NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Khăn voan che bụi của bé khi đi ngoài đường / Tác hại

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 19.7K Lượt đọc
  • 85 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
    • 2,878 Bài viết

• 3,547 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaibinhnguyen Xem bài viết
    Ngoài HN E thấy rất nhiều chỗ bán khẩu trang Kissy: chợ Thành công, Thanh Xuân... nhiều lắm, E thấy đâu đâu cũng bán. Nếu ko nhờ ai mua hộ được thì PM cho E, E mua giúp cho!
    Ui ui, mình ở HN mà chẳng biết cái khẩu trang này đâu. Mẹ nó chụp ảnh cho mình hình dung được không? Cảm ơn bạn nhiều. :LoveStruc:

• 66 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

hồi nhỏ mình toàn được trùm khăn voan ra đường, bây giờ thì mình... loạn cả 2 mắt, mà mỗi mắt loạn một trục khác nhau mới kinh chứ :Laughing:! chẳng biết có phải nhờ cái khăn voan ko nhỉ :Silly:?!

theo mình thấy khăn voan không hề cản được bụi trừ những hạt bụi to tướng, thế nên mình nghĩ tốt nhất là cho bé đi ôtô hay taxi.
    • 183 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

uh, đúng đấy. Mình cũng ủng hộ mẹ này, đi taxi là an toàn hơn cả
    Mẹ yêu Tý nhất nhà!
    • 1,632 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

vậy cho tới lúc bé 5 tuổi vẫn đi taxi thì xem ra co vẻ viêm màng túi dữ quá. Mà nhà nội và nhà ngoại xa nhau thì còn viêm nặng đấy.

(Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây)
    • 2,747 Bài viết

• 501 Được cảm ơn

mẹ nào bít chỗ nào ở SG bán mắt kính trẻ em chất lượng tốt k ah????
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,032 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Nghĩ mà buồn cho mầm non Việt Nam. Các em chịu ảnh hưởng trực tiếp từ môi trường khói bụi ô nhiễm, thức ăn có hoá chất và môi trường giáo dục còn nhiều phức tạp. Đi ra bên ngoài càng thương các con mình hơn.
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5