NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Khăn voan che bụi của bé khi đi ngoài đường / Tác hại

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 21.6K Lượt đọc
  • 85 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 2,879 Bài viết

• 3,557 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaibinhnguyen Xem bài viết
    Ngoài HN E thấy rất nhiều chỗ bán khẩu trang Kissy: chợ Thành công, Thanh Xuân... nhiều lắm, E thấy đâu đâu cũng bán. Nếu ko nhờ ai mua hộ được thì PM cho E, E mua giúp cho!
    Ui ui, mình ở HN mà chẳng biết cái khẩu trang này đâu. Mẹ nó chụp ảnh cho mình hình dung được không? Cảm ơn bạn nhiều. :LoveStruc:

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Giúp bé năng động tự tin phát huy khả năng của mình khi đi học!

Chào các bạn, mình có 1 bé trai năm nay bắt đầu vào lớp 1. Mình rất muốn giúp bé được tự tin, nhanh nhẹn để thể hiện được khả năng của bạn thân khi đi học. Vậy mình cần phải chuẩn bị cho con những gì??? Mong các bạn giúp mình nhé, cảm ơn nhiều! P/S: Mình thấy các bạn đang nói tới sản phẩm dành cho...

• 17 bài học giá trị từ những người mẹ

Mẹ dạy con đừng quyết định khi đang nổi giận, luôn dự trù tiền cho những khoản không tên, sẵn sàng...

• Mách chị em cách chăm con ốm không cần đến kháng sinh

Vào những ngày thời tiết khắc nghiệt, trẻ con rất dễ mắc bệnh, nhất là những bệnh có liên quan đến...

• Mũ che tai cho bé khi bơi mua ở đâu

Các mẹ ơi, mùa hè này mình định cho Mi đi bơi (đúng hơn là đi vầy nước thôi :4: ) Nhưng lo nhất là cái khoản nước vào tai. Có loại mũ hay cái gì để bịt tai dành cho bé khi bơi không nhỉ. Mua ở đâu các mẹ chỉ giùm nhé. Chúc cả nhà 1 mùa hè mát mẻ :21:

• Khoác áo mới cho Khoái

Hơn 3 năm hoạt động, Khoái “lấy lòng” rất nhiều thực khách bởi chất lượng món ăn mang đậm hương vị...

• 66 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

hồi nhỏ mình toàn được trùm khăn voan ra đường, bây giờ thì mình... loạn cả 2 mắt, mà mỗi mắt loạn một trục khác nhau mới kinh chứ :Laughing:! chẳng biết có phải nhờ cái khăn voan ko nhỉ :Silly:?!

theo mình thấy khăn voan không hề cản được bụi trừ những hạt bụi to tướng, thế nên mình nghĩ tốt nhất là cho bé đi ôtô hay taxi.
    • 183 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

uh, đúng đấy. Mình cũng ủng hộ mẹ này, đi taxi là an toàn hơn cả
    Mẹ yêu Tý nhất nhà!
    • 1,632 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

vậy cho tới lúc bé 5 tuổi vẫn đi taxi thì xem ra co vẻ viêm màng túi dữ quá. Mà nhà nội và nhà ngoại xa nhau thì còn viêm nặng đấy.

(Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây)
    • 2,748 Bài viết

• 501 Được cảm ơn

mẹ nào bít chỗ nào ở SG bán mắt kính trẻ em chất lượng tốt k ah????
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 1,031 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Nghĩ mà buồn cho mầm non Việt Nam. Các em chịu ảnh hưởng trực tiếp từ môi trường khói bụi ô nhiễm, thức ăn có hoá chất và môi trường giáo dục còn nhiều phức tạp. Đi ra bên ngoài càng thương các con mình hơn.
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5