• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

NUÔI DẠY BÉ 1 TUỔI TRỞ LÊN

Hỏi địa chỉ cửa hàng dệt kim đồng xuân

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 16.6K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

• 499 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

có mẹ nào biết địa chỉ cửa hàng bán đồ của Dệt kim Đồng xuân thì cho mẹ cháu xin ạ, lúc trước mẹ cháu hay mua đồ của Đông Xuân ở Tràng Tiền plaza nhưng k biết cửa hàng đó chuyển đi đâu rồi, ai biết chỉ giùm với ạ, xin cảm ơn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,634 Bài viết

• 1,210 Được cảm ơn

Hình như là ở cuối phố Ngô Thì Nhậm ấy, bạn ạ. Chỗ giao với phố Nguyễn Công Trứ.
    • 499 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa Đào Xem bài viết
    Hình như là ở cuối phố Ngô Thì Nhậm ấy, bạn ạ. Chỗ giao với phố Nguyễn Công Trứ.
    Cám ơn bạn nhé, mai mình thử qua xem, mua ít đồ cho em bé :Smiling:
    • 81 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeChinsan Xem bài viết
    Cám ơn bạn nhé, mai mình thử qua xem, mua ít đồ cho em bé :Smiling:
    Bạn ơi bạn đến Phố Lương Định Của o Kim Lien ay ở đó họ toàn bán đò của dệt kim mình toàn đến đó mua cho em bé co cả siêu thị dệt kim ở đó bạn mua ở ngoài hoặc vào siêu thiij đều của dệt kim mặc thích lắm.
    • 66 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thấy ở đầu Nguyễn Tuân có nhiều cửa hàng bán và giới thiệu sản phẩm của dệt kim Đông xuân lém. Bạn thử đến xem.
    • 499 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

cám ơn các mẹ đã chỉ giùm hôm qua mình đã đi mua được đồ cho con gái rồi :Smiling:
    • 2,374 Bài viết

• 293 Được cảm ơn

Dệt kim Đông Xuân và dệt kim Hà Nội đồ có khác nhau không các mẹ? E toàn cho Bống mặc của dệt kim HN nên k biết đồ của dệt kim ĐX thế nào?
    • 327 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Dệt kim đông xuân có cửa hàng giới thiệu sản phẩm ở phố Hòa Mã bạn ơi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 642 Bài viết

• 316 Được cảm ơn

các chị ơi cho em hỏi ngoài quần áo cho bé cửa hàng của dệt kim Đông Xuân bán những gì ạ? Có bán tã xô, khăn xô tắm bé, quần đóng tã không ạ?
    • 1,090 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Có ai bít ở SG thì dệt kim đông xuân nó nằm ở đâu ko ạ? EM mún mua mà kiếm hoài ko ra, hix :Sad:
    Yêu nhất là cu Khoai :Kiss: :Kiss: :LoveStruc: :LoveStruc:

Yêu nhất nữa là bé Su Su :Kiss::Kiss::LoveStruc::LoveStruc:
    • 188 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KuKhoai Xem bài viết
    Có ai bít ở SG thì dệt kim đông xuân nó nằm ở đâu ko ạ? EM mún mua mà kiếm hoài ko ra, hix :Sad:
    Chắc không có thì phải. Đồng nghiệp mình toàn nhờ mình mua ngoài HN gửi vào. Hôm vào SG công tác, vội quá không mua được ngoài HN, vào SG kiếm hết hơi không ra
    • 104 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ở SG thì mình thấy trong Coop Mart Nguyễn Đình Chiểu có bán nhưng ko nhiều
    Con là nguồn sống của ba mẹ

• 132 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đồ dùng cho bé bằng vải coton, dệt kim của dệt Thăng Long mặc thích lắm, các mẹ tham khảo thử xem. Hồi trước mình hay mua cho bé nhà mình, nhưng bây giờ thì con quá khổ rồi. Cửa hàng ở phố Bát Đàn, gần ngã tư Hàng Thiếc.
    • 5,197 Bài viết

• 1,896 Được cảm ơn

dệt kim HN thì mua ở đâu vậy các mẹ,
    • 3,507 Bài viết

• 2,623 Được cảm ơn

- Dệt kim ĐX thì các mẹ ra thẳng cửa hàng giới thiệu sản phầm của công ty (ngay ngoài vỉa hè cũng có của tư nhân gia công bằng vải nhà máy) góc Nguyễn Công Trứ và Ngô Thì Nhậm

- Dệt kim HN thì ngay ngã tư ĐẠi Cồ Việt - Hoa Lư (trên là trời, dưới là quần áo dệt kim cho bé), cả ở đầu phố Lò Đúc (gần cổng trường Lê Ngọc Hân) cũng có 2 hàng đấy ạ.
    Một ngày như mọi ngày, chỉ niềm vui là khác!

• 0 Được cảm ơn

Hàng dệt kim ở Sài Gòn các mẹ vào chợ Bàn Cờ có một quầy bán đầy đủ thích lắm. Thích nhất là đồ màu trắng tinh kg in hình gì. Em đang ở Hà Tây nhưng quần áo con mặc toàn nhờ dì mua ở SG gửi ra vì em thích màu trắng kg có hình.
    • 355 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Có thể cho biết cụ thể cửa hàng nào ở chợ Bàn Cờ không bạn?
    • 1,164 Bài viết

• 922 Được cảm ơn

Dệt kim đông xuân ở số 7 Ngô Thì Nhậm nhé :Rose::Rose::Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dệt kim Đông Xuân với tên gọi DOXIMEX mới kết hợp với Baokim thực kiện kênh bán hàng online qua website: http://doximex.**********/vn/ . Phân phối các mặt hàng cotton thời trang trẻ em, áo phông, áo may ô nam, áo 1 dây, áo phông nữ,..v..v.. Được sản xuất theo công nghệ Nhật Bản, sợi cotton kết hợp với sợi PE biến tính, mang lại cho sản phẩm những tính năng ưu việt: thấm mồ hôi, khử mùi, kháng khuẩn, nhanh khô, chống tia tử ngoại,..v..v..
    Hãy vào website: http://doximex.**********/vn/ để biết thêm nhiều thông tin chi tiết về sản phẩm và các thức mua hàng ^^
    website: doximex.**********