• 1 Lượt chia sẻ
  • 9K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào mọi nguời trên diễn đàn, mọi người làm ơn cho mình hỏi về búp bê baby. Cho trẻ con chơi tốt hay k? ở đâu bán và giá cả ntn? Nếu ai biết hồi âm sớm giúp mình nhé. Cảm ơn nhìu
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,246 Bài viết

• 1,252 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khicon2004 Xem bài viết
    Chào mọi nguời trên diễn đàn, mọi người làm ơn cho mình hỏi về búp bê baby. Cho trẻ con chơi tốt hay k? ở đâu bán và giá cả ntn? Nếu ai biết hồi âm sớm giúp mình nhé. Cảm ơn nhìu
    Em cũng có nhu cầu hỏi .
    You're my honeybunch, sugarplum, pumpie umpy umpkin, you're my sweetie pie.
    You're my cuppycake, gumdrop, snookum snookums, the apple of my eyes.
    • 134 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

hehe, đúng sở trường của mẹ cháu nên phải nhảy vào thôi
    Búp bê Babies xịn thì khá đắt các mẹ ạ, mà các bé phải từ 2,5 đến trên 3 tuổi mới chơi được. búp bê Babies xịn có giá rẻ nhất là 99k/con.bạn cần mua hàng chính hãng thì qua đường Lương Văn Can, tớ không nhớ số nhà nhưng có đại lý Babies ở đó. hoặc ở một số siêu thị cũng có bán nhưng phải cẩn thận nếu không sẽ mua phải hàng nhái đấy. cũng có thể tìm thấy búp bê Babies tại Tràng Tiền Plaza hoặc tầng 1 của siêu thị BigC, những con đẹp thường có giá trên 300k, chủ yếu là trang điểm và quần áo thôi.
    theo kinh nghiệm nhiều năm chơi búp bê của mẹ cháu thì các mẹ có thể tìm mua búp bê Trung Quốc ở Hàng Lược cũng tạm ổn về giá cả và kiểu dáng.
    Nhưng phải nói thật là Babies xịn nhìn rất thích và chơi cũng vậy, nhưng phụ tùng đi kèm thì mắc lắm đấy
    hy vọng giúp được các mẹ 1 ít thông tin, cần gì hỏi tiếp nhé
    • 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Barbie nhập từ Mỹ về thì bảo đảm chất lượng và an toàn, giá khoảng 350K 1 con. Có các bộ sưu tập Barbie đặt biệt dành cho bé từ 5 tuổi có chức năng nhuộm tóc, uốn tóc, bím tóc cho Barbie và có thể dùng cho bé được luôn. Có rất nhiều phụ tùng đi kèm theo bộ sưu tập luôn hoặc có thể mua riêng. Bạn vào đây xem clip quảng cáo bộ sưu tập mới của Barbie chính hãng nhé.
    http://vn.myblog.yahoo.com/baby-toy/...prev=11&next=7
    • 1,509 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

Nếu các mẹ mua cho bé gái còn nhỏ khoảng 3~8 tuổi thì nên mua búp bê Trung Quốc. Bb TQ bây h cũng đa dạng & đẹp lắm. Giá rẻ hơn nhiều. Các bé lớn hơn thì mới mua barbie vì bé lớn rồi, biết giữ đồ chơi & biết cách chơi hơn. Bé còn nhỏ mà mua barbie thật thì phí lắm:Smiling: Kinh nghiệm của em đó vì em có rất nhiều em gái, thường thì đứa nào lớn lớn tầm lớp 7,8 thì mới biết giữ , mấy đứa nhỏ thì dù barbie thật hay của Trung Quốc cũng nát tuốt. Uổng tiền lắm.
    Bên cạnh đó là cho bé chơi đồ dỏm sang đồ xịn thì các bé biết giữ gìn, quý giá đồ chơi của mình hơn.
    Ở Tp.HCM thì Barbie thật nên mua ở các tiệm bán đồ chơi ngoại nhập như Funny Land, Toy City sẽ có nhiều mẫu mả để lựa chọn. Búp bê TQ thì ra chợ mua là tốt nhất, ko bị nói thách chứ vào siêu thị đẩy giá lên gấp 2, gấp 3
    :LoveStruc::Rose:

Gọi mình là Su nhé:Smug:
    • 214 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

em dA~ mua 1 con barbie voi" gia" tinh" ra tien` VN khoang?450k va` 1 ngoi nha` bup" be^ voi" gia"50$ khi em di du lich o? czech.choi duoc. may" ngay` la` chan". nghi~ lai. phi" cA? tien`.mua han`g TQ choi cho tiet" kiem.
    • 651 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hàng barbie Made in China không nên cho chơi.

Sổ bìa đen: BLCBPT
    • 2,219 Bài viết

• 2,403 Được cảm ơn

Mình thất búp bê barbie ở trên Parkson (Hà nội)có bán, ko biết mua mở đó có được không nhỉ. Con gái cứ đòi ông già Noel tặng quà. Các mẹ cho mình xin ý kiến với. THanks

• 628 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

Nếu ai đi Phillipines thì mua barbie xịn sẽ rẻ hơn nhiều vì Martel có nhà máy SX búp bê này ở Philippines
    • 46 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ghé website: sieunhi.com.vn sẽ có đủ thông tin về nhãn hàng Barbie của công ty Mattel (Mỹ) nhé

Chúc các bé gái luôn xinh tươi và sành điệu như Barbies
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em muốn mua 1 nàng barbie tặng cháu chồng, nhưng ko dám mua barbie Trung Quốc đâu, sợ hàng tàu lắm. Với lại, tặng quà cho cháu mà tặng hàng tàu thị ngại lắm. Trên mạng nhiều thông tin quá, em ko biết mua chỗ nào uy tín đúng hàng thật, chứ ko thích hàng tàu lại còn mua hàng tàu với giá hàng thật thì chỉ có ức chết!!!