NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Hỏi về PHÒNG KHÁM NHI ĐỒNG THÀNH PHỐ 31 LÝ TỰ TRỌNG

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 4.62K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ cho mình hỏi, có ai đã đưa bé đi khám ở đây chưa? địa chỉ là 31 Lý Tự Trọng, quận 1 chéo chéo BVNĐ 2, hôm nọ mình mới đi qua và thấy đề biển khai trương từ 30-11, cũng ngay gần nhà mình nên nếu tốt chắc mình đưa bé nhà mình đi khám ở đó cho gần, bên BVNĐ 2 cũng có phòng khám chất lượng cao nhưng mấy lần mình đưa bé đi khám, đông quá, lúc nào cũng phải đợi lâu. Ai biết thông tin gì cho mình ý kiến với? đi ngoài đường nhìn vào cũng sạch sẽ, khang trang và có vẻ chuyên nghiệp
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mamakim; 06/12/2012 vào lúc 02:50 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Phòng khám này mới khai trương 1 tháng có khám đầy đủ các chuyên khoa Nhi, khám tổng quát bé và khám cả tâm lý. Đội ngũ bác sĩ là các bác sĩ nổi tiếng ở Nhi đồng 1 và 2 đó. Giá rẻ và rất chuyên nghiệp. Tội gì chen lấn vào bệnh viện công cho mệt.

Đăng ký khám qua số phone: 0838 294702 nhé. Mình vừa khám cho con mình ở đây, rất yên tâm.

• 815 Bài viết

• 1,205 Được cảm ơn

Mình cũng vừa khám ở đây, bác sĩ ân cần ... hơi vắng khách nên vào khám liền ... khoẻ re

• G.G
    • 3 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình vừa đưa con qua đây khám về nè!

Mình thì tình cờ biết đến phòng khám này. Do là lâu nay theo bs Huỳnh Lê Mai bên FV. Mấy tháng nay bác Mai nghỉ FV mình liên lạc hoài không được. Sáng nay đứa nhỏ nhà mình bị ộc sữa hoài, mình thử điện thoại lại cho bác Mai thì biết bác làm ở đây, vc mình mừng quá đưa bé qua khám liền.

Đúng như mẹ cccbbb nói là khám nhanh, chu đáo. Anh giữ xe, tạp vụ hay cô lễ tân đều rất vui vẻ, họ còn bế con mình và đùa với bé nữa. Phí khám là 150K, ngoài giờ 200K, mở cửa đến 8pm.

Mình 2 con nhỏ, có được bs tin cậy với chi phí khám hợp lý thì thật yên tâm. Chỉ lo sau này phòng khám đông khách chờ đợi mệt thôi!

Mình lên mạng tám liền cho các mẹ quan tâm đến Phòng Khám Nhi Đồng Thành Phố.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cùng biết phòng khám này qua báo Sài Gòn Tiếp Thị. Thế là mình vào thử website: cái hay ở phòng khám là có đặt lịch BS 1080. Vừa rồi cháu mình sốt nên mới đưa đến đây khám thử xem dịch vụ thế nào. Đúng là phòng khám chất lượng cao. Các nhân viên điều dưỡng và các bé tiees tân cũng nhiệt tình. Vào khám còn có quà cho các bé. Vui vẻ giỡn và đùa với các bé.... Theo ý kiến mình thì nếu các gia đình nào có nhu cầu khám nhanh thì nên đến đây. Vì các bác sĩ tại đây là toàn các Bác chuyên khoa từ các bệnh viện Nhi.... Nên yên tâm về sức khỏe của con mình.

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bé nhà mình tự dưng từ tối ăn xong là nôn ra hết, mấy lần liền, mình định cho bé đi khám ở victoria nhưng thấy các mẹ khen chỗ này chắc mình cũng thử cho bé đi xem sao.

• 139 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Các mẹ nào có danh sách bác sỉ khám bệnh từng ngày của phòng khám không vậy?

• G.G
    • 3 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi finalstyles Xem bài viết
    Các mẹ nào có danh sách bác sỉ khám bệnh từng ngày của phòng khám không vậy?
    Bạn vào trang web của phòng khám là thấy, gửi link luôn cho bạn nè: http://www.nhidongthanhpho.com/Lich-lam-viec.html

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm qua mình đưa con trai đi khám. Mình cảm thấy rất hài lòng với dịch vụ ở đây. Mọi người đều thực sự thân thiện và vui vẻ. Bác sĩ khám cho con mình thì không thân thiện lắm, nhưng còn trẻ và có vẻ khá vững chuyên môn. Hơn nữa, ở đây mới, nên chưa có nhiều người đến khám. Hôm rồi cho con đi khám ở PHòng khám Chất lượng cao Bệnh viện Nhi đồng 2, mình thực sự thất vọng về cách họ làm việc. Bà bác sĩ già khám cho con mình thì khám qua quýt, đi khám đờm nhớt thì lại bảo con mình bị viêm rún, sau đó cho nhập viện. Nhập viện các bác sĩ khám lại (các bác sĩ trẻ) nói là không sao cả, vì cháu mới rụng rốn, nên còn dịch, chỉ cần vệ sinh sạch thôi. Bà bác sĩ làm cả gia đình mình lo cháu bị viêm rốn và làm mất bao nhiều thời gian của mình vì kiểu khám qua quýt đó. Cho đến thời điểm này mình khuyên mọi người nên đưa con đi khám ở PHòng khám Nhi đồng thành phố. Sau này không biết sao, nhưng giờ mình thấy hài lòng.

• 139 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Bữa trước mình cũng lộn phòng khám này với phòng khám chất lượng cao Nhi Đồng 2, vì đó giờ cứ đinh ninh nó là của Nhi Đồng 2. Tuần trước con bị dị ứng mới đăng ký trên 1080 khi đưa đến thì té ngửa lộn chỗ.

Được cái các y tá, điều dưỡng ở đây cũng thân thiện không bực bội còn chỉ chỗ cho mình qua phòng khám chất lượng cao nữa chớ. Nhưng nhìn danh sách bác sĩ với CSVC cũng tốt nên quyết định cho con khám thử luôn.

Mới 1 lần nhưng mình thấy cũng tốt. Khỏi phải chờ mà chi phí cũng khá ổn (Tiền khám: 200k, tiền thuốc: 8 ngàn)

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2