, Kiki có ý kiến gì không????
    • 308 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Như thằng con em thì khi nhỏ em cho nó mặc bodies để nó giữ cái tã giấy không rơi xuống, không bị lạnh bụng và khi nào mà tỉ tê mân mê thì cũng không tự cởi tã ra lấy đươc. Khi 2 tuổi bắt đầu tập cho ngồi bô rồi thì mới cho mặc quần lót để dễ việc cởi ra cởi vào. Trông cu con mặc mấy cái quần lót mầu xanh, đỏ , vàng " trộm vía" sexy ra phết!!!
    • 1,008 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Mình cũng có thắc mắc là khi nào cho bé mặc quần lót. Hôm trước Me R có cho Pooh 3 cái quần lót, các đường viền rất mềm, không cấn, chẳng biết ở SG có bán quần như vậy không. Mặc không như vậy cũng mát & sexy, trông dễ thương ghê vì cái mông của bé ... nhô nhô ra, thương lắm
    Pooh & Dumbo
    • 1,769 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Ơ nếu bé biết kêu đi xi và đi ị rồi (bỏ tã rồi) thì cho mặc quần lót chứ , rồi mặc quần bình thường bên ngoài (giống người lớn í). Thế hóa ra các mẹ chỉ cho mặc quần, còn bên trong phòng không à ??
    Andy Ân
    • 13,222 Bài viết

• 9,556 Được cảm ơn

Em Phương ơi, trông sế́ch xy thế sao em không cho lên Logo cho bà con ngắm tí như mẹ hm đưa hình con đeo măt kiế́ng lên cho mọi người ngắm đấy đấy.

S&N ơi, quần sì líp cho bé thì cho mặc loại rộng chắc là không bị bí đâu. Mẹ Kiki ơi, cho con mặc quần sì líp lúc nào nóng quá thôi chứ mặc quần đùi mà anh Kiki ngồi xọat cẳng ra "trống vắng chiều nay" thế thì các con dâu chạy hết mất ops:

Bên đây mình thấy con nít bỏ tã khỏang 18 tháng trở lên (tùy bé ) và lúc ấy là potty training hoặc là loo training gì đấy và bé sẽ được mặc quần lót ở trong và quần dài ở ngoài như người "nhớn" ấy chứ.

Liên thì dạy cho thằng cu bỏ tã nhưng chưa cho mặt quần sí líp vì lỡ chàng "đai tiện" mà chưa biết nói, cứ thế làm ra nhà thì khiếp lắm - mà cũng bởi vì không có quần lót nên mát quá ẻm cứ cúi xuố́ng cười cười, rờ rờ mân mê kinh quá nên thôi chờ đến 2 tuổi rồi lại dạy dỗ vào toilet ngồi vậy.
    • 948 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Có lần mẹ Rennes cũng thắc mắc không biết khi nào thì nên cho con trai mặc xí líp đây, vì có người nói mặc sớm thì sợ bó quá sẽ ảnh hưởng đến sự phát triển của cái ấy của con trai. Có người lại bảo mặc trễ quá, sợ nó chơi đùa chạy nhảy quá sẽ xệ (????) :rolleyes:

Thế là thắc mắc hỏi BS, được BS của WTT trả lời như sau, các mẹ tham khảo nhé :

Ban Thuy Boi men,
    Cac be o nuoc ngoai thi thuong mac quan lot ngay sau khi bo ta nhung o nuoc ta vi khi hau nong am va phan cac be van chua tu minh di ve sinh duoc nen mac quan lot qua som thi cung duoc nhung gap phai nhung van de sau:
    Da cua be rat mong, nhay cam nen rat co the se bi tray xuoc (vi vay o mot tuoi chi mac quan giay (diaper) la vay, chinh vi vay ma nguoi ta phai chon diaper lam bang giay mem, cac loai diaper co nylon vao de bi lam tray da be va gay noi mun hoac bi ham)
    Khi be lo "te`" hay "la`m bay" thi quan lot khong tham het, lam cho be kho chiu va me lai mat cong giat giu.
    Vi vay, thuong thi khi cac be qua het tuoi mau giao hoac nam cuoi cua mau giao tuc la khoang 5 tuoi, kho be co the tu di ve sinh mot minh thi moi cho be mac quan lot. Khi ay, viec mac quan lot se cho be co cam giac la be lon hon, be rat thich cam giac nay - cam giac duoc lam nguoi lon, cam giac minh quan trong hon truoc mat nguoi khac.

Dung la cac yeu to sinh ly cua co quan sinh duc nam khien nhieu nguoi nghi rang co su anh huong cua cac loai quan lot den so luong tinh trung. Tuy nhien, ket qua cac nghien cuu khong phai bao gio cung thong nhat. Mot nghien cuu trong tap chi gan day cho thay viec mac quan lot hoac kieu quan lot khong anh huong dang ke toi kha nang sinh san cua nam gioi. Co quan sinh duc ngoai cua nam bao gom biu va duong vat. Biu la mot tui nho chua 2 tinh hoan va muc dich cua no la giu tinh hoan o nhiet do khoang 2,5 do C thap hon nhiet do co the. Viec san xuat tinh trung rat nhay cam voi nhiet do. Co the co co che rieng de duy tri su chenh lech nhiet do nay, dam bao de tinh trung duoc san xuat binh thuong. Khi nhiet do moi truong len cao, co cua biu se gian ra va tinh hoan duoc keo xa khoi cai nong cua co the. Trai lai, khi nhiet do moi truong ha, cac co cua biu co lai, giu cho nhiet do cua tinh hoan thap hon co the 2,5 do C.

Viec san xuat tinh trung rat nhay cam voi nhiet do. Cac yeu to lam tang nhiet do xung quanh tinh hoan (sot, moi truong rat nong, mac quan lot qua bo khien tinh hoan bi ep chat vao co the) co the lam giam so luong tinh trung. Dieu kien ly tuong de tinh trung duoc san sinh o tinh hoan la nhiet do phai hoi thap hon nhiet do binh thuong cua co the (dieu nay chi co khi tinh hoan duoc treo tu do trong quan lot).
    Cac nha khoa hoc Duc da tien hanh nghien cuu tren 48 tre trai mac ta vai dung lai duoc va ta dung mot lan co lot chat deo. Ket qua la khi tre mang ta dung mot lan, nhiet do o biu tang hon 1 do C so voi nhiet do co the. Ta vai khong gay hieu qua nay vi no cho phep hoi am thoat ra ngoai va lam nhiet do giam xuong. Nhiet do cao nhat duoc tim thay o cac tre nho hon (trong do co ca cac tre de non). Nguoi ta lo ngai la ta dung mot lan co the dan toi su tang lau dai nhiet do cua biu trong thoi ky dau doi va anh huong toi kha nang sinh san sau nay cua tre.

Tuy nhien, day moi chi la mot nghien cuu tren quy mo nho. Cac tac gia moi chi tim hieu su thay doi nhiet do chu chua nghien cuu anh huong cua viec mac ta len cac te bao tinh hoan va nhat la chua the noi gi ve moi lien quan giua viec mac ta va su san xuat tinh trung o nguoi truong thanh. Vi vay, nghien cuu nay se van chi la mot gia thuyet. Hoan toan chua the ket luan viec tang nhiet do o biu co de lai rac roi lau dai hay khong.

De bao ve kha nang sinh san cua be thi phai:
    Giu thoang bo phan sinh duc
    De bao ve tinh trung, nhiet do o tinh hoan luon phai thap hon than nhiet vai do. Vi vay, nen cho be mac quan lot rong rai. Quan lot chat se ep tinh hoan vao co the, khien nhiet do tinh hoan tang cao, can tro su sinh san cua tinh trung.
    Nhung quan lot lam bang vai soi nylon cung khong co loi vi khi co xat voi co quan sinh duc, no se kich thich tinh hoan. Kich thich nay tuy rat nho nhung neu keo dai se anh huong den su san sinh tinh trung. Tot nhat la chon loai quan lot rong rai lam bang vai bong.
    Hy vong la dieu nay giup ban tu tim ra cau tra loi.

Chuc gia dinh ban luon vui khoe!

Than chao,
    Webtretho.

Vì thế, tạm thời cứ cho con trai "thiên nhiên" thêm 1 năm nữa, sang năm khi học lớp lá, chuẩn bị vào lớp 1, sẽ tập cho nó mặc xì líp thường xuyên. Còn bây giờ thì chỉ mặc khi lỡ có cái quần shorts nào "hở hang" quá thôi. Dù không thường xuyên, nhưng thỉnh thoảng mặc vào, nó cũng bình thường, ko lấy gì làm khó chịu cả!!!

Còn con gái thì mình quan trọng việc giữ vệ sinh và cả "ý tứ" cho nó hơn, nên mình tập cho mặc từ khi bắt đầu đi học Mẫu giáo, và xì líp của con gái cũng phải thiệt là "tuyển chọn", sợ mặc đầm dễ bị xộc xệch, em bướm bay ra ngoài thì phiền!!!
    MBKB (T/P HCM)
    • 960 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Các mẹ ơi nhưng cái quần mà size cho các bé trai nhỏ chưa thấy bán ở đâu :rolleyes:. Mẹ Ếch cốm phải xem xét vấn đề này thôi. Nghe Stink kể Eric mặc trông sexy mà thèm quá. Nhím được mẹ Ếchcom cho cái váy ngủ, trông cũng sexy lắm nhưng nếu mà anh Sóc cũng được...nhô nhô như Pooh thì mới đủ bộ nhỉ (Thế cái quần mẹ R cho P là may ở VN hay lại bên "bển" gửi về )

Mẹ Andy An ơi, hiện giờ trẻ con ở VN (lứa tuổi mẫu giáo) hầu như toàn "phòng không" thôi vì đi học toàn mặc những bộ đồ thun mỏng. Mình cũng không thích cho mặc những quần jean,kaki vì thường ngủ dậy mới thay đồ. Nếu mặc đồ dày đi ngủ ở trường cũng không thoải mái.
    • 863 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Ôi lâu quá mới được buôn! Lại gặp ngay topic hay thế này!
    Chị Liên ơi, em vào thông tin cá nhân của chị, định gửi msg cho chị, lướt qua loạt bài mới post của chị xem tình hình thế nào thì gặp ngay câu "sexy thế sao Phương không post hình lên" làm em lạc luôn vào đây Lát nữa quay lại gửi msg cho chị nhé!
    Cái vụ quần của mấy thằng này, mua ở Thái lan nhiều lắm các chị ơi, rất đẹp, cotton 100%, mềm, rộng, thoáng, mặc không lo cái vụ nhiệt độ đâu. Ai có dịp đi Thái thì buôn về nhiều nhiều nhé. Em thấy rất ưng đấy, loại một túi có 3 chiếc, mà cũng không đắt, em chẳng nhớ chính xác bao nhiêu vì mua nhiều thứ một lúc. Mà nhà em cho Cuccu mặc quần này là do ba nó yêu cầu đấy, nói em muốn cho con mặc quần bò thì phải mặc quần ấy kẻo "đau", đồng cảm ghê nhỉ! Mẹ Ếch cốm cũng có quần này đấy, mẹ Ếch cốm ơi, đúng không nhỉ? Mà các mẹ có biết có vụ bị kẹt dây kéo dắt vào "con chim non" chưa, em được chứng kiến rồi, không phải Cuccu mà còn thấy thương lắm!
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bé nhà em 1,5 tuổi là cho mặc rồi, tập cho thói quen, nhưng mùa hè thì không cho mặc, chỉ mặc khi mặc váy thôi, mà mùa hè mặc quần đùi nên cũng không cần lắm.
    • 4,620 Bài viết

• 986 Được cảm ơn

Sao con gái mặc quần đùi lại ko cần nhỉ, em thấy mặc quần đùi là hay hở ra nhất. Con em tập mặc quần lót gần 1 năm nay rồi, bây giờ mà ko có quần lót là nó nhắc nhở ngay.
    • 5,883 Bài viết

• 585 Được cảm ơn

Ơ, thế các mẹ cho con mặc xilip muộn thế à? Bé Nấm nhà em được hơn 1 tuổi là em bắt đầu cho mặc xilip rồi, loại 100% cotton ý, thoáng và mát lắm, bé chẳng có ý kiến gì phản đối cả. Bây giờ thì quen rồi, thỉnh thoảng còn khoe với mẹ: "Con mặc xilip đẹp không"
    Album của Nấm, cô QYV tặng! :LoveStruc: Ngôi nhà nhỏ của 2 chị em :LoveStruc:
    VCB 0011002183590 - Trần Bảo Linh

• 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bé nhà mình 1 năm là cho mặc sịp rồi. Khi mình chụp ảnh bé đang chơi ở nhà (mặc quần sịp) mang đến cho các cô, các bác xem mọi người cười phá lên cứ như là mình mặc quần sịp để làm dáng cho con ấy. Mình nghĩ mặc sịp loại 100% cotton mềm, rộng, thoáng mát, an toàn là rất tốt. Nhất là khi đi chơi cho bé mặc quần sooc mà không mặc quần sịp thì nguy hiểm lắm: thứ nhất các loại quần sooc bò và kaki đường may cứng không mặc sịp thì bé sẽ rất khó chịu, thứ 2 là nếu các mẹ sơ ý mà kéo khóa và chim bé thì ôi thôi. Với lại bé nhà mình mà ở nhà mặc quần sịp bé chơi sẽ thoải mái hơn không vướng víu, đi lại đỡ bị ngã.

To mẹ Echcom: Địa chỉ của cửa hàng mẹ Echcom ở đâu nhỉ, cho mình địa chỉ để mình mua cho bé Minh Quyết vài đôi nhé.
    Các chàng trai của mẹ lớn nhanh nhanh! :Kiss:
    • 620 Bài viết

• 946 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! Mình có lẽ cho con trai mình mặc sịp sớm nhất. Lúc Tim được 6 tháng, biết lật thì miếng lót không còn tác dụng nữa. Mặc tả giấy cả ngày thì sợ hâm và tốn kém quá. Mình nghĩ ra 01 cách: mua quần síp (mình mua ở chợ Bà Chiểu, thoáng, mát, bằng cotton), khăn sữa hình chữ nhật, rồi xếp lại giống BVS của phụ nữ í.. Em mặc quần sịp và lót khăn cho bé! khoảng 10'15' phút em kiẻm tra và lau, thay khăn lót 01 lần. Khăn mỏng nên dễ giặt và rất mau khô. Tình hình là tới nay bé 9 tháng vẫn còn áp dụng cách này. Ở nhà thì quần sịp +áo cánh... ra đường thì mặc thêm quần dài, áo khoác...hiihihi vẫn tốt các mẹ a! Thế là con trai em mặc quần lót từ 6 tháng cơ đấy!
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ có mặc quần sịp cho bé trai của mình không?
    Tại sao?
    • 1,031 Bài viết

• 1,365 Được cảm ơn

Cái này tớ cũng đang phải suy nghĩ. Con nhà mình 4 tuổi, đi học mình hay cho mặc sóc lửng rộng. Hôm nọ giờ ra chơi nằm trên xích đu, chân ghếch lên cao, cô giáo nhìn thấy thò ra mới sờ vào một tý, hỏi"cái gì đây" (cô kể lại vậy) nó mới trả lời là "cái chim, sao cô lại sờ vào chim con". Hic. Mình thấy ý thức bé tốt, không cho người khác động vào những bộ phận nhạy cảm nhưng vẫn muốn giữ gìn cho con. 4 tuổi cho mặc có quá sớm không nhỉ
    • 210 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Mình nghĩ khi bé lớn, không đái dầm nữa là có thể mặc rồi. Và nên mặc quần rộng, thoáng. Con mình mới khoảng 2 tuổi, vẫn còn đái dầm nên chưa mặc. Nhưng nếu bé biết tự chủ trong vấn đề này thì mình sẽ mặc cho con. Có điều băn khoăn là bé thế thì mua quần ở đâu cho đảm bảo chất lượng thôi.
    • 2,450 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

Con trai em 3t cũng ý thức việc mặc quần ship, đi học cũng đòi mặc nhưng em có hỏi cô , thì cô nói cho dù bé có ý thức mặc và cởi được nhưng trong lớp cô trông các bé rất đông , không thể kiểm soát dùm mẹ đến chuyện quần ship của bé, ví như khi bé buồn quá không kịp cởi quần ra kịp, cô bận trông các bạn không kịp chạy đến giúp bé thì bé ra quần mất. Cô nói để bé khoảng 5 tuổi hãy cho mặc, nên giờ em vẫn chưa cho con mặc thường xuyên trừ những lúc đi chơi, đi tiệc thui.

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HaDong Xem bài viết
    Cái này tớ cũng đang phải suy nghĩ. Con nhà mình 4 tuổi, đi học mình hay cho mặc sóc lửng rộng. Hôm nọ giờ ra chơi nằm trên xích đu, chân ghếch lên cao, cô giáo nhìn thấy thò ra mới sờ vào một tý, hỏi"cái gì đây" (cô kể lại vậy) nó mới trả lời là "cái chim, sao cô lại sờ vào chim con". Hic. Mình thấy ý thức bé tốt, không cho người khác động vào những bộ phận nhạy cảm nhưng vẫn muốn giữ gìn cho con. 4 tuổi cho mặc có quá sớm không nhỉ
    Mình nghĩ con 4, 5 tuổi thì còn quá nhỏ để cho mặc quần sịp, phải để cho nó thoáng cho nó còn phát triển chứ rooling::Laughing::Laughing:. Có lẽ khi trẻ lên cấp 1 thì hãy cân nhắc cho trẻ mặc cũng chưa muộn đâu. Mình thì nghĩ thế, nhưng về nghiên cứu khoa học thì mình cũng chưa có thông tin chính xác đâu.
    • 47 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm đọc báo, tớ copy bài này lưu lại, các mẹ đọc tham khảo nhé! :Smiling:

Khi nào nên mặc quần sịp cho bé

Ảnh: Allaboardtoys.

Ở tuổi nào nên mặc quần sịp, có ảnh hưởng đến sức khỏe, nhất là khả năng sinh sản của cậu bé sau này không..., là thắc mắc của khá nhiều bà mẹ có con trai.
    Nhiều bà mẹ sớm mua quần chip cho con trai với mục đích giữ vệ sinh, đồng thời tránh cho cơ quan sinh dục của bé cọ sát với lớp quần cứng bên ngoài. Theo bác sĩ Lê Bá Nguyên, Phòng khám đa khoa Việt Hàn (số 9 Ngô Thì Nhậm, Hà Nội), ngoài tác dụng trên, chiếc quần sịp còn giúp cho cơ quan sinh dục nam trông gọn gàng hơn ở những trẻ trai tuổi dậy thì, tránh những ảnh hưởng tâm lý không tốt cho bản thân trẻ hoặc bạn bè khi có những kích thích gây cương, điều dễ xảy ra ở tuổi này.
    Về độ tuổi có thể mặc, theo tiến sĩ Nguyễn Tiến Dũng, Trưởng khoa Nhi Bệnh viện Bạch Mai (Hà Nội), không có khuyến cáo hạn chế lứa tuổi: "Tuổi nào cũng có thể mặc được, vấn đề quan trọng là chất lượng của thứ trang phục này. Nếu nó vừa vặn, mềm mại, chất liệu thoáng mát thì sẽ không gây hại cho đứa trẻ, ngay cả tuổi nhũ nhi".
    Tuy nhiên, điều này không có nghĩa là các bé trai nhất thiết phải mặc quần sịp, vì trước tuổi dậy thì, việc thiếu phần trang phục này không ảnh hưởng gì đến sự phát triển của trẻ. Chỉ đến khi trẻ đã lớn (10-13 tuổi), cơ quan sinh dục phát triển, bắt đầu có khả năng cương dương, quần sịp mới trở thành bắt buộc.
    Quần chật sẽ gây hại cơ quan sinh sản
    Các chuyên gia cũng lưu ý khi mua quần sịp cho con trai, cha mẹ nên lưu ý nhiều đến chất liệu và kích cỡ. Chiếc quần quá chật sẽ hạn chế sự phát triển của cơ quan sinh dục nam. Chất liệu vải bí cũng ảnh hưởng xấu đến bộ phận này, ngoài ra còn có thể gây viêm da, dị ứng nếu trẻ mặc nó thường xuyên trong thời gian dài.
    Vì vậy, các bà mẹ nên chọn loại quần sịp vừa vặn, chất liệu cotton thấm mồ hôi. Trẻ nhỏ nếu dùng quần sịp thì chỉ nên mặc khi đi ra đường nhằm tạo lớp lót mềm mại với quần cứng bên ngoài. Khi về nhà, đặc bib ệt khi ngủ, nên hạn chế mặc để cơ quan sinh dục của trẻ được thông thoáng, dễ chịu. Điều này càng cần thiết trong thời tiết mùa hè.
    Hải Hà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2